10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hé hé,tao thiêng thía đấy :> (còn sống mà thiêng thía này khéo chết rùi ko thiêng nữa mất :)) )
Mày có hài lòng với cái điểm đấy ko hả con trai ;)
Thía điểm của Nam là bao nhiu thía ;;)

Mà tiện thể nhắc luôn chuyện đấu bóng rổ của lớp mình với lớp 12Px (x là 2 hay 1 ý nhỉ :-s) nhé! :)
Nếu định là sáng CN thì nói trước là trường ko có sân đâu vì từ 6h đến 8h là sân có lớp tập,nếu mún thì đấu sau 8h (có điều nắng lém ;) ) còn ko thì phải thuê sân VP đấy :D ;)
Mà nhớ báo cho bọn nó đi đủ nhé :)

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Bây giờ mới về nhà xong. 4 ngày ở Thiên Cầm ko có net.
Hẹ,ở đấy ko có hàng net hay là có nhưng mà đắt hả Nam??? :D
Mà sao ko báo điểm cho bọn tớ bít với :D
Đi chơi dzui ko??? ;;) Có quà gì ko thía??/ >:)

Lớp mình vẫn chưa bít hết điểm nhỉ ?
Chả bít mọi người đã bít điểm của tớ chưa ?
587 : 59 nghe : 60 ngữ pháp : 57 đọc và 5 viết
Chán nhất là ngữ pháp chỉ được 60 , mong được 65 cơ , hôm ấy mà tớ không bị ốm có lẽ đã khá hơn rồi , chán quá !
Điểm Bư cao khiếp !
Trí với sếp Nam có lẽ có điểm rùi nhưng mà giấu hay sao ý nhỉ ?
Hôm nay vừa sửa máy xong mới ol được , nhảy vào đây chơi ngay !
Sau hôm đi chơi với lớp chả gặp được ai mà tớ cũng thèm đi chơi nữa quá !

Đọc kĩ mấy bài trên đê, bảo có điểm rồi mà. 49 60 60 = 563

vừa nhớ ra một chiện, nói ra để biết thôi, các bạn ko đc cười tớ :)) :)) :))
theo trí nhớ của tớ 8h sáng thứ năm tuần sau 21/7 tổ chức kì thi Học sinh dỏi Hóa TOÀN NƯỚC ÚC :mrgreen: :)) :)) :)) :)) :)) :)) bạn nào có tham vọng tranh tài thì nhớ tham gia víu lại đỡ phí 10k lệ phí thi :)) :)) :)) :)) :))

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Hẹ,ở đấy ko có hàng net hay là có nhưng mà đắt hả Nam??? :D
Mà sao ko báo điểm cho bọn tớ bít với :D
Đi chơi dzui ko??? ;;) Có quà gì ko thía??/ >:)

Có, nhưng phải vào làng cơ. Xa lắm.
Bạn Trang nhắc mới nhớ ra là có cuộc thi đấy.

Mất mất cái bài tâm huyết vừa gõ roài:)| chả nhớ tất cả để viết lại:(
Đại loại là tớ có thẻ bơi ở La Thành, vé đến hết hè nên chỉ kham nổi BC thôi, hôm nào mọi ng` rảnh rang đi 1 buỏi cho mát mẻ để còn chuẩn bị vào lò cả lũ:D cứ bàn đi nhé:D

Hoàng Hương Giang đã viết:
Mất mất cái bài tâm huyết vừa gõ roài:)| chả nhớ tất cả để viết lại:(
Đại loại là tớ có thẻ bơi ở La Thành, vé đến hết hè nên chỉ kham nổi BC thôi, hôm nào mọi ng` rảnh rang đi 1 buỏi cho mát mẻ để còn chuẩn bị vào lò cả lũ:D cứ bàn đi nhé:D
Hé hé,tao đi tao đi :D
Bể La Thành à :)) Tao cũng thik bơi ở đấy,mỗi tội có lần dẫn bọn bạn đến đấy bơi xong bị chúng nó chửi là dẫn đến bể trẻ con...trong khi tao thấy bth,bơi tốt mà :D
Thế còn cái kế hoạch Sapa thì sao hả bọn mày???Có định đi nữa ko??? :-s

Mà điểm của Bư là bao nhiu ý nhỉ :D

nước ở LA THÀNH dạo này bẩn lắm, hôm trc Khanh bơi về gãi kinh lên đc :(

Hix,nghe Khanh nói thía thấy ghê quá :-& :(
Hết cả hứng mún đi lun :))
Đùa thui chứ chắc cũng tùy hôm đấy :D

Mà đợt vừa rồi tao đi bơi ở cái bể của Phòng Không hay Quân Đội gì đấy ở gần gần Đội Cấn,nước sạch cực mà giá cũng rẻ,có mỗi 7k :D
==>sau này nếu định đi bơi thì lên đấy cho kinh tế :)>- Nhưng mà nói trước chỗ nông nhất cũng là đến cổ tao nên đến đấy bơi là chính chơi là phụ nhé :)) (thực ra lần trước tao chỉ bơi có tí,toàn chơi :)) )

LT hôm qua câu đc bao nhiêu bài? Thấy topic nào cũng nhắc đi họp NH3. :)) Người ta cứ tưởng nhiệt tình lắm :))

6 lớp thì 6 bài :)). Thế là làm tròn nhiệm vụ đi nhắc nhở mọi người rồi :D

đúng hôm thứ ba ko onl thì Lt lại nhắc đi họp thành ra từ đầu tới h chưa họp lần nào hết :))
Khanh wi', lần sau đi họp mày gọi điện nhắc tao với nhá, sao mày chỉ nhắc mỗi con ỉn G thôi hử ????? b-)

Topic lớp mình dạo này chất lượng đang giảm sút một cách đáng kể mà ko biết làm sao để vực lên :))

tình hình là ai cũng nhận ra, nhưng mà lực bất tòng tâm :D
chắc tại gần đến ngày hai bạn đi tìm đg` cứu nước, nên các bạn ở nhà tâm trạng cũng trầm lắng hẳn, ko có í định post bài nữa :mrgreen:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên