10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vệ sĩ bất đắc dĩ nhớ ! 2 h chiều thứ 6 , mấy đứa reply nhanh nhanh còn lấy vé nào !

ko ổn roài, hôm đó khá nhiều người đi học cô Thu như tớ đại ca loan an ... :D
Tula xem xem có đi hôm khác được ko ko thì đành chịu vậy :p

Đấy tình hình là có Khanh Loan Thắng đấy không đi được -
những đứa còn lại vẫn đi bình thường chứ :)

Thía nào cũng được miễn là không phải từ 22 trở đi :D

Chà chà,hôm nay vừa xem thêm cái phim Vũ điệu samba,phim mới của Moon gì gì Young đấy :D
Hay :D
Xinh!!!!! ;)

Tối về thuê cả Nữ cảnh sát chìm nữa là hoàn thành đủ bộ phim đang chiếu rạp :))

Thuê ở mấy hàng đĩa tôi quen ý mà :D
Cái hàng gần nhà tôi cập nhật đĩa kinh phết!!!!!!!!! ;)
Hiện tại tôi đang xem cái bộ Cô dâu nhỏ xinh :D
Nói chung là hài lòng với mấy cái hàng đĩa mình mò được!!!!!!!!!!

Sao đi buổi tối mà 8 rưỡi đã ra thế?

:D Đang cố xin bố mẹ đi tiễn nam :D Chưa biết có được ko nữa :D Nhưng nếu được thì tốt :D Đi tiễn để năm sau về có quà to hơn bọn bạc tình kia :)) just kiddin :p

oài .Bạn Nam đã sắp đi rồi cơ à :| .hix,bạn chưa đi mà tớ đã xúc động lắm rồi :(( .Tớ thì chắc chắn ko tiễn bạn Nam được rồi =; nhưng bạn Nam vẫn phải nhớ cái món quà đã hứa với tớ đấy ;;) .Iu bạn nắm nắm :x :* ... :(( buồn thế nhỉ ,năm học tới ko gặp bạn nữa.chẹp.Chúc bạn Nam sang bên đó học tốt ;;) ,lắc dẻo :)) ,có cô người yêu thật xinh,nhà thật giàu :)>- b-)

Hix,cái kế hoạch đi tiễn các bạn đang lâm vào tình trạng bế tắc vì chuyện phương tiện :((
Làm thía nào bi h :((
Chán quá!!!!!! :((

Lên chào 2 đ/c chuẩn bị ra đi tìm đường cứu nước.Sang đấy học hành tốt nhớ.Lúc nào mà có party gì bên đấy thì nhớ gửi ảnh về cho anh em ở nhà đấy :))

Hehe, mai có ai muốn đi tham quan sân bay 1 tí thì 8h ở nhà Trí nhé. Cho đi ô tô miễn phí :))
Thoai
Chào các bẹn mai tờ lên đường cứu nước :D

Trí còn nợ tiền chưa trả. Mau mau đưa tiền nào rồi mới sang Mỹ ăn chơi.
Thứ Noan muốn thì ở đâu mà chả có. Loan thích hàng hiệu đến thế à :))

Xem dự báo thời tiết, thấy sân bay nào tớ đến cũng mưa cả :-s. Không biết có điềm báo gì ko :-?

Oài, đang ở sân bay HK. Tức thật, đếch có Ym. Bạn nào có ID MSN thì lên chát với tớ đê :(( [email protected]
Sáng nay vừa mưa vừa tắc đường, phải đi bộ mấy trăm mét mới gặp được xe. Gặp xong thì ông lái xe còn định oánh nhau với một thằng xe máy, hoho. Thoai, tớ ngồi 1 tí rồi tớ té. Lỡ máy bay ở lại đây thì lại không có chỗ nằm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên