10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
[-(
Đâu phải ai cũng được trí dạy. Với cả Trí dạy nhiều lắm rồi, thừa các em nhá.
Muốn Trí dạy nhé:
-Không cần xinh, cute là đủ rồi :)>-
-Dáng chuẩn vừa, hơi béo hơi gầy tí không sao nhưng phải phát triển đầu đủ :))
-Khi tập ăn mặc mát mẻ cho dễ tập.
-Có thời gian đủ để sau buổi tập đi ăn với thầy.
-Không thù dai, đến lúc thầy chán mà bỏ thì đừng có thuê đầu gấu đánh thầy
Còn nữa, nhưng tùy vào từng đối tượng, sẽ xem xét sau

:)) thầy chọn học trò cứ như chọn miss ams:)) Rồi ngồi chờ mốc mặt ra chả có em nào thèm học nhá!
Tao nộp đơn hộ con trang, thế như nó có đc nhận ko thầy;;) :))

Hoàng Hương Giang đã viết:
:)) thầy chọn học trò cứ như chọn miss ams:)) Rồi ngồi chờ mốc mặt ra chả có em nào thèm học nhá!
Tao nộp đơn hộ con trang, thế như nó có đc nhận ko thầy;;) :))
Xú à, không ổn rồi. Nhưng nể tình bạn cùng lớp, như mấy đứa đủ tiêu chuẩn thầy không lấy tiền, còn con Xú thì 10k 1 buổi cũng được. Quên, cộng với tiền nước nôi, thức ăn, khăn lau mồ hôi và kem chống nắng.
Nhắn nó thế nhé, đợi thầy sắp xếp lịch với mấy em kia đã b-)

:)) thầy này có vẻ giống với cái thầy gì ở cái trường gì mà mời h/s nằm võng cùng:)) cũng tởm tởm và có tiếng kêu "be be":)) mà chả hiểu mắt mũi kiểu gì...Xú nhà mình tiêu chuẩn đi thi Miss Ams mà còn kiêu:)) đã thế đi thầy Thắng bih:))

Đâu phải thầy nào cũng dậy được. Thầy Trí có thâm niên dạy các em gái và bạn gái rồi nên có nhiều kinh nghiệm lắm:))

Thầy Thắng đâu lên tiếng cái nhờ:)) để cái thầy BEBE kia to còi ghét chưa kìa>_< óc còn 1 nửa = quả nho mà cứ kiêu!

Yến phim gì cũng xem ah :)) Sex is Zero xem 2 lần rồi :D
Giang hồi trước học bóng rổ ở không quân rồi mà.
Hồi trước nghe chuyện thầy giáo thể dục và học sinh..... Các bạn cẩn thận nhé :D

Chữ thầy giả thầy rồi:))
Hôm nào cũng phải xem thứ đĩa của các bạn...ko thể quê đc:>

Thôi thầy Thắng ko bon chen nơi thương trường đâu :) Thấy Trí muốn tung hoành mồi chài ai cứ tự do :)
Chán vãi !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi dà , thế không thầy nào dạy nữa à cho thầy Tri~ dạy thì khôgn biết thấy ý dạy cho minh` cái gì không biết :mrgreen:, học phí 10 000 đắt bỏ xừ , thà bỏ ra uống trà sữa nhiều cho nó béo còn hơn :)) hẹ mà nó ghét mình chắc phải bỏ ra độ 50K thì "may ra" :))Bước. Với cả năm ngoái chả đú rồi còn gì :)) chả thấy tố chất ở đâu chỉ thấy một sự ngu si :-s :))
Còn bạn Xú xét thấy bạn ý có vẻ đủ tiêu chuẩn ;;) Thầy TrI~ cũng khôgn nên làm cao :)) thầy đã dậy được bao nhiêu người hơn bạn ý mà thầy ra vẻ thế :)) Bạn không cần nhé , mời thầy khác bây giờ
Đứa nào cầm đĩa của Thắng thì giả hết nhé, để tớ còn xem :mrgreen: tớ quê hơn các bạn nhiều :) Hẹ mà thở thiếc là cái gì thế mấy đứa ?
Hôm nay Giang còi out sớm nhỉ, giờ này mới lên thấy chả có ma nào ngoài cả |-) |-) |-) |-) |-) |-)
Hẹ

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn xưng hô cứ như thầy trò trong Hợp đồng nô lệ nhẩy :D
Hôm qua ngủ muộn vãi mà dậy thì vẫn sớm. Được cái không thấy mệt :))

Trong làng chuối chúng ta chỉ có 3 thầy là thầy Thắng thầy Chim và thầy Trí. Thầy Thắng không bon chen thì còn 2 thầy. Thầy Chim cũng được nhưng chưa có experience. Còn mỗi thầy Trí sáng giá nhất, chuyên dạy xoắn quẩy :))
Ah, còn 1 phương án nữa là các bạn học thầy ngoại ở làng ngoài, nhưng không được đảm bảo về thể xác và tinh thần. Tôi khuyên các bẹn đừng học thầy ngoại.
Còn Tule thì yên tâm, quí Tula nhất :)) Chỉ bớt đi 3 chục còn 2 chục:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhân tiện nói luôn ta là Hokage làng Chuối đứa nào cãi tao sai Junin thủ tiêu tức thì nghe chưa :))
( cái này ai phải đọc Naruto mới biết được :)))

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Nhân tiện nói luôn ta là Hokage làng Chuối đứa nào cãi tao sai Junin thủ tiêu tức thì nghe chưa :))
( cái này ai phải đọc Naruto mới biết được :)))
Ở đâu đấy, tát cho lật mặt bi giờ. Định phỗng tay trên của đại ca à? Bao giờ đại ca về hưu, muốn làm Hokage làng Chuối thì còn phải bước qua xác tao nhá :))
Nhắng vãi, ảnh hưởng của Naruto :))

bạn Xú đã có í j` đâu mà bạn Trí đã kiêu, chả bắt bạn trí giả 10k thì thôi lại còn đòi :))
hôm nay vừa ti toe chạy ra nhờ bạn Trí bạn Chim và huynh huỳnh, thấy chả ai nhiệt tình cả :(( phải lóc cóc đi về
hỏi hộ cái lớp của con gái mà có cái cô j` kều kều hay dạy ở sân lớp 6 cái

Hôm nay yêu đời lại muốn bon chen rồi :))
Thầy Thắng tuy tài hèn sức mọn nhưng fong cách nhiệt tình + dễ thương :)) Là một lựa chọn đáng cân nhắc với các bẹn nữ trong lầu Chuối :))

À quên hôm nay lúc đàm đạo ở lớp lúc cuối giờ đã thành lập được LẦU CHUỐI cạnh tranh với LẦU N4 bên A2 :))
LẦU GỒM :
Chủ Trì : MAMA BITCH ( TRIMAMA = Trí Dũng ) :))
Manager cho các em ( bảo kê ) = TULA THE MAMA :)) và DUKE - BOSS OF THE BITCHES :))
Xét thấy trường phòng đạo tạo nghiệp vụ sẽ là XÚ MAMA :)>- do kinh nghiệm lâu năm :))
CÁC NHÂN VIÊN BAN ĐẦU :))
LOAN ĐEN - B.GAL ( BLACK GIRL ) :))
CHIM - B.BOY ( BIRD BOY ) :))
Hai mẹ con nhà :
NAM - SON OF THE BI-ATCH
AN - BIATCH CÔ NƯƠNG :))
Ngoài ra xét thây có nhân tài trong lớp cần được khai thác là
BOMB CÔ NƯƠNG :)) MAI SẼ MỜI :)>-
( Bài này mang t/c đùa thôi, đừng bạn nào tức tớ nhé :p Đùa thôi mà, tại lúc đấy thấy vui phết ) :)

Tình hình là topic lại xôm lắm rồi đây. :| Post ko kịp.
Hôm nay đến lớp nhạt, đc cái nói chuyện cũng vui. :D
Bạn nào có 2 câu hỏi Văn, post lên đây cái. Nếu có bài làm rồi thì tốt. ;) ;;) :))

Câu hỏi thì có :)) chứ bài làm thì đừng mơ mộng An ạ :))
1.Tại sao tác phẩm "Những cuộc phiêu lưu của Tom Sawyer" không chỉ lôi cuốn trẻ em mà còn thú vị với vả người lớn?
2. Sau khi học thơ Xuân Diệu, thơ Puskin và đọc thơ Tagor em quan niệm thế nào về tình yêu đôi lứa? với em cảm quan của các thi sĩ có đồng cảm với suy nghĩ của em trong thời hiện đại không ?
Đọc câu 2 mà chả biết làm thế nào , minh` đã biết gì về yêu đương đâu nhỉ :))

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Yến phim gì cũng xem ah :)) Sex is Zero xem 2 lần rồi :D
Giang hồi trước học bóng rổ ở không quân rồi mà.
Hồi trước nghe chuyện thầy giáo thể dục và học sinh..... Các bạn cẩn thận nhé :D
Ấy chết,ko phải phim gì em cũng xem đâu sếp Nam ui!!! :D Nói thía các bạn ý lại hỉu lầm em thì chít!!! ;;)
Đùa chứ em thì xem nhiều phim lém rùi,nh mà thứ xem ít nhất là phim hành động còn thì hài với cả HQ thì cứ gọi là thôi rồi!!! :D
Phim bộ thì chỉ nhàu bộ nào có diễn viên xinh gái xinh giai thui!!! :D >:) ;;) ;))
Còn mấy cái thể loại phim "khác" ;;) thì thực chất bảo xem thì cũng xem được thoai,mỗi tội ko hứng!!! ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên