10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
uh nhể, nhanh thế, ngày mai rồi
quên ko hỏi mấy h thì duyệt
có phải trùng với họp NH3 ko????????

Thông báo lại với các bạn là mai hoãn lại ko họp NH3 nữa nhé:D ko lại quên:D
Các bạn zai chắc đi xem duyệt mizz ams hết nhỉ:D

Nhạt quá thể, topic lớp mình càng ngày càng nhạt :(
Sorry các bạn chả phải phá đám mà tự nhiên chen vào nói câu này nhưng mà bây giờ vào chả biết post cái gì nữa 8-}
Thử tìm chủ đề khác nâng chất lượng topic lên xem :)

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Nhạt quá thể, topic lớp mình càng ngày càng nhạt :(
Sorry các bạn chả phải phá đám mà tự nhiên chen vào nói câu này nhưng mà bây giờ vào chả biết post cái gì nữa 8-}
Thử tìm chủ đề khác nâng chất lượng topic lên xem :)
Mãi mới thấy 1 đứa nói đúng!!! :D
Đợt này vào topic lớp mình thấy phải moi mãi mới ra vài câu để mà nói ==>cứ chán vãi cả hàng ra!!! :(

Mà hiện tại thấy trong trường đang Miss Ams Miss ọt gì đấy...nhìn thấy quả em Ngân xôi đang đứng bôi bôi trét trét ==>tự dưng ko có hứng xem MA rùi!!! :( Thấy nó cứ kiểu gì ý!!! :-s

Tao thấy nhạt thì cứ kệ nó, mà tao cũng không thấy nhạt đến mức kinh khủng lắm. Cứ nghĩ nhạt rồi cố nghĩ ra cái hay để viết làm gì? Để nó tự nhiên, cũng phải có lúc thế này thế kia, rồi sẽ có chuyện để nói thôi.
Chiều xem đứa nào 2h đến trường chơi bóng được không nhé

T2 mọi người nhớ mang văn học nước ngoài đấy nhé. T7 ko nhớ để thông báo mới khổ chứ

Trên này có mấy người đâu mà thông báo :)) Thể nào T2 cũng 1 đống đứa ko biết cho mà xem.

Hehe,thía cuối cùng 2h bạn Trí có đến trường ko thía!!! ;;)
Mai lớp Toán làm giao lưu đấy,mong là trời ko mưa ko thì mất công chúng nó!!! :)

Chẹp,có thể dạo này nhạt là vì bi h cuối năm mỗi đứa 1 dự định nên cũng chẳng quan tâm lắm đến vấn đề chung của lớp!Vả lại dạo này ở lớp cũng chẳng có chuyện gì lắm nên mới thía!!! ==>chắc 1 thời gian nữa sẽ bth lại thui!!! Lớp mình mà!!! ;)

Đang xem đêm nhạc Phú Quang. Chẹp. Sao Hồ Ngọc Hà có thể gầy nt ko biết. Hơn Kate Moss 1 tí.
Thế chiều mai có giao lưu của lớp nào ko? :-s Nếu có thì vui thât. Mai nghỉ luôn cũng đc ý chứ. :))

Mai lớp Toán 1 làm giao lưu==>buổi chiều ko được hưởng sái rùi!!! ;)
Nhìn mod Hiền diễn kịch thấy có khiếu phết!!! :D

HNH cũng chẳng gầy đâu,người nó sẹc xi lém!!! :D

Mai đến lớp làm gì nhỉ??? :-s Tự dưng dạo này muốn ngồi học điên cuồng,chẳng hỉu sao nữa!!! :-s ==>khéo mình sắp điên roài,tự dưng hôm thứ 7 ngồi làm tập bản đồ Địa!!! /:)

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Hehe,thía cuối cùng 2h bạn Trí có đến trường ko thía!!! ;;)
Mai lớp Toán làm giao lưu đấy,mong là trời ko mưa ko thì mất công chúng nó!!! :)

Chẹp,có thể dạo này nhạt là vì bi h cuối năm mỗi đứa 1 dự định nên cũng chẳng quan tâm lắm đến vấn đề chung của lớp!Vả lại dạo này ở lớp cũng chẳng có chuyện gì lắm nên mới thía!!! ==>chắc 1 thời gian nữa sẽ bth lại thui!!! Lớp mình mà!!! ;)
Hẹ hẹ, tưởng thằng Chim nó gọi nên bạn Trí chợp mắt đến 3 giờ chiều. Ngứa ngáy không có gì làm, nhét con ổ cứng vào túi quần chạy sang nhà sếp Nam cop phim về xem để học tiếng anh :)) Chẹp, vẫn còn 1 phim nữa chưa xem. Chắc để mai hoặc đêm vậy.
Chẹp, mai chán nhểy, bi giờ đến trường chỉ biết chơi bóng, chả biết làm cái gì khác cho đỡ chán

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Hẹ hẹ, tưởng thằng Chim nó gọi nên bạn Trí chợp mắt đến 3 giờ chiều. Ngứa ngáy không có gì làm, nhét con ổ cứng vào túi quần chạy sang nhà sếp Nam cop phim về xem để học tiếng anh :)) Chẹp, vẫn còn 1 phim nữa chưa xem. Chắc để mai hoặc đêm vậy.
Chẹp, mai chán nhểy, bi giờ đến trường chỉ biết chơi bóng, chả biết làm cái gì khác cho đỡ chán
Hị hị,3h30 thằng anh tao mới được tao gọi đến trường để xem CD đấu mà ==>làm sao nó gọi mày được!!! :))
Thế nh mà bạn Trí cop cái phim gì ở nhà bạn Nam thía??? ;;) Nghe cứ nghi nghi!!! ;;) Lại bảo là "The girl next door" đi!!! ;)) :))

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Hị hị,3h30 thằng anh tao mới được tao gọi đến trường để xem CD đấu mà ==>làm sao nó gọi mày được!!! :))
Thế nh mà bạn Trí cop cái phim gì ở nhà bạn Nam thía??? ;;) Nghe cứ nghi nghi!!! ;;) Lại bảo là "The girl next door" đi!!! ;)) :))
Ý em Yến là chi? Sao khó hiểu thía?
The girl... thì đĩa DVD roài, mà cũng xem từ hôm qua roài. Hôm nay là 3 đĩa nữa cộng với phim gì đó cop vào ổ nhưng chưa xem:D Toàn đĩa học tiếng anh chứ làm gì có đĩa học tiếng thở:))

Thế cái phim đấy thế nào hả mày:-/
Giá mà biết chơi bóng rổ để chơi với các bạn:(( dạo này ko hiểu đến lớp làm gì nữa 8-}

Ý em Yến là chi? Sao khó hiểu thía?
The girl... thì đĩa DVD roài, mà cũng xem từ hôm qua roài. Hôm nay là 3 đĩa nữa cộng với phim gì đó cop vào ổ nhưng chưa xem:D Toàn đĩa học tiếng anh chứ làm gì có đĩa học tiếng thở:))
Hehe,ý là gì à...chẳng lẽ thông minh như bạn Trí mà lại ko hỉu ý tớ!!! ;;) :D
Ầy,ai lại nói "đĩa học tiếng thở" bao h ko! B-) ...Khiếm nhã,khiếm nhã!!! :))

@Còi:mày đi học boro đi,hè này con Xú đi học,mày cũng đi đi!!! :D

Hehehehe chơi bóng rổ là dễ lắm.Cứ cầm quả bóng mà đưa vào rổ là xong:)) các bạn nữ nên đi tập,tập xong thê nào dáng cũng siêu chuẩn :))
Trí ơi có gì cho tao mượn mấy cái đĩa thở nhé :)) Cái phim "The girl next door'' mình xem 4 lần rồi mà vẫn thấy hay:D

Dương Đức Trung đã viết:
Hehehehe chơi bóng rổ là dễ lắm.Cứ cầm quả bóng mà đưa vào rổ là xong:)) các bạn nữ nên đi tập,tập xong thê nào dáng cũng siêu chuẩn :))
Trí ơi có gì cho tao mượn mấy cái đĩa thở nhé :)) Cái phim "The girl next door'' mình xem 4 lần rồi mà vẫn thấy hay:D
Con nhợn này, tao chỉ có đĩa học TA thoai, thở thiếc gì ở đây, bệnh quá [-(
Bóng rổ đâu dễ thế, Thứ nhât là phải có tố chất, thứ 2 là phải có các anh như Trí kèm cặp thì mới khá được
Tối nay nên xem phim hay đi ngủ nhểy :-?

Dương Đức Trung đã viết:
Cái TGND thì cũng hay nh mà làm gì hay đến nỗi phải xem tận 4 lần hả anh??? ;;)
Thía này thì chắc cái phim Sex is Zero ông anh phải xem ít nhất 3 lần nhỉ!!! ;;) ;)) :))

Nói chung rất khuyến khích mấy bạn nữ lớp mình tập bóng rổ,cố mà tập tử tế rùi đến giải trường năm sau lớp mình làm hẳn 1 đội cho nó máu!!! :D

Con nhợn này, tao chỉ có đĩa học TA thoai, thở thiếc gì ở đây, bệnh quá [-(
Bóng rổ đâu dễ thế, Thứ nhât là phải có tố chất, thứ 2 là phải có các anh như Trí kèm cặp thì mới khá được
Tối nay nên xem phim hay đi ngủ nhểy :-?
Hehe,lớp mình đầy con tố chất,kiểu như con Tula chẳng hạn....rùi thì con Còi,con Xú,toàn mấy đứa cao ==>chăm chăm 1 tí thì lại chả ngon!!! :D
Nh mà để các anh như Trí kèm cặp thì chắc xong cả nút!!! :))

Từ lúc chuyển sang đề tài tập thở thì các bạn chăm post bài hẳn lên:)) đọc ko kịp:))
Con Xú đang định nhờ trí tập cho đấy..cố mà tập cho nó để lúc đi rồi còn có 1 em học trò nhớ:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên