10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chiệp chiệp :(( Ứ muốn làm bài đâu :(( Đi mưa về mệt vãi khiếp muốn chơi cơ :))
Hehe, thôi phải cố vậy :D Mai đến lớp làm gì nhỉ :)) 2 tiết đầu học mà chơi, chơi mà học :)) tiết 3 thì nghỉ :))
@Yến : Mày ơi, cả lớp thì quy mô lớn quá, vả lại nếu thế thì chẳng qua được mặt con 4` kia đâu :)) Cũng ko ai đủ trách nhiệm để bao cả lớp cả :D
P/S : Các bạn trong BC được phép mang "gia quyến" đi mà :))

Hoàng Ngọc An đã viết:
Đề 4: "Viết về đề tài trí thức tiểu tư sản, Nam Cao đặc biệt đi sâu vào những bi kịch tâm hồn của họ, qua đó đặt ra những vấn đề có ý nghĩa xã hội to lớn, vượt ra khỏi phạm vi của đề tài..."
Anh (chị) hãy làm sáng tỏ nhận định trên qua tác phẩm "Đời thừa" của Nam Cao

Đề 4 chính là đề thi HK đấy ah :-o
Thế này thì chỉ việc chép lại thôi :))

Bây giờ mới biết thì muộn quá Nam ơi :D May mà mình đã kịp photo lại rồi,bây giờ chỉ cần tham khao thêm sách nữa là xong:))

Cảm ơn bạn chim n`>:D<
khiếp thế mà tớ cũng chưa thèm chép đây:)) đang ko dứt ra khỏi YM đc:)) cuốn hút quá cơ:))

Bây giờ tao biết vẫn chưa muộn đâu. Trong sách có bao nhiêu bài, với lại còn 48 bài nữa :))

Giờ này các bạn đã làm xong văn chưa. Thế mọi người bê nguyên bài văn thi hk ah? :(( Biết thế hôm qua cũng nhờ bạn Trung đi photo luôn. :|

Vừa viết xong Văn :D làm đề Hạnh phúc của 1 tang gia cũng có nhiều cái để nói phết :D chiều nay chắc chẳng học hành gì :-? trả mấy bài KT Toán và thi HK rồi tính điểm là xong :> Văn đc nghỉ :D rảnh rang :))

Hôm nay trả bài KT Toán. Điểm thấp gần nhất lớp. Nhục thật. Nhưng mà kệ, chắc cũng ko đến nỗi quá. Đời vẫn đẹp chán. :x
Mai ko biết có đc nghỉ tiết nào ko nhỉ. :-/ Lại còn tiết Lí nữa chứ. Ôi giời. Mai ko biết có bị gọi lên bảng ko :-/ Mệt thật.
2 tiết Hóa làm n~ gì nhỉ? Học thì... đúng là bó tay. :|

Từ bây giờ đến khi nghỉ hè chỉ còn có việc chơi thôi, học hành gì nữa :)) (Nhưng mà môn sinh thì vẫn phải học :D)

Môn sinh từ phần hoán vị gen tớ vứt rồi:)) chán chả buồn học:mrgreen:
Ko biết mai có chia điểm gì ko nhờ...cuối năm thích nhất là ngồi chia điểm:D

Thầy Sinh có bao h cho chia điểm đâu 8-| mai chắc trả bài rồi chữa /:) nếu còn thời gian thì học ko biết chừng :D

post 1 bài kỷ niệm ngày ĐC bị ghi sổ đầu bài :D.........mấy con kia viết kiểm điểm chưa.......tao đang định viết luôn 1 thể đây :D

Viết á :)| tí nữa viết vậy...mà có cần chữ kí của cả bố cả mẹ ko để tao xin:))
Chiều nay đc con 10 nhạt nhòa vãi:)| cái ông này...ng` ta có điểm miệng rồi, ghi trong Sổ ĐB hay sao í, mà hình như ông í chưa ghi vào sổ:)|
Mọi ng` cũng chả buồn post bài nữa nhờ:D giời nóng ảnh hưởng n` thế đấy...chiều nay ng` cứ bã ra mệt thế ko biết:(

Giờ này đang ngồi xem Legally Blonde 2 (quê quá, bây giờ mới xem).
Giang hôm nay 2 lần có tên trong sổ đầu bài ah. Sao cố ko lập nốt hattrick :p
Sắp có mưa rồi!! Có khi lại lụt cũng nên :))

Oạch,thía mà tao nhớ con bi át chờ đã từng bảo là cuối năm lớp mình sẽ được đi tham quan hoành tráng cơ đấy!!! /:) ==>đúng là cái đồ /:)

Hehe,hóa ra BCer được đem "gia quyến" đi theo à? ;;) Keke,thía thì vui cứ gọi là ý nhỉ!!! ;;)

Hôm nay thì mình ngoan vãi,nếu có vào SĐB thì chỉ có thể là vì được 9 điểm Hóa thui!!! :D :))
Nhìn cái bảng điểm thấy có nhiều chỗ quá hài lòng nh mà lại có quá nhiều chỗ lại thất vọng não nề!!! :( Mọi người thì sao???

Mai có khi tao bị tóm lên bảng Sinh mất,điểm bi đát lém mà!!!Nh mà tao ko bít làm bài tập ==>làm sao giờ!!! :((

P/S:bài thứ 3600! :D Còn 1400 bài nữa là lên 5 sao giống thằng Trí rùi!!! :D

Chỉnh sửa lần cuối:
mấy hôm rồi mới lên mạng :| ,đọc 1 loạt mấy trang liền thấy mình nhà quê quá :))
sắp hết năm rồi.các bạn bàn chuyện đi chơi đi. =D> sốt ruột quá cơ.mà Thắng có í định huấn luyện nhóm BC thành vũ đoàn ko đấy ;;) .mà cũng phải có tên chứ nhỉ. :))
dạo này trời nóng quá làm mình hay gắt gỏng :-s .ngồi chán đời bực tức với mấy đứa xung quanh xong tự nhiên lại quay ra buôn với NN, :)) :)) vui phết.
các bạn cố gắng vượt qua đợt nóng này,post bài nhiều nhiều vào chứ cứ hẻo thế này thấy hơi chán /:)

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Oạch,thía mà tao nhớ con bi át chờ đã từng bảo là cuối năm lớp mình sẽ được đi tham quan hoành tráng cơ đấy!!! /:) ==>đúng là cái đồ /:)

Hehe,hóa ra BCer được đem "gia quyến" đi theo à? ;;) Keke,thía thì vui cứ gọi là ý nhỉ!!! ;;)

Hôm nay thì mình ngoan vãi,nếu có vào SĐB thì chỉ có thể là vì được 9 điểm Hóa thui!!! :D :))
Nhìn cái bảng điểm thấy có nhiều chỗ quá hài lòng nh mà lại có quá nhiều chỗ lại thất vọng não nề!!! :( Mọi người thì sao???

Mai có khi tao bị tóm lên bảng Sinh mất,điểm bi đát lém mà!!!Nh mà tao ko bít làm bài tập ==>làm sao giờ!!! :((

P/S:bài thứ 3600! :D Còn 1400 bài nữa là lên 5 sao giống thằng Trí rùi!!! :D
Mày á? Được thôi nhưng cứ tạm thời bám đít tao đi đã :))
Chẹp, cũng chưa học sinh, ngồi làm TA từ nãy, dài không nhểy.
Điểm học kì 2 phò quá. Sụt đi bao nhiêu. Qui luật bù trừ cả thoai, giỏi cả 2 thì Trí thành thiên tài roài. Tự hài lòng, hẹ hẹ.

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Mày á? Được thôi nhưng cứ tạm thời bám đít tao đi đã :))
Chẹp, cũng chưa học sinh, ngồi làm TA từ nãy, dài không nhểy.
Điểm học kì 2 phò quá. Sụt đi bao nhiêu. Qui luật bù trừ cả thoai, giỏi cả 2 thì Trí thành thiên tài roài. Tự hài lòng, hẹ hẹ.
Hehe,cái hôm tao bít mày được 5k bài thì lúc đấy tao mới có 3100 bài ;) ...bi h mày mới thêm được hơn trăm bài thì tao đã lên 3600 bài rùi ==>cứ ở đấy chờ tao đi ;)

Ngồi làm TA à???Có bài gì đâu hả mày??? :-s
Chẹp,điểm học kỳ 2 mấy môn Toán Lý Hóa của tao thì ngon nh mà đống còn lại thì.....:(
Mà bi h bảo học Sinh tao cũng chẳng bít nên học lý thuyết phần nào nữa!!! :(

Ehehe, sao Loan lại bảo Thắng huấn luyện vũ đoàn BC :)) Thắng có phải dancing teacher đâu :)) May ra Thắng chỉ sưu tập được các đoạn nhảy hay cho các bạn bắt chước tập =P~ :)) Dạo này được huấn luyện xưng tên họ với bẹn nữ chuối vãi :))
Hứt hứt, bao giờ mới được đi chơi đây :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên