10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế à??? tại thằng Chim à?? Chim nhé [-x

Hix, xem phim này tao cũng thấy xúc động vãi :-s Nhất là đoạn con này bị bắn và 2 lần định tự tử :( Còn nhìn thấy một đôi đằng trước mình, chị tựa đầu vào vai anh khóc rung cả người :D

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Tao ko định lộ liễu thế tại post 1 bài mày ko hiểu nổi phải thêm phát nữa cho thủng :))

Hehe, sozzy các bẹn. Tại mình đang chán đời nên muốn nó vui vẻ 1 tí :D
Tại phim này buồn quá...

Ui giời.Xin nỗi các bạn vì tớ đã cười:(Tớ hứa về sau kô thế nữa.Có gì bạn nào bức xúc cứ nói riêng với tớ nhé;)

:)), tưởng thằng Thắng ạ, avatar giông nhau quá.
Thôi thằng Chim kia, không có gì đâu. Tao với mày cũng phải thế này thế kia chứ:D Bọn nó cũng chỉ nói thế thôi chứ có nghiêm túc quá đáng như mày đâu:D

Uh nói chung là bọn tao thì ko sao nhưng ra ngoài nghe nguời ta nói về bọn mình mà hơi nóng mặt tí thôi. Tao dạo này nóng tính trời thì nóng nên dễ nổi giận :D

Có mỗi buổi tối mà các bạn post nhanh thế. 8-}
Bây h ở NCC có mấy phòng chiếu hả Tula? Thấy bên ngoài có 6 phòng, nhưng mà chưa kiểm chứng nên ko chắc. :-/

Tốc độ post bài nhanh quá, không theo kịp các bạn.
Đoạn "đúng rồi đấy anh ạ" với cả cái đoạn "khoe di động" hình như là hơi náo loạn thật
Hehe,mà thôi,chuyện qua rùi ==>bít thía là được,nhắc nhìu mần chi!
Cái câu đấy tớ nói thì phải, bật lại thằng nào ở phía dưới hỏi gì

2 câu đều là Nam nói mà :p Cả câu "khoe quá" cũng thế :p Nhưng thôi ko sao, đã bảo là rút kinh nghiệm thôi, nói gì mãi :D Bỏ qua đi :D Nói thêm tí nữa mọi người lại bực mình lên thì ... /:) Peace out !!! [-o<

Chỉnh sửa lần cuối:
Oài, các bác ơi, nóng quá. ĐI BƠI ĐEEEEEEEEEE :D
Ah, mai xem đấu điếc thía nào, đấu xong cả lũ đi bơi xả nhiệt cũng được :D

UH đấu đi.Xong rồi đi bơi.Cả hội BC luon đi:D
THÔNG BÁO với các đồng chí bụi chuối là thứ 2 đi bơi.Mọi người chuẩn bị đi nhé:))
@Yến:có gì em rủ cả bọn hội đú đi nữa nhé.:D đi dông cho vui.

Làm thành bài lớp trưởng ạ, suýt nữa tớ quên 8-} có khi tối nay phải làm luôn, mai ôn sinh

Hay thế. Chỉ phải làm 1 trong 4 đề thôi đúng ko? :)) làm xong rồi. Thế là xả láng, ko lo nghĩ gì nữa. :D

Mình chả nhớ có chép đề hay ko nữa :))
Mà đề đấy là để ôn thi HK bây giờ thi xong rồi vẫn phải làm à :-s

Hoàng Ngọc An đã viết:
Đi bơi ở đâu, mấy h?
Chắc khoang 4h 4 ruoi An ơi, mà không biết là bơi ở đâu bi giờ nhểy

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Mình chả nhớ có chép đề hay ko nữa :))
Mà đề đấy là để ôn thi HK bây giờ thi xong rồi vẫn phải làm à :-s
:O Đề này là để làm bài 1 tiết chứ, có phải ôn tập học kì gì đâu.

Hay là đi một thứ thôi mày :-? Sợ chơi bóng xong mệt phết đấy hết sức để bơi xuống dưới nhỡ sùi bọt mép chuột rút thì chết dở :D

Tao chả bít. Nhưng vẫn thèm đi bơi:D
Kệ, thằng nào chết thì kệ nó chứ, dù gì thì trước khi chết cũng được thỏa mãn rồi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên