10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thắng nhanh tay làm bài thứ 5000 rồi
Đôi đấy nhắc nhở gì thế :D :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Yến ơi, liên lạc với bọn nó bảo chiều mai luôn đi chứ tao không đi được sáng thứ 2 rồi. Không kịp thì chiều thứ 2 cũng được
Chẹp,tình hình là hiện nay tao ko liên lạc được với thằng Trung Anh ;)
Mà theo lời Thắng đú thì Lý 1 đi tham quan cả rùi ==>chiều mai chắc ko được ==>nếu mai có chơi thì chỉ có thể là lớp mình chơi với nhau thui :D
Chiều thứ 2 thì hi vọng được!!! ;)

Mình post đc bài 4999...cũng hơi đèm đẹp:))
Phim đấy quay đẹp nhờ:D

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Ko xúc động thì cũng có nhiều nguời xúc động khác trong rạp /:) Cười nhiều phản cảm đấy , lúc ra tao thấy có một đôi đi trước nói bọn mình 8-} Lần sau nên rút kinh nghiệm :) Đồng ý với Yến [-x
Đúng đúng,tao thì tao thấy chắc chắn ko chỉ có 1 đôi nói mình đâu :D...tại cái phòng đấy nhỏ quá mà...làm gì cũng nghe thấy :D...Chỉ thấy Thắng lịch sự nhất :D...ngồi im lặng xem...thỉnh thoảng còn mở điện thoại ra với vẻ mặt rất tâm trạng ;;) ==>đang chờ gì chăng!!! ;))

Mà sao lớp mình post bài nhanh thía nhỉ :-s...Mới đấy đã sang trang mới rùi!!! :-s

Bọn nó có cười ~ lúc xúc động đâu:D chỉ cười lúc mọi ng` cùng cười thôi mà:D
Còn cười lúc cuối thì đúng là hơi vô duyên:mrgreen: chắc tại lúc đấy hơi nhạt rồi í mà:D với cả phát hiện ra 1 chuyện buồn cười gì đấy của bọn nó:D

Nội dung bt nhưng đc cái quay quá đẹp luôn^^ đôi lúc quay tròn tròn hơi n`làm tao nhức đầu 8-}

Đoạn cuối mọi người trêu Loan khóc nên cười :))
Bây giờ đang ngồi xem lại Hợp đồng nô lệ. Chết cười tập 2

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Đoạn cuối mọi người trêu Loan khóc nên cười :))
Bây giờ đang ngồi xem lại Hợp đồng nô lệ. Chết cười tập 2
Ý ý, ;;) Lớp trưởng cũng khoái phim đấy à :D
Em cũng xem phim đấy 2 lần rùi :D
Được cái em xem ngay khi cái phim đấy vừa xuất hiện trên thị trường băng đĩa...thuê :D ==>khoái lém :D

Nói thì nói thế thôi chứ có bắt mọi người làm theo đâu ^_^ Ai hiểu thì hiểu mà ko hiểu thì thôi :D
Nothin to say more 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
gớm quá đã bảo là Loan khóc thật mà các bạn cứ trêu bạn ý làm bạn ý ngượng :))
Đại ca khóc sướt mướt thế mà chẳng đứa nào để ý cả, đến tớ ngồi dưới mà cũng biết :mrgreen:
LT xem xong hợp đồng nô lệ cho tớ mượn đi :) Tranh thủ xem chớ để đến lúc căng thẳng lại không xiem được :(
Uh phòng bíe thật , nói rì cũng nghe thấy , nhất là mấy lúc cười hình như bọn mình cười nổi hơn tất cả :)) Nhưng đoạn cuối thì đáng ra ko nên náo loạn như thế , chẳng lịch sự rì cả

Úi,hóa ra ĐC khóc sướt mướt à??? :eek: :eek: :eek:
Sao chẳng thấy dấu hiệu gì cả nhỉ??? :D
Đoạn "đúng rồi đấy anh ạ" với cả cái đoạn "khoe di động" hình như là hơi náo loạn thật :D
Hehe,mà thôi,chuyện qua rùi ==>bít thía là được,nhắc nhìu mần chi! ;) :D

Bị nói hãi thế :))
Bọn tao mà không thế thì lúc ra ngoài bụi chuối thành đám đưa tang rồi

Sao tao ngồi ngay cạnh mà cũng ko biết ĐC khóc nhểy:))

:)) ừ có công lắm chứ chả đùa , Đang khóc sướt mướt thế phải nhờ bạn Tri~ khôi phục lại tinh thần cho đấy thì ra mới thế , ko thì ngồi đấy khóc vài tiếng mới ra được !

"đám đưa tang" á:)) có buồn lắm đâu nhểy :-/có mỗi 1 tí buồn:D

Nguyễn Phượng Thủy đã viết:
:)) ừ có công lắm chứ chả đùa , Đang khóc sướt mướt thế phải nhờ bạn Tri~ khôi phục lại tinh thần cho đấy thì ra mới thế , ko thì ngồi đấy khóc vài tiếng mới ra được !
Đấy, thấy chưa :))
Mà đấy là tại cái phim đấy chứ. Lúc đầu bọn tao ngồi ngoan mà :)) Sau tự dưng nó cứ nhạt nhạt phét phét

Tại chiếu cái lúc chị í buồn lâu quá thành ra nhàm...với cả cái máy bay nó cứ bay suốt:))

Đấy, thấy chưa
Mà đấy là tại cái phim đấy chứ. Lúc đầu bọn tao ngồi ngoan mà Sau tự dưng nó cứ nhạt nhạt phét phét
ồ thấy rồi , biết ơn quá , may có các bạn không thì bọn tớ ko kịp dứt ra khỏi mạch cảm xúc dạt dào của bộ phim mất , bọn tớ đang say sưa vì phim xúc động quá, may có các bạn can thiệp kịp thời , ngăn chặn bọn tớ khỏi những xúc động đó
Ôi biết ơn quá biết ơn quá

Nguyễn Phượng Thủy đã viết:
ồ thấy rồi , biết ơn quá , may có các bạn không thì bọn tớ ko kịp dứt ra khỏi mạch cảm xúc dạt dào của bộ phim mất , bọn tớ đang say sưa vì phim xúc động quá, may có các bạn can thiệp kịp thời , ngăn chặn bọn tớ khỏi những xúc động đó
Ôi biết ơn quá biết ơn quá
Con kia, mày đá đểu tao đấy ah :)) Cho ăn dép vô mẹt bi giờ :D
Nói thế thôi chứ tao cũng xúc động lắm chứ bộ, tại thằng Chim mọi người ạ:D Chửi nó đi:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên