10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ẹ,hôm nay may mà mình ngồi dưới Như Trang chứ ko thì :-s
Được cái hôm nay lớp mình may,toàn giám thị dễ đúng như đìu tao ước hôm qua :D ==>cảm ơn trời :D
Mai thi Hóa ==>mình lại phải nhờ các bạn hết rùi :D
Chỉ sợ mấy môn cuối các thầy cô trông khủng thui!!! :-s :-&

Dù sao cũng chúc mọi người ngày mai làm bài suôn sẻ,đặc biệt là Tula :) ;)

Các bẹn ơi, mai thi toán đấy :D
Thi xong đi hát giải sầu không nhểy để đại ca còn đặt phòng khách sạn:D
Ý kiến nhanh nhanh cho đại ca cái nhé

thông báo luôn là từ bây h đứa nào gọi là Đại Ca thì khanh ko đáp lại đâu đấy........đứa nào gọi k là ĐC thì k coi như rất ghét k , hehe, ,,,,,,,,,,cố mà sửa nhé :D

Vâng thưa Đại ca:)) :p nghe ĐC dễ thương bỏ xừ;;)
Chuyện đi chơi thì chả có ai từ chối cả:)) nhưng mà thế thì thi xong đi luôn à? mà buổi trưa có đi ăn ko.....???:D lên kế hoạch cụ thể đi nào các Đồng chí;;) :D

Sao chả ai nói gì thế:-s ko ai muốn đi chơi à:((
Vừa tắm xong thải đc 1 đống xì trét bực bội, lại muốn đi chơi ngày mai thì lại chả thấy ai nói gì:|

Loạn :)) Khiếp, nhớ lại vẫn ko hiểu 2n của mình lúc đấy là bao nhiêu mà máu thế :)) Bao nhiêu phần người biến hết cả :)) Hò hét, gào rú. là lá la, lắc, durty dance .. 8-} Nhớ lại thật vui :))
Có cả phim quay đấy nhé :))

Bây giờ mới tỉnh dậy. Về nhà là bật AC, leo lên giường luôn.
Mai trước khi xem phim có ai đến nhà tớ ko?

Về nhà ai chơi cho sướng:D LT lần này xụng phong làm chủ nhà kìa;;) :D Dàn âm thanh phải tốt và ko có ng` già;;) để lại...:))
Hôm nay ko hư quá như các bạn, tớ chỉ hát (hét) và nhún:))
:mrgreen: mai huynh huỳnh đem máy ảnh với cả dây rợ gì cắm với TV để xem cho rõ nhé;;) >:)

Hehehehee lâu lắm mới thấy crazy thế này.Chơi vui vãi, :dazzler: :)):)).Tiếc là hôm nay BC kô đi đủ chứ kô thì loạn cả cái chỗ đấy rồi :)>-Có gì hôm nào hội mình làm phát nữa đêêêê:))Thôi mai trước khi đi xem phim đến nhà Nam đập phá 1 trận nữa đê:))

Úi cái bọn này đú đởn quá nhể , đi một ngày thế kia vẫn có vẻ chưa đủ :)) Ăn chơi thế các đồgn chí :)) Mà đồng chí nào cầm vé thừa của tớ ý, giải quyết chưa :)

Máy tính ở trên phòng tớ, cùng tầng với ông bà nên có thể ko thể mở hết volume dc
Hôm nay thử mở hết cỡ 8-} Ko chịu nổi nhiệt.

:eek: :eek: :eek:
Cái gì mà thác loạn thía??? :eek: :eek: :eek:
Sau khi em vìa ở cái Thiên Tân đấy đã xảy ra chuyện gì thía??? :eek: :eek: :eek:
Các bác chọn ngay lúc em vìa để mà thác loạn à ==> oa oa :(( :((
:)):)):))
Thế cuối cùng mấy h mọi người mới rời cái chỗ đấy? Mà sau đấy có đi đâu nữa ko? :D

@Đại ca:bọn nó gọi Đại ca quen rùi,có gì đâu mà phải đổi hả ĐC :D Có khi bắt bọn em ko gọi xong ĐC lại nhớ nó ý chứ!!! ;;)

Ngày mai đến h thì mọi người cứ xông thẳng đến rạp chứ gì?:D
Mà em tưởng mai thì ở rạp chỉ toàn chiếu mấy phim CM thui chứ nhỉ :D

Sau khi Tuấn Minh và Vũ ra đi thì mới thác loạn :)) Quay cuồng 8-}
May mà ko có thuốc, chứ ko thì ... :))

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Sau khi Tuấn Minh và Vũ ra đi thì mới thác loạn :)) Quay cuồng 8-}
May mà ko có thuốc, chứ ko thì ... :))
:)):)):))
Hóa ra các bạn đợi lũ gà mờ chúng tớ ra đi thì mới bắt đầu trổ tài hả!!! :)):)):))
Bao nhiu bản chất bộc lộ ra hết!!!:)):)):))

À,có còn thừa cái vé xem phim nào ko thía :D Cho Long béo đi với nè :D

Không phải đâu.
Lúc sau Thắng, XT,và Chim hát sung quá. Mà XT khuấy động ko khí với cả cái bài lúc sau là thể loại dance nên mới Thác Loạn 8-} :))

>:) tiếc thế >:) các bạn Thác loạn mà ko có mặt mình thật là phí phạm >:) Thế mai kế hoạch thế nào :-/ định mấy h đến nhà sếp Nam :-/
:)) 12 đ chất lượng :)) chẳng hiểu bác nào tốt bụng lại cộng thêm 2 đ cho mình :)) thi tập trung chẳng vào HAO hôm nào mà lại đc cộng đ mới chết :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên