10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hí hí các bạn H2 gấu quá quá ;)).
Tớ hỏi thăm thôi chứ không có ý định xấu đâu [-(
hồi trước thấy có mấy bạn xinh lắm =P~ (cho mọi người làm quen với mấy bạn :D)
đi thi đê :D.

Hehe, Long cứ từ từ :)) Hôm tới tôi chụp rồi up lên tha hồ chiêm ngưỡng :)) Nhưng mà touching is not allowed :)) Nhớ đấy nhé :))
Ông cứ yên tâm, với trình độ 745Li nhà ông thì khỏi lo :)) Just kiddin :p

Ẹ,sao ko bác nào trả lời em về chuyện môn Anh ôn từ chỗ nào thía :(
Ngoài trời mưa to như trút nước ....sắp ngập đến nơi rùi ==>đồng nghĩa với việc em đang kẹt ở hàng net và ko thể về nhà :((
==>chết rồi,mai lại bị thằng anh chửi cho mà xem :((

Mà mưa cũng tốt,mát và ko bị nhức đầu nữa :-s

mu*a đá làm đầu mình đang 100 độ xuống 36 độ 5 :)) phởn phởn , có điều phởn kiểu trào phúng :)) Anh ôn từ đầu đến đuôi Yến nhé USA dạy thằng khuê "TA là phải có kĩ năng, cả một quá trình chứ đâu thể nói là ôn phần nào" :))

Đề nghị 2 đ/c Nam và Thắng kô vẽ đường cho hươu chạy.Mà đồng chí Nam kô ngăn thì thôi sao lại đưa hồ sơ của gái làng mình cho giai làng khác thế này.Tôi là tôi đi mách ĐC bây giờ:)) :)) Còn bạn giai làng ngoài kia ơi.Cảnh báo với bạn là làng tớ có thằng lực điền Ghác Nơ khỏe lắm.Ầy vào cẩn thận kô nó lại ấy đấy:)) :))

Thằng Chim nói tởm chưa kìa:))
Mà mọi ng` có ai biết mấy cái ảnh dự thi của bọn nó ở đâu hết ko? có cho mọi ng` xem ko? cho cái link để ngắm các bạn:D

oạch 745 nào thế :-/
bạn thắng đẹp trai nhỉ :-? :D
yên tâm, tớ chỉ xem ảnh thôi, người cần đề phòng là trai các lớp bên cạnh với đội quân khá hùng hậu, sẵn sàng xung phong :D =)).

theo tin tức tb thì mai cả trường được nghỉ vì mưa đá có thể còn diễn tiến trong 2 ngày tới :D

Ơ cái bạn này hay...mưa vào đêm là chính, ban ngày chắc ko mưa đâu:D

Nguyễn Đức Long đã viết:
oạch 745 nào thế :-/
bạn thắng đẹp trai nhỉ :-? :D
yên tâm, tớ chỉ xem ảnh thôi, người cần đề phòng là trai các lớp bên cạnh với đội quân khá hùng hậu, sẵn sàng xung phong :D =)).
Hồi gì vào topic ô tô xe máy hình như thấy ông có mention đến cái 745 mà :D
Cảm ơn lời khen :)) Mũi đang nở hoa :)) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Hay mình bán An nùn với giá rẻ cho nó nhểy
Phù, xong rồi. Đọc sái cả mồm. bài đầu còn có hứng đọc, mấy bài sau đọc như sắp chết đến nơi ý
Này, làm gì có mà đòi bán. :p
Mà đọc cho nó tử tế, ko có chiều ko nghe đc thì bó đấy

Dương Đức Trung đã viết:
Đề nghị 2 đ/c Nam và Thắng kô vẽ đường cho hươu chạy.Mà đồng chí Nam kô ngăn thì thôi sao lại đưa hồ sơ của gái làng mình cho giai làng khác thế này.Tôi là tôi đi mách ĐC bây giờ:)) :)) Còn bạn giai làng ngoài kia ơi.Cảnh báo với bạn là làng tớ có thằng lực điền Ghác Nơ khỏe lắm.Ầy vào cẩn thận kô nó lại ấy đấy:)) :))

Mày ưng em nào trong lớp rồi thì giai làng mới bảo vệ, không thì cho đi giao lưu văn hóa cả lũ :))

:))....den nhang .....co khi lan nay ,BC minh cung nen mo 1 chien dich lang xe cac ben nu trong BC nhey

Thể theo nguyện vọng của DC các bạn zai sẽ chụp ảnh các bạn gái rồi dùng photoshop tẩy mụn + các khuyết điểm, rồi nộp ảnh cho BTC Miss Hao, Miss Ams :))

Đề cương Lý

I. Lý thuyết
1. Dòng điện trong chất khí, bán dẫn.
2. Định nghĩa từ trường, cảm ứng từ
Đường cảm ứng từ, từ trường
3. Từ trường của dòng điện trong các mạch có dạng khác nhau.
4. Định luật cảm ứng điện từ. Định luật Lenxo.
5. Các công thức suất điện động. Cảm ứng.

II. Bài tập (Sách bài tập)
6: 3, 5, 6
7: 16, 21, 28, 29, 32, 40, 42, 44
8: 13, 14, 18, 19, 19, 20.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bây giờ mới học liệu có kịp ko :))
Chả biết phần nào cả :D Mượn thằng + cái quyển giải BT Vật Lí mà mãi nó cũng chả thèm đem cho :-w Tức thế chứ nị :( Mà ko biết có nên record lí thuyết ko nhỉ :D

Lý thuyết tốt nhất là cứ record.
Mấy bạn nhớ mai học Q 7 rưỡi, mang tiền học là 8 chục đấy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên