10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ờ thì tao có bảo gì nó đâu.
Bản này vẫn thử thôi, tao chắp vá với cả hát đi hát lại nhiều quá nên nó thế. Mãi không được nên lấy đại 1 cái :D

Uh đúng rồi :)>- Ko thể để thua kém các lớp khác được :D
Lớp mình cũng có rất nhiều hoa đua nở khoe sắc đấy chứ :D
Thứ 3 hôm thi Sinh tớ sẽ mang máy ảnh đi chụp ảnh cho các bạn đi thi :D
Giang Còi, PA, Đại ca, An, Tula v.v... đều rất có triển vọng :)>- Nhất là qua cái máy ảnh làm mịn da + xóa mụn thì yên tâm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng Ngọc An đã viết:
Chậc. Miss Ams thì phải làm n~ cái gì. Mệt chết. :)) Ko biết làm gì sất

Nói cứ như là Miss Ams rồi không bằng =)) Ở đời phải biết mình là ai chứ :)) :>

:)) Thì nó cũng phải nói thế dần đi là vừa:)) đằng nào chả đc..trong tầm tay mà:> :))

hehe hóa 2 có bạn nào đi thi miss thế tớ la liếm phát :D

Trước khi la liếm phải bước qua xác ta :))

Trí đâu ???!!! Tao mày với mấy thằng nữa ngoắc tay làm hàng rào bảo vệ.Kô cho giai làng khác đến trêu ghẹo,la liếm gái làng mình được:)) :)) :)) chuẩn bị gậy gộc luôn.Thách thằng nào dám ngo ngoeo:)) :)) Giai làng H2 quyết giữ gái H2 :)) :))

Ây chết :)) Mày nói thế :)) Tao thấy ko bảo vệ cũng có ai đâu :)) :p Just kiddin :p
Hehe, quyết tâm làm cho H2 trở thành một lớp nổi toàn diện nào ;;)

Dương Đức Trung đã viết:
Trí đâu ???!!! Tao mày với mấy thằng nữa ngoắc tay làm hàng rào bảo vệ.Kô cho giai làng khác đến trêu ghẹo,la liếm gái làng mình được:)) :)) :)) chuẩn bị gậy gộc luôn.Thách thằng nào dám ngo ngoeo:)) :)) Giai làng H2 quyết giữ gái H2 :)) :))
Có tình ý gì ko đây hả ông anh? :)) :p

Hoàng Ngọc An đã viết:
Có tình ý gì ko đây hả ông anh? :)) :p
Ô hô hô,anh ơi,bạn An bạn ý đã chịu khuất phục và gọi anh là anh rồi đấy à :))
Kinh nhỉ ;;)

Hú hú,mai thi Anh mà cái KTĐ của tao lại vừa mới hỏng :( Thế mới đen chứ :((...Record lại cái text với cả more reading ý hả :)) Giọng mà đọc lởm thì có khi còn chết hơn :)) Cần thì photo ra thoai :))

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Ô hô hô,anh ơi,bạn An bạn ý đã chịu khuất phục và gọi anh là anh rồi đấy à :))
Kinh nhỉ ;;)

Hú hú,mai thi Anh mà cái KTĐ của tao lại vừa mới hỏng :( Thế mới đen chứ :((...Record lại cái text với cả more reading ý hả :)) Giọng mà đọc lởm thì có khi còn chết hơn :)) Cần thì photo ra thoai :))

Yến bây giờ mới biết à. Lạc hậu rồi. An chỉ vì cái áo mà gọi Chim là anh :)) (À hình như là vì cái nhà và ô tô nữa =)))

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Yến bây giờ mới biết à. Lạc hậu rồi. An chỉ vì cái áo mà gọi Chim là anh :)) (À hình như là vì cái nhà và ô tô nữa =)))
:eek: :eek: :eek:
Cái gì mà nghe hấp dẫn thía lớp trưởng :eek: :eek: :eek:
Mai có gì lớp trưởng kể em nghe nhé!!! ;;) :D

Vì cái nhà và ô tô thì dễ hiểu chứ vì cái áo thì!!! ;)) >:) :))

Chết,ko cố ý câu đâu nh mà phải về rùi,chẳng kịp sửa bài :-s
Tiếng Anh phải ôn từ bài mấy hả mọi người?? :(
Em out Y!M ra lâu rùi nên bi h chỉ còn bít hỏi ở đây thui :(

Có tình ý gì ko đây hả ông anh?
Hay mình bán An nùn với giá rẻ cho nó nhểy
Phù, xong rồi. Đọc sái cả mồm. bài đầu còn có hứng đọc, mấy bài sau đọc như sắp chết đến nơi ý

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên