10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hehe :)) Tối nay đi chơi về có cảm giác như muốn đốt hết sách vở :)) Khổ thế chứ lị :)) Tuần sau mới là cái tuần .. khốn nạn :(
Cố lên nào :)>-

Oài, tối nay chưa đụng gì vào văn :D Ngồi nghiền ngẫm trong studio :D và cuối cùng cũng ra được bản demo 1, tuy còn nhiều lỗi nhưng cứ up lên web cho các bẹn nhận xét. Khách quan 1 tí để tớ còn ra bản ngon hoặc demo 2 :D
Ah quên, kiểm nghiệm chất lượng studio luôn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhà mày còn thừa cái toilet nào hả:)) ngồi hát trong đấy lại cứ gọi là "nghiền ngẫm trong studio":))

Trí định up gì thế.
Tinh thần chơi nốt hôm nay,ngày mai học. nhưng có thực hiện dc ko cơ chứ :))

Chán quá.Bây giờ đã gần 4 giờ chiều rồi mà trong đầu mới thuộc được 2 khổ bài Tràng giang.Kô biết mai thi thế nào đây,lo quá:(

Tất cả các bài thơ đã được record :)) Tuy nhiên vẫn phải học trong trường hợp kế hoạch B :D

Liệu có nghe đc ko LT? :-s
Bih vẫn chưa học gì, vở thì ko chép đủ:)) tối học thêm đến 7h30 xong sẽ đi có việc...đại loại là vẫn chưa thấy có tgian nào rỗi để học:))
Tối nay nghỉ onl để học vậy:D

trưa nay nghe cùng con G rồi, chiều nghỉ bác F tấp qua online, lại muốn nghe lại :D hay ko ngờ, nghe cứ sâu sắc thế nào í :D
h về học văn, lớp trưởng cho ngồi gần cái, có j` nhờ vả hehe

Đang nghe cái bài của thằng Trí :D
Cũng ngon nhỉ ;;) :D
Khiếp,mãi mới được nghe chú hát tử tế,thía mà cứ sn bạn bảo hát thì cứ câm như hến ý B-)

Khổ thân Thắng đú bị ốm :( Mình đỡ thì nó ốm :( Chúc mày đỡ hơn vào ngày mai ;)

Năm nay số mình số đen ==>chắc ko dám sử dụng phao cứu sinh roài :( Đành tự học lấy vậy ;) :D Mỗi tội học thơ thì dễ chứ chẳng hỉu cái tiểu dẫn thì học kiểu gì :(

Bọn này cứ sợ mình đạp hay sao mà toàn nói tốt. Rõ ràng không ổn mà
Từ sáng đến giờ mới được 2 đứa nhận xét đúng :(

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Bọn này cứ sợ mình đạp hay sao mà toàn nói tốt. Rõ ràng không ổn mà
Từ sáng đến giờ mới được 2 đứa nhận xét đúng :(
Hehe,bạn chỉ bảo cũng ngon thui ;) Ko đến nỗi là nói tốt thui :D
Căn bản lần đầu nghe mày hát tử tế ý mà :D
Nói chung mày cứ sửa chữa lại như đã định thì chắc sẽ ngon hơn nhìu đấy :D

đã thế nói là chán cho nó đúng:)) dối lòng n` cũng thấy thế nào:))

Thì ai bắt mày dối đâu, tao đã bảo từ đầu là khách quan đi để tao còn sửa lại rồi.
Nhờ con em đen của mình đánh thêm cho nó phong phú hơn vậy:D

quan trọng ở cái này là cái tình cảm khi mà mình hát cái bài đấy..chứ có phải ca sĩ gì đâu mà yêu cầu hay...mọi ng` nghe đều thấy hay chính là ở cái nó khác của bọn ca sĩ kia..chứ muốn hay mua đĩa của thằng QV về nghe cho chuẩn cả đàn cả hát!

Thằng QV nghe giọng ẽo ợt bỏ bố.
Có thêm 1 đàn kiểu gì thì cũng hay hơn. Đều đều quá hát nó cũng không lên được

Chỉnh sửa lần cuối:
:D Coi nào, ko khí có vẻ hơi căng thằng thì phải :D
Chuyện cũng chẳng có gì :D Con Giang nó đùa mày tí thôi :D
Tao nghe rồi, thấy cũng được mà :) Tự thu thế là tốt rồi :D
Tuy nhiên có một số đoạn nhả âm nghe hơi sợ :)) ko hỉu sao nhưng tao thấy thế :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên