10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vương Quỳnh Nga đã viết:
^^ Hôm nay biến hình 2n=108 nhanh cứ vun vút :)>-
Dưới sự giúp đỡ của Khỉ đít đỏ đại vương , tên ma đầu RÕ GIƠ đã bị đá tung đít về địa bàn thường trú( do quá uất ức vì phát hiện đã cò ng` đủ tư cách hất văng mông mình ) , cấm dám ngo ngoe tác oai tác quai tại địa phương ta . Thành ra nơi vùng sâu vùng xa, tiểu thôn " Cá chép " đã an toàn vượt cạn ( cũng 1 phần công lớn là do trưởng thôn kinh nghiệm , tức là mình, đã dang rộng đôi bàn tay cứu vớt nhg sinh linh nhỏ bé ^^ )
Mừng ^^ :)>- :)>- =D> =D> =D> :x :))
Keke,khổ...cái bài này của mày tao phải đọc 2 lần mới hỉu Khỉ đít đỏ đại vương với cả ma đầu Rõ Giơ là ai :)) Mệt thía :))
==>chúc mừng các bạn vượt cạn thành công ;)

Trùi ui,mai lại Ktr Lý à :(( Mệt thía ko bít :|

Chả hỉu gì bài của Nga Gió cả :D
Hôm nay tao hóa thân 2n=108 được có một tí thì ko đủ công lực lại quay trờ lại làm người :)) THôi thì bịa :))
Thế mà dài vãi đái ;;) Trông mong vào một điểm 10 ko phải là quá xa vời ;;)

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Hehe,tao tưởng cái ava của thằng Trí đang dùng bi h có lâu rùi chứ nhỉ :-s Nó khác ở chỗ nào thía :D Hay là mày đổi mất ava rùi hả Trí :D

Hôm nay cuối cùng thì em chẳng học cái chữ vẹo nào :)) Thía mà vẫn làm bài được mới tài :)) Viết ra bàn mấy cái cuối cùng chẳng xem được :D Khổ thía :D
Nói chung chắc bài này được 7 thoai :((
cái trước là 2 con đuổi nhau, cái này là 2 con chúi vào nhau có thêm hình trái tim ở trên:D

Em N thỉnh thoảng lại cho 1 bài tái xuất giang hồ chất lượng ghê :)) lớp mình dạo này tinh thần trào phúng lên cao quá :))

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
cái trước là 2 con đuổi nhau, cái này là 2 con chúi vào nhau có thêm hình trái tim ở trên:D
Ừa,tao cũng đã kịp nhận ra cái khác nhau của nó rùi :D Thía ra mày phải đi cắt dán à :D Tao tưởng mấy ảnh kiểu này trên mạng có nhìu lém :D

Hehe,con ava mới của tao thía nào :D Nhìn Se7en cute nhờ >_< :x :D

Máy nhà tao có cái hình cái môi đỏ choét gợi cảm cực có nên cho làm ava ko nhờ:))

Tao bih ngồi xa trung tâm, ở nhà quê đc cái khí hậu trong lành ng` dân hiền lành chất phác học hành chăm chỉ nhưng lại phải cái chả nắm đc tình hình rì cả, chả hiểu bài con Nga nói gì:)) ngại thế chứ lị:">

:)) Tao tưởng ava của con Yến là Bi :))
Ko phải chỉ có mày đâu G ạ :)) lúc đầu đọc tao cũng ko hiểu :)) đã bảo em N thâm thúy rồi mà :)) Mỗi tội theo tao là viết sai chính tả :)) Rõ dơ cơ :)) Thế này nhớ :-? khi nói đến khỉ mày nghĩ đến ai?
Security part 4 B-)

:drummer: MỪNG MỪNG :drummer: thông báo với các đ/c là tớ đã thoát khỏi sự dòm ngó của U rồi.Hô hô hô bây giờ U đã chấm LT rồi :)).Mà có vẻ rất ưng gọi liên tục,kèm theo đó còn công kích thẳng tay với Gió nữa chứ.Can tội ''dám tí tởn với thằng bà chấm cho con bà'' :)) :))

Mày đừng vội mừng :))
Nó là nó chấm mày xe hơi nhà lầu cho con nó :))
CHấm A-lẹc mồm mép tía lia cho đi làm hầu cận tạp dịch bán hàng :))
Còn con Gió nó chấm làm ôsin cấp cao :))
Cả 3 đứa mày chít :))
Juzt kiddin :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Anh Thư đã viết:
Security part 4 B-)
Bài này thì có gì mà phải Security hả mày :-s Tao chẳng thấy có gì nguy hiểm cả ;) :-s
Nói chung bài con N đọc qua thì khó hỉu nh mà đọc chậm lại 1 tí thì hỉu ngay thui mà :-s ...có gì đâu mà các bạn ko hỉu được nhỉ :-s

Mà đứa nào dám bảo ava của tao là Bi thía /:) B-) X( Vớ vỉn,thằng Bi mắt híp cơ mà /:) Đã thía lại còn ko đẹp trai bằng Se7en nữa /:) B-)

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Mày đừng vội mừng :))
Nó là nó chấm mày xe hơi nhà lầu cho con nó :))
CHấm A-lẹc mồm mép tía lia cho đi làm hầu cận tạp dịch bán hàng :))
Còn con Gió nó chấm làm ôsin cấp cao :))
Cả 3 đứa mày chít :))
Juzt kiddin :p

Lượn đi kưng [-x Từ lâu tao đã lui về ở ẩn, sống cuộc sống vờn mây bắt gió ( tên tao là Nga ). Thỉnh thoáng có căm giận Mĩ tũng xẻo quân ta thì cũng chỉ nhả vài câu càn quấy nó ở tít nơi xa xôi . Bây giờ tao đã bị loại trong óc Mĩ roài :)) :)>-
Giờ đây, tao lành :)) :)) :))

unknown đã viết:
hị hị,giờ đây Mỹ chẳng động gì đến tao nữa cả :)) Tao làm gì Mỹ cũng chỉ lặng lẳng ko thèm nói ;) ==>tao đã lành rùi sao :eek:
Ko hề /:) ...Mỹ đã chuyển đổi phương án! B-) Ko thèm tốn nước bọt với tao làm gì..từ này nó có làm gì thì bà đây ko thèm nói cho tốn nước bọt...tất cả mọi hành vi lời nói của nó đều trở thành chứng cứ trước tòa :)) ...bà cứ cho hết tội của nó vào sổ ==>chết cha mày đi con :))
Đấy,cái số tao bi h nó là thía đấy :))
Đứa nào post cái bài này ý nhỉ ;;) :)) Đọc thấy cứ quen quen ;;) ;))

Tình hình là mai ktra dự kiến 2 môn thì phải, cả thi kĩ nữa mà cứ thấy mọi ng` onl đều đều:mrgreen: đông như quân Nguyên:))

THế mới gọi là Hóa 2 :)) Đi học mà cứ hồn nhiên như chim chóc trên cây hót líu lo ý :))

Hô hô hô:)) Mình đã có hàng cho tiết kỹ ngày mai.Chả lo lắng gì cả:))

Tớ chả cần hàng họ rì:)) căn bản bạn Mít với cả bạn Lí Cường ngồi gần toàn siêu nhân, tương lai làm chuyên gia chế tạo máy:)):x
Chỉ lo mấy môn ktra:( thật là thảm hại...bỏ bê lí hóa bao lâu rồi:(
Ngồi đấy than thở mà ko đi học cũng là phong cách H2:> :))

Thi Toán và Văn kiểu gì bây giờ :)) Không có 1 tí kiến thức nào trong đầu cả :(

Chẹp. Cứ như HK I thì sướng. Tuy ko biết gì, nhưng đc cái vị trí ngồi rất đẹp, gv dễ dàng, nên bài làm cũng tàm tạm. :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên