10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hoàng Hương Giang đã viết:
Nhanh thật thế mà sắp thi học kì rồi:(( tuần sau và sau nữa là 2 tuần kinh khủng:(( nhưng mà tuần sau nữa nữa chơi bời nhểy múa đang chờ đợi chúng ta:)) cố "vượt cạn" thành công nhé các bạn;) Xong đi vào Nha Trang chơi:))
Hix,có chuyện được vào Nha Trang hả mày :-s :eek: Ai tổ chức thía ;;) Tổ chức cho Bụi Chuối mình à :eek: ==>tao đi với ;) :) :D Oài,nghe hấp dẫn thía ;;) ...Thi xong đi Nha Trang,tháng 8 vào Đà Nẵng ;;) Đời thật là đẹp :D Chỉ mong mình đừng gặp chuyện gì xui rủi trước khi xảy ra những chuyện tuyệt vời đấy thui :D

Ava của muội là em muội với con gấu mẹ vĩ đại :))
Nhưng danh hiệu cá nhân lại là "với em tôi" :))
nhìn quanh nhìn quất nhìn lên nhìn xuống nhìn tới nhìn lui thấy mỗi con gấu và em muội :))
Muội cuối cùng nhận mình là gấu mẹ vĩ đại rồi hả :))

Khiếp chưa kìa!! Chả hiểu huynh lôi đâu ra cái từ "Gấu mẹ vi đại" mà suốt ngày cứ...:))
Kế hoạch học tập cho nghiêm túc để đón chào 2 tuần thi sắp tới đã bị sụp đổ tơi bời:)) 10h15 học gì mà gần 12h vẫn dán mắt vào máy tính:))

Chết chết :))
Mẹ vừa bảo mấy bác ở cơ quan vào HAO, thấy cả tên thằng Dũng :)) Các bác bảo là sao bọn trẻ bi giờ toàn xưng mày tao thế. Các bạn phải đổi lại cách xưng hô đi nhé :D ( : ) ) )

Các bác nào vào HAO cơ8-} bó tay:))
Ko xưng mày tao thì xưng anh em hết cho các bác sợ khiếp à:)) may mà tai qua nạn khỏi mấy trang đấy rồi:D

Trí 5000 bài kia các bác vào subforum nào cũng thấy tên :)) Có khi lại còn hỏi sao cháu post lắm thế :D

Thấy bảo khối sáng đc dặn là học 15 + 16 >>> mình chỉ cần học 15 thôi :D còn lại thì xem qua vì có thể trắc nghiệm như HK1

em học 10h2 04-07 đây, vào đây bon chen 1 tí, muốn biết topic của lớp đàn anh có gì hay ko? hì hì....:D

Ặc, tưởng mod vào lock topic, ghê thía :D
Nhiều cái hay lắm em ạ, chỉ sợ em chả hiểu cái gì thôi:D
Đang hãi nhất môn văn, điểm đã thế roài mà thi không được con 6 rưới hoặc 7 thì tạch luôn

Tao lo Toán Lý 8-} chẳng có tí gì trông đầu cả :(( Văn thì chưa đc 7 phẩy :( thi chắc phải 7,5 mới ổn :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng Hương Giang đã viết:
:)) mày tin là rủng rỉnh đủ để đi Nha Trang à...
Hix,thía hóa ra mày lừa tao à :(( :(( :((

Hehe,Trí ơi :D Sao các bác ở cơ quan mẹ mày lại vào HAO làm gì thía :D Mày đừng bảo cả mẹ mày cũng vào xem nhé :-&

Tao bi h chỉ ngán ngẩm mỗi Sinh thoai...được độ hơn 4 phẩy thì phải :(( Chết mất :((

Ngoài con Lí 3 điểm thì điểm tb kiểm tra toán lí hóa sinh của tao ko sao, có mỗi điểm thi HK sắp tới là kém thôi:))
Văn hình như toàn 6 với 7 thì phải, chả thèm theo dõi, cố gắng đc 7.0 thôi:((

BB các bẹn :((
Tan tành giấc mơ học bổng xa vời :))
Tan tành giấc mơ học sinh giỏi 12 năm liên tiếp :))
Tất cả vì 5.0 tròn trĩnh Sinh học :))
Rất mừng :))

Bây h mục tiêu là đc 6,5 Văn với Lí. Nhưng mà hình như Lí cũng chưa đến mức thảm hại nt thì phải. :D
Mai thi GDCD. Vào tiết U. Thế có chán ko. Từ nãy ngồi lải nhải, lẩm nhẩm 1 tí. Bây h online, lại bay hết khỏi đầu rồi. Thế có đẹp ko. :))

Post xong mới thấy bài của Thắng. Ko sao đâu Thắng ạ. Thứ nhất, chỉ cần 9,5 thi HK là ổn. Thứ 2, thi vào tiết Địa mà. Cò quay dễ thôi

Chẳng sao đâu Thắng ạ nếu đấy chỉ là điểm của HK2 ;) Chỉ cần HK1 điểm mày ngon ngon 1 tí thì chẳng lo gì đâu :D Tao mới chết nè :( HK1 điểm cũng lẹt đẹt :(( Thôi...thế là hết...đành chào tạm biệt các bạn và tạm biệt mái trường thân yêu này thôi :((

Thắng cũng gần số phận môn Sinh giống tớ :)) May mà bài 15' rồi gỡ gạc chút.
Bây giờ phải lo môn Văn nữa :(

Hoàng Ngọc An đã viết:
Post xong mới thấy bài của Thắng. Ko sao đâu Thắng ạ. Thứ nhất, chỉ cần 9,5 thi HK là ổn. Thứ 2, thi vào tiết Địa mà. Cò quay dễ thôi
:)):)):)) An nói như đúng rồi :))
Thi HK Sinh đứa nào cũng thấy được 8 điểm là đã vãi cả tuyệt vời roài...đằng này An bảo "chỉ cần 9,5 thi HK là ổn"===>thật đáng sợ :-& 8-}

Hix,học bài 14,15 mà vở mình có mỗi bài 15,16 :(( ==>mai đành phó mặc cho số phận vậy :(( ...Nhưng mà ngồi chỗ mình thì chỉ có học bài thoai,ko xoay xở gì được roài :((

Khổ thân con yến....mày kể cả ngồi bàn cuối thì cũng ko làm gì đc mới thị đâu!!!
thế mà vẫn thấy onl đều đều:)) con này đc!
Mai n` bài lắm...quyết tâm học đã đc đẩy lên cao nhất từ trc đến hB-) ngồi 5'nữa sẽ out, chắc chắn:))
Chắc ko đến nỗi ko đc HSG nhưng ước mơ 1 lần đc học bổng đã tan tành mây khói:)) ước mơ từ hồi cấp 2 mà chưa baoh thành hiện thực:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên