10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Híc, chăm nhểy, từ nãy đến giờ, xem nào? Soạn văn này, dịch anh này, làm tí địa này. Chưa để mắt đến quyển GD:D
Tí học tiếng anh cái đã, tối đi ngủ đọc GD sau :D
Ai chưa vote cho topic lớp mình thì vote đi nhé, 5 sẹo vào

Chỉnh sửa lần cuối:
Chán thật đấy :((
An nhớ cứu tớ hôm đấy nhé ko có ko được HSG thì ... :(( Dù sao tớ cũng đã nhiều lần ko quản công đèo An về tận nhà mà ;;)
HK 2 chắc là Thiện Chí với Cow boy được học bổng rồi :)>-

Ai vote đểu làm topic lớp mình chỉ còn 3 sẹo rồi :(.
Giang bảo 5' nữa out mà vẫn thấy "nhai" :))
Hồi cấp 2 được 5 lần học bổng. Bây giờ cấp 3 hết rồi :))

Dịch TA thì hôm T6 ở trên lớp tao đã dịch được 3 khổ đầu rùi...Bi h chỉ cần dịch nốt thui :D
Văn thì học tiếp hay sao ý mà...có cần soạn gì ko :-s
Toán thì tao cũng chẳng hiểu có bài vở gì nữa ==>khỏi cần :D
==>chỉ cần chép nốt từ mới,dịch nốt bài anh,học GD..thía là xong ;) Tối nay làm Anh,ngủ dậy mới học GD :D
==>Yến chăm chỉ :D ;;) Iu đời ghê ;;) Mỗi tội mai lại phải đối diện với câu hỏi "tại sao hôm thứ 7 nghỉ" roài /:) Mà có khi U chẳng thèm hỏi ý chứ /:)

Thiện chí á:)) Dạo này cứ nghe thấy tên Trọng Đức với cả Thiện Chí là thấy thân quen ghê:)) dù sao cũng đã đc ghi tên vào 1 bài của mình:))
Chị của huynh đc học bổng à:))xứng đáng ghê nhờ...muội cũng phải cố gắng đc để đc huynh huỳnh tôn làm sư tỉ:))
Tuyên bố là đi học suốt từ nãy mà ngồi lì ở đây:)) quay đi quay lại cứ có bài mới của các bạn rồi lại phải vào đọc với cả post:)) Đi học!!!

Thứ 3 mình thi cái vẹo gì ý nhỉ :-s Mà dù thi gì thì cũng là thầy Địa trông :D ==>thấy cứ ngon ngon ý :D Mà sướng cái là bọn mình chỉ gặp phải U đúng mai thoai,những hôm khác thì ko bị dính :)) Đời thật là đẹp :D
Mà này,GD có cần học cả bài 16 ko các bẹn :-s

Chẹp, khổ thế, bỏ GDCD ra hóa ra 2 bài mình đọc qua từ hồi trước rôi. Thế thì tại sao mình lại phải đọc lại nhỉ?
Thôi, đi ngủ, sáng mai đi học TA:D

Tao tg chỉ thi vào ngày chẵn thôi nhỉ 8-|
Đến ngại, hôm nay thi gì mình còn đang đắn đo 8-} , đến đâu hay đến đó vậy
( sao cái ava trông bẩn bẩn thế :(( )

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Huy Thắng đã viết:
À mà cái ava của thằng trí trông yêu thế :x
Trông hay lắm :)>-
Lại chả hay :)) Mất cả một tối không học hành gì ngồi cắt cắt ghép ghép đấy :))
Chưa học GD gì cả, mà buồn ngủ quá, đi ngủ cái đã, tội lỗi tội lỗi :-s

Câu trả lời dễ quá bạn An ơi ;;) người ta gọi đấy là lương tâm và đạo đức :))

hhehe khổ thân H2 Cn là tố lan sáng nay lớp tớ làm GDCD mặc dù đề khó nhăn răng nhưng quay thoải mái :))

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Ặc, tưởng mod vào lock topic, ghê thía :D
Nhiều cái hay lắm em ạ, chỉ sợ em chả hiểu cái gì thôi:D
Đang hãi nhất môn văn, điểm đã thế roài mà thi không được con 6 rưới hoặc 7 thì tạch luôn
thế nhiều cái hay là cái gì hả anh?

Thế em muốn biết về cái gì :))
Lớp anh về chuyện zai hay chuyện gái hay chuyện zai gái đều hay ho li kì cực :))
Tuy nhiên có một số chuyện hay quá ko kể được ;;)
Mà đúng thật, lúc ở ngoài anh tí tưởng siu sao MN vào quậy phá chứ ^_^

Hehe,tao tưởng cái ava của thằng Trí đang dùng bi h có lâu rùi chứ nhỉ :-s Nó khác ở chỗ nào thía :D Hay là mày đổi mất ava rùi hả Trí :D

Hôm nay cuối cùng thì em chẳng học cái chữ vẹo nào :)) Thía mà vẫn làm bài được mới tài :)) Viết ra bàn mấy cái cuối cùng chẳng xem được :D Khổ thía :D
Nói chung chắc bài này được 7 thoai :((

Bị ám một lúc..đứng ngay cạnh mới tởm chứ, làm cứ phải giả vờ ghi ghi, lúc sau lại phải lấy bút xóa xóa:)) bài này làm chán óm chẹp...
Cả tuần này hóa ra hôm nào cũng ko ktra thì thi:( thứ 4 giờ Toán thì xong rồi:)) thứ 5 kĩ cũng ok, thứ 6 thi địa lại vào tiết đầu thì chắc phải học:((
nhưng còn hơn tuần sau:((

Tuần này có thể đc coi là một tuần kinh điển:
Mở đầu là hôm nay T2 thi GDCD 8-} CN trông
Mai T3 KT Lý 1 tiết [-o<
T4 thi Sử :)>- Mr Giang trông
T5 thi KT ;;)
T6 thi Địa cô Văn trông B-)
T7 có khả năng KT TD :D
Chúng ta mới thoát đc 1 ngày :(

Vương Quỳnh Nga đã viết:
( sao cái ava trông bẩn bẩn thế :(( )
Bẩn thì thay cái khác [-(

uh nhỉ, tao lại cứ nghĩ T6 là U trông:)) cô văn là tốt rồi:))

^^ Hôm nay biến hình 2n=108 nhanh cứ vun vút :)>-
Dưới sự giúp đỡ của Khỉ đít đỏ đại vương , tên ma đầu Rõ dơ đã bị đá tung đít về địa bàn thường trú( do quá uất ức vì phát hiện đã cò ng` đủ tư cách hất văng mông mình ) , cấm dám ngo ngoe tác oai tác quai tại địa phương ta . Thành ra nơi vùng sâu vùng xa, tiểu thôn " Cá chép " đã an toàn vượt cạn ( cũng 1 phần công lớn là do trưởng thôn kinh nghiệm , tức là mình, đã dang rộng đôi bàn tay cứu vớt nhg sinh linh nhỏ bé ^^ )
Mừng ^^ :)>- :)>- =D> =D> =D> :x :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên