10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ngô Thị Thanh Loan đã viết:
hôm nay được nghe tolland sạc cho single mới,nhưng bài này ko hay lắm ,được mỗi cái câu cuối phải bít mình là ai thì còn được :)) .hay là hôm nào bụi chuối máu lên cãi nhau với bà í 1 trận 45' nhểy. 8-} :))
chỉ mong thi xong mau mau để còn được đi chơi với bụi chuối.chắc là vui lắm nhỉ. :)
@LT:liệu có đi được 2 ngày ko?mà có nhiều người đi ko?hay chỉ co bụi chuối thôi :-/
Oài,bọn lớp khác là chúng nó rất ủng hộ lớp mình cùng nhau đứng lên chống lại chính phủ Mỹ :D Cái chính hôm qua tao ngồi tính lại thì chỉ thấy mỗi 5 đứa có khả năng dám đứng lên bật lại còn số còn lại kể cả muốn tao cũng xin đảm bảo là chỉ ngồi nghe và nói ăn theo chứ ko dám đứng lên nói đâu mà ;) Lớp mình đâu có ghê gớm được như A2 ;) Hehe,tao cũng hay mơ rằng bọn lớp mình sẽ có đủ khả năng gạt qua cái gọi là nỗi sợ thế lực của Mỹ để mà đứng lên thôi :D

Tại vì có hạnh kiểm nữa nên ngại. Cứ chờ hạnh kiểm xong hết đi rồi khởi nghĩa. Nhưng mà mấy bác năm sau còn học thì cẩn thận đấy:D. Em đình công xong em sang Lào trốn nên không sợ:D

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Oài,bọn lớp khác là chúng nó rất ủng hộ lớp mình cùng nhau đứng lên chống lại chính phủ Mỹ :D Cái chính hôm qua tao ngồi tính lại thì chỉ thấy mỗi 5 đứa có khả năng dám đứng lên bật lại còn số còn lại kể cả muốn tao cũng xin đảm bảo là chỉ ngồi nghe và nói ăn theo chứ ko dám đứng lên nói đâu mà ;) Lớp mình đâu có ghê gớm được như A2 ;) Hehe,tao cũng hay mơ rằng bọn lớp mình sẽ có đủ khả năng gạt qua cái gọi là nỗi sợ thế lực của Mỹ để mà đứng lên thôi :D
Tao cũng chỉ dám nằm trong cái lũ ngồi nghe thôi:)) thỉnh thoảng trêu U, qua mặt U một tí còn đc vì có lẽ thị ko thể hiểu đc ~ ý nghĩa sâu hoắm trong đấy:mrgreen: chứ còn đứng lên hẳn hoi trương mặt ra thì thôi rồi, con đường học vấn đành dang dở, bố mẹ đập chết mất thôi:)) lần trc tao nhỡ chửi thị 1 câu trc mặt mẹ mà bị quạt cho cả tối 8-}
Bác trí cố lên, làm hồ sơ lí lịch xong rồi đứng lên 1 mình vậy:)) thị khen cho vào giấy tờ tốt đẹp thế mà bị trả ơn kiểu này:))

unknown đã viết:
:)) Trĩ nói phải đấy , có gì cũng phải xong xuôi hạnh kiểm đã chớ. :D
Trích :"Phải biết mình là ai trong cái thế giới này chứ!" ."Tôi hoàn toàn có thể đuổi học cậu với những sai phạm mà cậu mắc phải. Tôi nói cho mà biết , ở trường này là đuổi học rất dễ. Chỉ cần hạnh kiểm trung bình thì có đến học sinh xuất sắc cũng chằng làm được gì. " :))
---> bottom line: :)) các cậu mà ko biết"mình là ai", ko biết " kính trên" , ko biết " vâng lời" , ko biết " cúi mình " , "biết điều" :))tôi đì cho bằng chết :)) Một tay tôi che cả bầu trời . Hạnh kiểm tôi nắm trong tay ko biết ah`:))
hàm ý sâu xa lắm đấy :)) ko phải răn đe mình TA đâu mà là "phô trương quyền lực" cho cả lớp mình đấy :mrgreen:
hehe, lí do security :))

con thanh phương thế này cho ở nhà làm hậu cần với tao đc đấy:))

Cả ngày nghe toàn chuyện hay ho lố lăng trào phúng. Chẹp. Tốc độ thế này có lẽ ra album đc đấy. Chất.

:)) Buồn cười các bạn quá. Hôm qua đọc xong, hôm nay thấy toàn security thế này :))

Hehe,lúc đầu em vào em thấy 1 loạt bài đã xóa :( ==>đang chán vì chẳng hỉu các bạn vít gì....vả lại còn nghi ngờ là ko hỉu sao lại có 1 loạt bài xóa đi như thía (tưởng mình bị tập kích :D) ==>cuối cùng hóa ra là các bạn lại.."security" :)) Thế thì em cũng phải xóa cái bài của em đi mất thoai :))

Sao mấy hôm nay mọi người post ít thế nhỉ? :-/
Hôm nay thực hành Hóa, đã ai làm bản tường trình chưa? Bây h vẫn chưa làm :((
GDCD bà ý bảo tìm hiểu cái gì ý, nhưng mà chán rồi, ko thèm làm nữa. Cầu mong mọi người cũng giống mình :mrgreen:

Hehehe, dạo này lớp mình rút đi đánh ngầm hết cả ^_^ Chả có ai post trong này :)| Chưa kể có tin đồn là U thường xuyên check các cái trong HAO này :)) đâm ra ... :mrgreen:
Hehe, sắp thi HK môn đầu tiên rồi, các bạn nhớ học tốt các môn tự nhiên, quay giỏi các môn XH nhé :)) Hehe, chúc mọi người thi tốt :* Ai có thủ thuật gì hay ho nhớ post lên :(
Mà nghe bảo các lớp khác chỉ phải học bài 14 15 GDCD thôi, nên lớp mình cũng chỉ cần thế thôi, học nhiều mệt óc :)) Mà có khi đằng nào cũng thế .... :)) Dù sao cũng nên cẩn thận :D

Uhm. Thực hành Hóa như hâm. Toàn mùi kinh dị. Ặc, ko chấp nhận đc
T2 thi GDCD rồi. Ngại quá. Mà vở GDCD thằng Fat cầm mất rồi :((

Hình như vở mình bài 14 15 đủ:)) may:D Mà đủ để làm gì...ko biết có học ko:p
Mà ai bảo với huynh là U lên đây thế...làm gì có:)) nếu mà lên ý, thấy rồi ý thì xong đời cái lũ cán bộ lớp hết rồi:)) thay toàn bộ, rồi đì>:)

Nhanh thật thế mà sắp thi học kì rồi:(( tuần sau và sau nữa là 2 tuần kinh khủng:(( nhưng mà tuần sau nữa nữa chơi bời nhểy múa đang chờ đợi chúng ta:)) cố "vượt cạn" thành công nhé các bạn;) Xong đi vào Nha Trang chơi:))

Đùa, các bạn định học à?
Thấy mình lạc lõng quá :((
Cũng xem qua vậy nhưng chắc chả vào được đầu cái gì:(

Khổ...có ai định học đâu...có vở để làm cái việc cần phải làm thôi:))

Vượt cạn à :)) Cẩn thận ko khéo đứt gánh giữa đường nhá :))
Tại huynh thấy có nguồn tin bảo vậy thì thông báo thôi :D

Vì lý do security tớ sẽ không nói là sẽ học bài hay ăn thịt quay, cá chép :-$
Nhưng các bạn biết rồi đấy :))

Ăn cá chép ngon hơn ăn thịt quay LT ạ:)) nhưng mà nếu ko có cá chép mà ăn thì phải ăn thịt quay thôi:D có phao cứu sinh trc đề phòng nhỡ ko có cả cá cả thịt:))

Hoàng Hương Giang đã viết:
Khổ...có ai định học đâu...có vở để làm cái việc cần phải làm thôi:))
Hix,ngồi dưới sướng vật :( Thi GD vào tiết 1 của ngày thứ 2 ==> kẻ-mà-ai-cũng-bít-là-ai-đấy trông :((...tao lại ngồi bàn đầu,ko những thía lại còn là kẻ được chú ý và quan tâm nhất lớp ===>có mún ăn thịt quay hay xực cá chép thì cũng chẳng làm gì được :(( ==>phải học thoai :((...Mà khổ nỗi trong vở tao có mỗi bài 15,ko có bài 14 :(( Thế có chết tôi ko cơ chứ :((

@Thắng:hehe,U chắc chắn ko lên đây đâu :)) Đến cả chuyện tao bảo tao ra net ko phải để chat mà U còn chắc chắn là chat chat thì lấy đâu ra chuyện dạo này U suốt ngày lên đây mà rình bọn mình chứ :D...Chỉ trừ phi... 8-|....có người khác làm thay cho U cái việc này thoai :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên