10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hai chúng mày đều bon chen , chả ai hiền lành được như tao :))
Tula chụp ảnh nhắng vãi cái nào trông cũng gian gian đểu đểu khinh khỉnh
Chẹp , đâu mà lúc nào, chỉ lúc nào tinh thần trào phúng nó lên thôi , chứ Bu* thấy đấy BT tớ ngoan hiền bỏ xừ :mrgreen:
Mà các bạn ko được săm soi linh tinh , tớ thích "hướng" về bên nào là "quyền" của tớ
:)) :mrgreen:

Nguyễn Phượng Thủy đã viết:
Hai chúng mày đều bon chen , chả ai hiền lành được như tao :))

Chẹp , đâu mà lúc nào, chỉ lúc nào tinh thần trào phúng nó lên thôi , chứ Bu* thấy đấy BT tớ ngoan hiền bỏ xừ :mrgreen:
Mà các bạn ko được săm soi linh tinh , tớ thích "hướng" về bên nào là "quyền" của tớ
:)) :mrgreen:
Bọn mày thấy thân chủ nói chưa B-) Đừng có bon chen nhé /:) cứ để cho Tula tự do chọn lựa B-) ;;) :))

@Chim:anh này,em có nói xấu anh đâu mà :( Nói thía oan cho em quá :((

@Trí:đanh đá thía mày :D Thằng anh tao ăn nói ko giỏi lém :D Nó ko có ý gì đâu ;)

xuống tận trang 2 rồi:)) đâu rồi cái thời hoàng kim của topic này 1 ngày lên cả mấy trang:))
sắp thi học kì rồi mà thi học kì xong là đc đi chơi:)) nên biết nhìn xa trông rộng nên nghĩ chuyện đi chơi đi là vừa>:D
bàn bạc trên này đi:D lập confer toàn lộn xộn:mrgreen:
sắp thi rồi tuần trc chưa đi xem phim đc mọi ng` có định đi xem trc khi thi HK nữa ko?

Chẹp , tao chắc ko đi đâu , tại vì học hành vớ vẩn nên tao cũng sợ sợ , học như học kì 1 mà kết quả còn như dở hơi nữa là bây giờ :( Tao thấy còn lâu mới đi chơi cơ mà, hơn tháng nữa cơ, bàn rì sớm :)

Hao trang trí cho miss hao kinh thật.Mầu mè vãi.Mấy bạn lữ nớp mình đi đăng kí đi cho nó máu.Tớ là tớ ủng hộ các bạn hết mình.

Hehe, ừ, lờp mình phải có ai đi thi chứ nhey :-? Hay đi thi hết đi, thế nào cũng có người vào, thi nhầm còn hơn bỏ sót :))

Hehe, scan được cái này, post tiếp :D
Ảnh này trông mình bơ hết chỗ chê :))

lông mày huynh trông buồn cười quá:)) chắc là sáng quá:D
Bạn chim điẹu ghê nhểy..phong cáchB-)

Các bẹn chai lớp mình như Bird :)) thằng huynh huỳnh mà có đi thi Ms HAO chắc cũng đc giải thôi trông bạn nào cũng da trắng như tuyết môi đỏ như son tóc đen như gỗ mun thế kia cơ mà

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Trang nói có mấy câu mình chả hiểu gì cả.Cái gì mà bạn chai lớp mình như bird cơ;;)Hôm nay quay phim đến là nhắng.Nhất là anh Giang hô hô hô!!Lại còn được nghỉ sớm.

Hehe,thằng anh chụp ảnh nào trông cái mẹt cũng là lạ nhẩy :)) Lại còn ngu ngu nữa :)) (anh ơi,đừng oánh em :p ) Đùa thui chứ con ảnh này nhìn cũng được ;)
Thắng thì khỏi nói rùi :D Ảnh nào trông cũng bóng bẩy ;;) :D

Mà sao dạo này lên topic lớp mình chẳng thấy có cái gì cả thía nhỉ :-s Mọi người bận ôn thi quá nên ko lên à :-s

@Thắng:mày ơi có gì lần sau post ảnh lên thì che cái mặt tao đi nhé.
Chứ cứ có cái nào lên các bạn thấy lại cứ chê-->hơi khó chịu nắm.Tốt nhất là kô post ảnh tao mày ạ Các bạn muốn chê thì cứ nói trước mặt tớ,còn kô thì thôi[-(
Cám ơn các bạn nhiều.

Chỉnh sửa lần cuối:
C'mon :D They all are kidding U :D
Các bạn cũng nên chú ý lời lẽ trong bài :D ko có làm người khác cảm thấy sao sao đó :D

Bạn Chim đang tự ái cao độ kìa;;) cái mặt xinh xinh lại cứ bị chê là sao:)) Bọn nó chê thì ko sao chứ ko chê thì mới có chuyện Chim ạ, xấu thật ko ai dám chê đâu:)) ;)
Dạo này mạng cứ làm sao ý nhểy, ng` gửi gửi mail rồi mà ng` nhận ko nhận đc 8-}

Hehe, thôi mà muội, nó ko thích thì thôi, đừng nói thêm gì nữa :D
Hôm nay có TGCY's second single :))
Xét về chất lượng thu thì ổn nhưng bài này ko hay bẳng bài ra trước :((

Bài này thu rõ hơn nhưng có điều nội dung không chất.
Mạng sao thế nhỉ. Đang dùng laptop của bố mà chẳng vào YIM đc. Đúng là dùng máy của mình vẫn hơn :))

@Anh :em xin lỗi :( Chỉ mún trêu anh cho vui thui mà :p Nếu thấy xấu thật thì đã chẳng để cái mặt :)) bên cạnh mỗi câu em nói :( ==>làm gì mà nóng thía :D ==>sorry :p

Hehe,cái bài hôm nay của TGCY thì chỉ có mỗi câu cuối là được thoai :)) "phải biết mình là ai trong cái cõi đời này chứ" :)) (đúng nguyên văn ko ý nhỉ :D)

hôm nay được nghe tolland sạc cho single mới,nhưng bài này ko hay lắm ,được mỗi cái câu cuối phải bít mình là ai thì còn được :)) .hay là hôm nào bụi chuối máu lên cãi nhau với bà í 1 trận 45' nhểy. 8-} :))
chỉ mong thi xong mau mau để còn được đi chơi với bụi chuối.chắc là vui lắm nhỉ. :)
@LT:liệu có đi được 2 ngày ko?mà có nhiều người đi ko?hay chỉ co bụi chuối thôi :-/

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên