10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ảnh bụi chuối :)) trông hay thế , đông đúc lúc nhúc :)) hehe , mà con dơi trông thật nổi bật :)) một cục đen ngòm giữa cả một bầy sáng chói :mrgreen:

Ô kìa, bóng ai sáng thế kia chả biết nữa :))
Mình nhoi được con ảnh này sáng nhất :)) Quyết tâm in :))

Đánh vật ở hàng ảnh cả lúc lâu chả nhẽ ko làm nên trò trống gì:))

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Ai muốn thay cái avatar thi save picture as nhé.
Hoặc ai cần lấy ảnh khác thì vứt đây, trí mở dịch vụ scan ảnh giá rẻ, 1000 1 cái:))
rẻ thật đấy. 8-} Làm ăn nt khó đấy Trí ạ
Công nhận chụp đc cái ảnh khó thật đấy.

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Chim mày sử dụng Cable HN đi, rồi nhiều bài bằng anh bằng em.
:-s Cable HN là gì hả Lớp trưởng :D

hehe,cái ý định lăng xê của LT nghe ngon vãi :)) .....TGCY :)) =))
Sao nghĩ được cái tên tài thía ko bít :))

bao giờ LT phát hành album,tớ sẽ xung phong mua đầu tiên. :) mà công nhận là cái tên album vãi hay ạ :biggrin:
mà cuối cùng thì bao giờ đi xem phim đấy hả mọi người.phải biết trước để còn nịnh bố mẹ chứ(nếu mà đi buổi tối thì hơi khó đấy :-s ).đi xem phim xong liệu có đi ăn ko
Trí kiếm tiền như thế là ko nên đâu nhé /:) thất vọng quá cơ.đang dịnh nhờ
hôm qua các bạn đi ăn đến mấy giờ đấy hả.mình bận việc nên ko đi với các bạn được :(( tiếc đứt ruột.

Mốt bây h là tên chuối và dài nt đấy. :D
Thấy công nghệ lăng xê là phải phát hành single trc để xem phản ứng có khán giả, sau đấy mới phát hành album :))

Mọi ng` định đi xem phim tối nay à? 20h thì mấy h tập trung ở đấy, có đi ăn trc ko? Kế hoạch cụ thể đâu để bạn còn biết đường mà đi:D
Cơn lốc tình là phim Mĩ à:D

Yến đã viết:
hehe,cái ý định lăng xê của LT nghe ngon vãi :)) .....TGCY :)) =))
Sao nghĩ được cái tên tài thía ko bít :))
như là Týp phờ nờ í.. trào phúng vãi hàng :))
Giang đã viết:
Mọi ng` định đi xem phim tối nay à? 20h thì mấy h tập trung ở đấy, có đi ăn trc ko? Kế hoạch cụ thể đâu để bạn còn biết đường mà đi
cái j` đấy mày? sao con tula nó bảo phim chiếu ca 6h, lúc đó học Phương mà nếu đi ca 8h xem phim thì mày định mấy h về nhà.. cũng phải 10, 10h30 ... bố mẹ bọn mày dễ dãi quá nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:
Chưa xin:)) nhưng chắc là tao có xe đc thì đèo mày nhé;) chắc 2 bạn lữ đi thì bố mẹ ko ý kiến gì đâu nhờ:D mà đi chơi tối mát lắm:)
Đi 20h thì ko bị vướng bác Phương:D

Mấy giờ thì tớ cũng đi. Bố mẹ rất dễ dãi (Nhưng mà bố mẹ mà đọc được cái này thì 8-} )

Thế nào đây :D Có gì các bẹn thông báo cho Thắng với nhé :D
Xin tối qua mẹ cho rồi :D
Nhưng sáng nay vừa làm mẹ phiền lòng :)) CHả biết có thay đổi quyết định ko :))

Thông báo!!!! À mà nghe nói bố mẹ của Trưởng tổ chức cho BC đi chơi đâu đấy.Thế các bạn nghĩ xem là đi đâu đi.Chỗ nào hơi xa xa để đủ đi 2 ngày mà là lạ.Đấy là chuyện của tương lai hơi xa.Còn bây giờ là future gần.Chắc là tối nay hơi khó.Thế thì có thể chuẩn bị cho tuần sau cho nó chu đáo cái.

Ẹ,xem phim xem phiếc gì thía :( Sao chẳng ai nói gì với em cả :(( Vừa nãy lên mạng mới thấy mess của em Loan đen :(( Thế cuối cùng mọi người đã đi chưa thía :D Mà cơn lốc tình em xem rùi nên ko đi cũng chẳng sao :D Phim HQ :))

Hình như cuối cùng có ít đứa đi lắm :( Ông tao vào bv, bố mẹ đi vắng hết cả nên phải ở nhà trông nhà 8-|

Sao dạo này nhiều người ốm thế :( ông con N cũng nằm viện :-s hôm nay đi thăm cô xong phải đèo nó qua 108 thăm ông :(
Cái ảnh Bụi chuối ko biết nhét thêm Bư với con N nữa thì thế nào :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Cùng là 1 ảnh mà sao avatar của Thắng mờ thế.
Hiện giờ 3 bạn Nam,Thắng, Bư đang bàn các kế hoạch đi chơi f ơi f ới :))

Chờ ở rạp phim 15' ko thấy bạn nào tưởng bị bỏ rơi chứ:D hóa ra các bạn ko đi
Xem đc cái băng rôn của nó là phim HQ lãng mạn muốn xem:) Lâu lắm rồi ko xem phim nào khóc đc, ko biết phim này có ra đc tí nc mắt nào ko:D Yến xem rồi phát biểu cảm tưởng đi:D
Các bạn cứ quyết định chuyện đi chơi:D có gì thông báo 1 tiếng là đc:D

Phim đấy có cái đoạn cuối cũng buồn buồn :( nói chung :-? tao ko khoái phim này lắm /:)

Mày xem rồi à..chẹp..mà dạo này đang muốn xem phim buồn:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên