10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chán các bạn quá, chẳng ai đủ tư cách để nói chuyện :))
Đến như tớ đây cũng còn bị đã xoáy =))
Còn về đợt đi tham quan cuối năm, mẹ tớ hứa :X là nếu U ko đồng ý thì mẹ sẽ tự tổ chức cho 1 nhóm =D> Các bạn cứ yên tâm thi cho tốt rồi đi chơi :D

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Yến ơi mai trời nắng hay mưa phải báo trước nhé. Dạo này thời tiết thất thường, chẳng biết đường nào mà lần :))
Hôm nay nắng to còn gì hả LT :)) Lẽ ra Yến out ra và về lun từ lúc nãy rùi nh nhớ là chưa lên xem trong topic lớp mình có cái gì ko nên lại vào :D Tí nữa là về,cùng lắm 10h hơn ;) ==>mai khéo gió mùa :))

Chim đã viết:
IU các bạn trong BC nhiều :*
Ọe,câu này phải thằng anh mình nói ko thía :-& :-s Nghe cứ ghê ghê ý :-? 8-} :-& :))

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Ờ, thì xì tốp roài, nhưng có hiểu lầm, tao cũng giải quyết xong rồi. Chắc đến đây kết thúc được rồi
Mà tao chỉ 4 posts nữa là 5 sẹo rồi:))
Phải đi xem mấy cái bói xem hôm nay là ngày đẹp hay mai để còn có bài thứ 5000 :))
Hix,từ trước đến h tao cứ nghĩ là dân thường thì ko được 5 sẹo vì 5 sẹo chỉ dành riêng cho quan chức thui...hóa ra là mình cũng có thể lên 5 sẹo ;;) :D :)>- ==>mục tiêu 5 sẹo được đặt ra rồi ==>thực hiện đê :)) Thế thì chắc hôm nay em sẽ onl ít nhất là 11h mới về roài :))

Còn cái câu mà "tôi tìm người đủ tư cách để nói chuyện với tôi..." thì thực chất có lẽ muốn ám chỉ là tìm bố mẹ,phụ huynh của Yến -những người có đủ tư cách /:) để nói chuyện với her cơ :D Cho dù ý là như thía nh mà phải công nhận nói ra cái câu thối thật :)) Nghe như đấm vào tai ý :)) Nếu ko ai đủ tư cách nói chuyện thì sao cứ lôi con người ta ra "gặp" suốt thế :))

Chẹp, các bẹn quê quá:))
Câu chính xác của nó đây này:
" CÔ KHÔNG NÓI NỮA !, CÔ CÓ QUÁ NHIỀU CÁI LÀM CHO TÔI PHẢI PHIỀN LÒNG, CÔ NGHE CHƯA??? ĐẾN NHỮNG NGƯỜI MÀ CÓ TƯ CÁCH NHẤT NÓI CHUYỆN VỚI TÔI BÂY GIỜ TÔI CŨNG KHÔNG THỂ TÌM RA ĐƯỢC ĐỂ MÀ NÓI CHUYỆN. HIỆN NAY TÔI ĐANG RẤT THẤT VỌNG VÌ NHƯ THẾ"
Tua đi tua lại nghe vãi ngu ạ:))

Hehe, mai cho tớ nghe với Trí nhé. Hôm nay đúng là bó hoàn toàn với U rồi. :-?

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Chẹp, các bẹn quê quá:))
Câu chính xác của nó đây này:
" CÔ KHÔNG NÓI NỮA !, CÔ CÓ QUÁ NHIỀU CÁI LÀM CHO TÔI PHẢI PHIỀN LÒNG, CÔ NGHE CHƯA??? ĐẾN NHỮNG NGƯỜI MÀ CÓ TƯ CÁCH NHẤT NÓI CHUYỆN VỚI TÔI BÂY GIỜ TÔI CŨNG KHÔNG THỂ TÌM RA ĐƯỢC ĐỂ MÀ NÓI CHUYỆN. HIỆN NAY TÔI ĐANG RẤT THẤT VỌNG VÌ NHƯ THẾ"
Tua đi tua lại nghe vãi ngu ạ:))
:)):)):)) =))=))=))
Hóa ra nó là thía này à :)) Ối mẹ ơi,lúc đấy tao chỉ hiểu được nghĩa của cái câu đấy thôi chứ cũng ko để ý nó thế nào :)) Nh hình như tao có nghe thấy cái từ "buồn" trong cái câu này mà mày :)) Mà sao mày nhớ giỏi thía :)) ==>bài phục ;) =D> :)>- :))

Hehe,hôm nay vừa tan học cái là bọn lớp mình đã bày trò :)) Nhắng vãi hàng :)) Quên cả bực :))

Mà ra cổng phát là đã thấy chuyện của mình được loan truyền ra các lớp :)) Trong số đó những kẻ nhiệt tình nghe nhất là T2 :)) Đúng là cùng chí hướng có khác :)) Khéo mai mình nổi tiếng mất :)) Đa tạ đa tạ :))

Guys, get your ass up 'n' lisen do the Rap song sung by our most respected woman :))

Part A

FBI Warning

This song was created by Alex with source of Trí.
Unauthorized copying, hiring, lending, public performance and braodcasting of this CD
PROHIBITED

4 secure reason, contact me t' receive Part A 'n da next release. :))

Ui giời anh Trí là anh í nhanh tay nhanh chân rec được cái mẩu lói chuyện đấy.Mà thế mà mình kô bật lên để rec lại.Khi nào lớn lên bật cho con cháu nghe chơi:)) heheehe
"Đấy, mày thấy U lớp bố mày kinh kô.Con người quá "cao cả"đến nỗi kô ai đủ tư cách lói chuyện cùng".
@Trí:mày burn ra đĩa rồi đem đi bán.Có khi hơi bị cá kiếm đấy.Hehehehe

Chỉnh sửa lần cuối:
Chẹp, để collect cho đủ 1 album đã. Để single thế này không hay
Lần sau chắc phải chuyển lên cho đứa nào bàn trên chứ cuối lớp thế này toàn bị tạp âm thôi. Chủ yếu là tiếng chửi của thằng Chu:))

gMọi người nghe chiến dịch lăng xê cho nghệ sĩ mới của chúng ta

1. Đặt nghệ danh là TgCy' (tức là Tôi Ghét Cô Yến :)))
2. Ra single đầu đã, hay thì làm album, bán cho toàn trường.
3. Sau khi nổi tiếng rồi, tớ sẽ mua tên miền www.tgcy.com (may thật, chưa có tên miền này).
4. Thành lập FC. Trước hết sẽ có rất nhiều member trong lớp ta (căn bản ai cũng ủng hộ nhiệt tình các sáng tác)
5. Sau đó sẽ cho TgCy' đi biểu diễn trong trường, đặc biệt là T2 :))

Mọi người thấy ntn

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko hiểu Nam lắm :))
Mai các bạn nam nữ đống loạt áo chẽn bó phòi rún đi :)) Cần thì nhét thêm 2 cái bánh sừng bò vào trong tăng thêm hiệu quả :)) Vision effects :))
Hehe, thể theo nguyện vọng của đồng chí Tuấn Anh nhé :D

:)) huynh tởm nó vừa thôi...cái rì mà phòi rún nghe khiếp thế:))

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Ọe,câu này phải thằng anh mình nói ko thía :-& :-s Nghe cứ ghê ghê ý :-? 8-} :-& :))
Đừng ngạc nhiên thế, dạo này nó học được tính tốt của tao gặp ai cũng xởi lởi iu iu ý mà :))

:)) í kiến của lớp trưởng sáng lắm
tung ra thị trường cái single này là trào phúng ghê cơ :))
dạo này tolland là tâm trạng lắm, ko tìm được người đồng cảm đồng trang phải lứa

Ai muốn thay cái avatar thi save picture as nhé.
Hoặc ai cần lấy ảnh khác thì vứt đây, trí mở dịch vụ scan ảnh giá rẻ, 1000 1 cái:))

Hôm nay chui vào chụp ảnh như chui vào cái lò, mồ hôi mồ kê tởm hơn cả tập thể dục:)) Chen nhau bẹp cả ruột:))
Con dơi ảnh này trông như con gián điệp cài vào bị chụp đc trong lúc làm việc ý nhểy:))Hình như hồi trc cũng có 1 cái ở "tư thế" này rồi:))

Thằng Trí sao mày lại lấy tiền bạn bè thế,phải miễn phí chứ.Kiếm trác thì ở cái single của Lil' TGCY í heheheheh:)).
Mà con ảnh mình cho vào khung trông long lanh vãi.Bạn nào trông cũng như diễn viên HQ í hehehe:D
Mà đây đã là bài thứ 100 của mình rồi hehehe.Dấu mốc nịch sử.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên