10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay chụp đc cái ảnh. Cũng khá ổn. :D
Mai có bài gì n` ko nhểy. Chán chả muốn học :D

Hóa ra LT bị lũ bọn nó ăn hiếp à? Thế mà cứ tưởng LT vớ bở được các em quây. Lần sau ới Trí 1 phát, trí ra quát là chạy ngay b-)
Mai không chơi bóng hả thằng Chim kia?
Mai chả có bài nhưng vẫn phải học bài, chẹp. No rồi, đi học bài đây.

Lúc nãy chat tự nhiên LT hỏi chiều nay Giang làm trò lợn gì à...chết cười:))
Chiều nay LT 1 mình đc 4 em lại ko sướng à:)) mà có 4 anh các em lại chọn có LT là sao nhờ:-?có ng` muốn cũng ko đc kìa:))

Dương Đức Trung đã viết:
Hôm nay vui vãi.Tự nhiên lại được nghỉ tiết của ưng.Vãi cả sướng:)).Thế là hội BC lại đi bù khú 1 phát hehehehe vui vãi.Mai 3 tiết đi tiết đi mấy đ/c.Mấy hôm nay tinh thần đoàn kết lại lên rồi.Hheheehee vui ghê:))
Ẹ,đã bảo nếu có đi thì nhớ rủ em đi với cơ mà :(( Làm mình mất công đi tìm cả lũ ở khắp nơi :(( Gặp mỗi em Loan đen đi chụp ảnh cùng các bạn thôi :( à,còn có cả An nữa chứ :D

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Hóa ra LT bị lũ bọn nó ăn hiếp à? Thế mà cứ tưởng LT vớ bở được các em quây. Lần sau ới Trí 1 phát, trí ra quát là chạy ngay b-)
Mai không chơi bóng hả thằng Chim kia?
Mai chả có bài nhưng vẫn phải học bài, chẹp. No rồi, đi học bài đây.
Ừa,mai còn có cả trận Allstars 11-12 nữa mà :-s Ông anh định đi bù khú chứ ko thèm ở lại coi hoặc đấu à B-) Đúng là cái thằng ham vui /:) Chỉ chơi là giỏi thoai /:) Mà hôm nay em mua được con huy hiệu Naruto đẹp cực :)) To bằng cái thằng Quân cho anh nh mà đẹp hơn :))

Mẹ ơi suýt quên là mai có trận all star.Mình phải đi đấu thôi chứ kô đi bù khú với các bạn được đâu;)Chắc mai mình được đấu.

Dương Đức Trung đã viết:
Mẹ ơi suýt quên là mai có trận all star.Mình phải đi đấu thôi chứ kô đi bù khú với các bạn được đâu;)Chắc mai mình được đấu.
Đấy,em mà ko nhắc thì chắc mai lại ngồi khóc vì tiếc B-) Ham chơi lém vào /:) :))
Mai được đấu cơ đấy ;;) Thế thì đúng là mai em phải bùng tập ra xem anh đấu roài :D

Các bạn đi đấu nhé ;) Yên tâm , mai tớ vẫn tiếp tục đi ăn uống :)) chiện ăn thì thiếu gì người :))
Chẹp ,sáng mai đi học nhà thằng Tri~ ngại quá cơ, ko biết mai có ôn iếc rì cho KT 1 tiết không nhỉ :( No ơi nà no !

Hoàng Hương Giang đã viết:
Chiều nay LT 1 mình đc 4 em lại ko sướng à:)) mà có 4 anh các em lại chọn có LT là sao nhờ:-?có ng` muốn cũng ko đc kìa:))
Tao nói thật, dạo này mày toàn nói cái kiểu ntn, khó chịu. Có gì sao ko nói thẳng ra, để khỏi phải hiểu lầm nhau.
Tao nghĩ tao cũng ko phải là liên quan trực tiếp, nhưng mà tao còn thấy tức,thế những đứa khác, mày ám chỉ trực tiếp, nó sẽ thấy ntn? Hay là mục đích của mày là làm cho bọn nó tức?
Tao thì thấy BC vẫn thế, chả có gì gọi là chia 5 xẻ 7 cả. Mày thì lại còn nói là có người cố vun vào, có người lại cố tách ra. Đọc bài mà cũng thấy ức chế.
Có gì hôm nào ngồi nói chuyện thẳng thắn xem, sao cứ nói bóng nói gió làm gì.

Con Giang nó trêu LT chứ đụng chạm giè bà đâu mà kêu oai oái thía ;;)

Ừ.Kô cần bức xúc làm gì.Bạn Giang trêu LT chứ có dính dáng gì đến "em"đâu :))
Trêu nhau tí cho nó vui hội vui nhóm ấy mà hêhêhê:)) :)) !!!
Hôm nay đấu all star 11/12 mệt vãi.Cuối cùng tỉ số là 59 đều.Mình ghi được có mỗi 6 bàn--->đến chán:(

8-}đầu óc ngu muội đọc mãi mà chả hiểu bạn an nói gì trong khi cái câu của mình cái ý tứ nó rõ mồn một ra lại bảo nói cái kiểu ntn là nt nào? bó tay...nghe con nga bảo bạn an khiêu khích gì bạn giang trên HAO thấy khó tin vật...hóa ra là...8-}

Hôm nay đi chụp ảnh với con Trang con Tula...con trang lên ảnh như thiên thần xinh vãi...hơn cả Mivan ý:x mình thì....:)) đem về giấu ko dám khoe ai:))
Thấy chụp 4 đứa cũng thoải mái lắm các bạn ạ:D Có khi BC đi chụp thế này cũng đc:D
Ghen tị với tất cả các bạn đc làm thiên thần:((mình làm quỉ dữ:))

Cũng không khó hiểu lắm đâu, những ai hiểu thì người nấy biết, mong là đừng có thế nữa, có những người đâu có tội tình gì
Bạn nào không liên quan hoặc nghĩ là mình không liên quan thì cũng đừng tò mò nhé, đừng hỏi ai làm gì

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừ cái sự thật nó bầy ngay ra trước mắt việc rì phải hỏi ai :)) Nhìn đâu biết đấy
Hôm nay rất bức xúc mấy đứa lừa thầy phản bạn, lũ hám của , hại danh dự của mình . Chẹp , sao mình lại ngu muội tin vào chúng nó nhỉ . Lũ hám của.
Thắng mai trả Practice test nhé, ko làm thì cho người làm với, giữ lâu thế , hãm.
Trả nốt cable nhớ , vật không nằm trong tay mình không yên tâm được.
Có một đứa dám tung tin đồn nhảm ,đâm chiến sĩ sau lưng !

uh, An cứ bức xúc quá hóa ra nghĩ nhầm chứ có í j` đâu, đại ca là người đầu tiên nhìn thấy cái cảnh ấy trông sếp Nam được sủng ái thì thấy nhắng nhắng chỉ cho bọn tao xem thôi.... dạo này G cũng hay bảo là Loan có thái độ khó hiểu thế này thế kia, An thì phản ứng gay gắt quá.. thực ra tao nghĩ chả có chuyện j` cả, nhưng hai bên lại cứ tưởng bên kia nói j` mình nên cứ sồn sồn lên, chắc là hiểu nhầm thôi ... :D

hehe mà con Tula việc quái j` phải bức xúc thế cho nóa mệt, cho bọn nó hiểu nhầm càng sướng :mrgreen:

Hehe, con Tula bức xúc chắc vì hôm qua thằng TA có n` phiếu hơn
Thấy các bạn có vẻ toàn phản đối bài viết của mình thui. :| Mình đâu có ý khiêu khích gì cơ chứ, chẳng qua ko muốn tình trạng hiểu lầm kéo dài. KO phải tao thấy con G mỉa, mà là có đứa nói nt <ko phải con Loan, tao ko nói hộ nó>, nên phải post 1 bài nt. chuyện thì chẳng liên quan đến mình, nhưng mà vẫn thấy nó thế nào ý. Tóm lại là, nếu bây h có gì, thì mọi người ko nên úp úp mở mở. Cứ nói thẳng toẹt ra, đỡ phải nghĩ n`.
Có lẽ ko nên để tình trạng cãi cọ kéo dài. :| Khó nói.

Hoàng Ngọc An đã viết:
Hehe, con Tula bức xúc chắc vì hôm qua thằng TA có n` phiếu hơn
Thấy các bạn có vẻ toàn phản đối bài viết của mình thui. :| Mình đâu có ý khiêu khích gì cơ chứ, chẳng qua ko muốn tình trạng hiểu lầm kéo dài. KO phải tao thấy con G mỉa, mà là có đứa nói nt <ko phải con Loan, tao ko nói hộ nó>, nên phải post 1 bài nt. chuyện thì chẳng liên quan đến mình, nhưng mà vẫn thấy nó thế nào ý. Tóm lại là, nếu bây h có gì, thì mọi người ko nên úp úp mở mở. Cứ nói thẳng toẹt ra, đỡ phải nghĩ n`.
Có lẽ ko nên để tình trạng cãi cọ kéo dài. :| Khó nói.
Chẹp,nói thật,mặc dù tôi chẳng biết nhiều lắm về chuyện của BC bi h mặc dù tui cũng là 1 phần trong đấy nh mà cảm thấy mọi người đang làm cho sự việc nó căng lên quá mức :-s
An bảo "có đứa nói nt"...thế cứ có đứa nói thế thì phải lên mạng post hẳn 1 bài bức xúc để rồi lại tạo cơ hội cho mọi người cãi nhau à /:) Đã biết là chuyện ko liên quan đến mình thì cũng đừng tỏ thái độ quá đáng khi chỉ mới nghe từ 1 phía! ;)

Quả thật post bài trên mạng rất dễ gây ra cãi cọ (cái này mình gặp suốt :))) vì từ ngữ của mình có thể bị hiểu theo nhiều cách ==>có thể giọng điệu con Giang còi có chút khó nghe,nh nếu thế thì cứ góp ý thẳng chứ đừng nói kiểu đấy...cái kiểu bức xúc hộ đấy tuy có lúc hay nh thường thì nó sẽ để lại cái hậu quả chẳng hay ho gì đâu mà B-)

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
:(( Hối hận rồi mà :(( Đừng bắt tội tớ thế tội nghịp :((
:)):)):))
Thắng chết nhé :)) Vì cái huy hiệu mà lại nỡ phản bạn B-) [-( :)):)):)) Mà sao tự dưng lại có cái trò đấy thía :D Tao nghỉ ở nhà nên chẳng bít gì cả :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên