10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trong BC ai cũng là giám đốc:D Bạn Chim cũng đang là 1 bẹn tai to mặt lớn trong BC còn gọi ai nữa:D
Chụp ảnh đấy thấy 3 ng` đã hết chỗ thì làm thế nào chụp đc hết BC nhểy...hay là bạn nào mang máy ảnh đi chụp rồi up lên, mọi ng` làm ava chung cũng đc (dù tớ chả muốn thay ava>>>hi sinh vì BC lắm đấy:p)

hay hôm nào cả bọn đi chụp ảnh hàn quốc hồng kông j` đi
à chết nhưng mà BC có bao nhiêu thành viên ko biết có chen đc hết mặt các bẹn vào ko?? chụp cái đấy nét phết ai cũng như tiên í :D
cũng nên làm cái j` đó để lấy lại tình cảm tập thể dạo này có vẻ rời rạc quá :D

Chụp ảnh HQ 3 ng` đã thế nào rồi ý thì làm sao chụp đc tận mười mấy đứa:)) phải chụp thô sơ vậy...chụp kiểu Việt Nam:mrgreen:
Hôm nay 5 tiết mà qua nhanh ghê nhểy, thành ra ai cũng phớ lớ yêu đời\:D/

Dương Đức Trung đã viết:
Kô biết cái đây chụp tối đa được bao nhiêu người cùng 1 lúc nhỉ?Chứ chụp 2,3 đứa 1 thì chán lắm.Làm thế tinh thần đoàn kết kô lên được--->chán lắm.Phải có những những hoạt động làm tinh thần lên chứ.
Các vị chủ tịch với cả tai to mặt lớn của BC chẳng thấy ra tay gì cả??!!Đến chán!!
Mấy cái ảnh HQ,HK đấy cùng lắm là nhét được mẹt của 3 đứa vào thôi anh trai ạ :D À này,em bảo,cái hồi đi xem Nguyễn Ái Quốc ở HK cả lũ bọn mình chui vào chụp ảnh ở....Tràng Tiền plaza (đúng ko nhỉ :-s )...cái chỗ đấy chụp được nhìu người phết đấy :D Hôm đấy cũng phải 7,8 đứa ==>BC thử nghiên cứu xem đứng thía nào cho nó hợp lý ==>chắc là chụp đủ mẹt của cả 13 đứa đấy ;) :D
Mà khi nào đi thì nhớ gọi em nhé,đừng bỏ rơi tôi đấy B-)

Hôm nay lớp mình học hành hứng khởi vật :)) Căn bản có nhiều chuyện xôm tụ quá :)) Đến là bó với Mỹ :)) Tí nữa thì hôm nay Yến phải đánh bom Mỹ rùi :D May mà đã đàm phán với LHQ :D nên bi h đỡ hơn,bỏ ý định đấy đi rùi :)) Nếu Yến làm thế thì thể nào lớp mình cũng mở tiệc liên hoan ăn mừng :))

Để hôm nào xem phim thì đi chụp luôn nhé:D
Tao đang nhắm 1 cái áo, tay áo hơi ngắn tí nhưng mà mẫu giống của nam lắm, hôm nào đi thử đẹp thì mua cho bọn mày xem làm ĐP đc ko, ĐP BC hay ĐPL thì chưa biết:D

Hoàng Hương Giang đã viết:
Để hôm nào xem phim thì đi chụp luôn nhé:D
Tao đang nhắm 1 cái áo, tay áo hơi ngắn tí nhưng mà mẫu giống của nam lắm, hôm nào đi thử đẹp thì mua cho bọn mày xem làm ĐP đc ko, ĐP BC hay ĐPL thì chưa biết:D
ĐP gì mà chả được hả mày :D Đẹp là ngon rùi :D Đẹp thì cứ coi như là 1 cái áo mới đi ;) :D Tao bi h khoái mấy vụ đấy lém :D Tranh thủ :p Chứ 1 thời gian nữa mẹ tao bít cái chuyện mất xe thì chắc chẳng còn bù khú gì nữa đâu mà :((

Hôm nay do thời tiết thất thường hay do tối ngủ muộn sáng dậy sớm mà uể oải thế ko biết :(
Có lẽ đến lúc rồi ... :D

Tâm trạng đếk gì chả qua dạo này học hành phọt phẹt tự thấy phải chấn chỉnh thôi :))
Muôi muồi cứ quá lo :)) Chả vào nhầm đâu mà sợ :))

"có lẽ đến lúc rồi..."
@Thắng :câu này khó hiểu thế:-? hàm chứa í nghĩa sâu xa quá.Hehehehe
Mai đ/c nào mang con máy ảnh đến làm vài kiểu rồi cả hội đổi ava đồng loạt cho nó máu.
Mai kt lý.Mặc dù xa Mĩ nhưng ngồi trước bạn Hoàn nên cũng an tâm.

Đến lúc ... :)) rồi Chim ạ :)) Tao ko chịu thua kém bạn bè đâu :)) Cao thế này rồi :)) :-$ Bí mẹt nhé :D Tao đùa thôi :D
Mai tao sẽ đúc Cowboy và Hoàn :D

chết quá các bạn lại cứ lôi bí mật vào đây khoe..bí mật thì bí mật luôn đừng nói ra kẻo ng` # lại tò mò:mrgreen:
cả ngày hôm nay onl 4 lần:)) chắc lần này là lần ngắn nhất, tranh thủ post 1 bài đánh dấu sự kiện onl cuối ngày chứ chả có gì làm:(...chán! từ nay bỏ chat chitB-):))

Hôm nay vui vãi.Tự nhiên lại được nghỉ tiết của ưng.Vãi cả sướng:)).Thế là hội BC lại đi bù khú 1 phát hehehehe vui vãi.Mai 3 tiết đi tiết đi mấy đ/c.Mấy hôm nay tinh thần đoàn kết lại lên rồi.Hheheehee vui ghê:))

Mai đi có việc rồi, không thể đi chơi với mọi người được (nếu mà có đi :p)
Hôm nào đi chụp ảnh đấy.

Vui :D Ăn no quá :)) Làm lúc sau tao đi ăn khao chẳng tận dụng được mấy :D
Thông báo với các bạn là tớ đã mua được The Ring 2 :x Tối nay sẽ xem

Hôm nay lúc đầu đi ăn , tỉnh cả mệt :)) Nhưng vui nhất là phải đến đoạn chơi trò lợn liếc rì đấy của con Giang mới buồn cười mai con Giang dạy lại cho bọn nó :)) đang nhạt nhòa Giang truyền bá tú lợn vào một phát đau cả bụng luôn :))

:)) thế mà lúc đầu lại còn cười tao X( may mà tao độ lượng nên tha thứ tiếp tục truyến bá cho bọn mày đấy:)) lại còn kêu giống tá lả:))
Hôm nay đi ăn vui nhờ:D Mai thứ 4 lại chiến đấu tiếp à:)) ko biết có đồng chí nào phải đi học ngay ko:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên