10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:(cô bị bệnh nặng lắm đúng ko
hồ hới láo lức chờ đến cn đi chơi với các bạn:D nhưng bạn lào chọn h mà vào đúng h mình học thầy Hùng thì thôi rồi, hôm trc bị thầy mắng rồi:(

Tìn hìn là sáng mai tớ phải join cái hội thảo ở trường lúc 9h>>>11h30 :D
8h thì phải đi đăng kí nghĩa vụ quân sự :))
Chiều đi học thế là hết đi chơi rồi :mrgreen: Thôi các bạn cứ đi vậy :D

Cô Nhung lại phải nghỉ dạy nữa rùi à :-s Khổ cô quá :(( Cứ nghĩ là cô có thể đỡ hơn được rùi :( Liệu cô còn bao nhiu thời gian nữa đây :(

Mai chưa đi. Chuyển sang tuần sau.
Mai Thắng và Trí join cái hội thảo, có gì thông báo cho tớ.
Mai tớ đi party, having fun :))

Mai kô đi thì mình làm gì bây giờ???Thôi mai đến trường chơi bóng vậy.

Sáng mai chẳng có gì làm :D Thế nên em sẽ dậy sớm ra net ngồi :)) Ngồi đến chiều luôn :)) Đời thật là đẹp :))
Mà dạo này trời mưa nắng thất thường là do Yến đột nhiên chăm chỉ và ngoan ngoãn ==>có gì mọi người đừng trách ông trời nhé :p

Yến online ít thôi. Mỗi ngày chỉ nên 3 tiếng là cùng. Đừng có tự phá sức khỏe của chính mình [-x

:((háo hức là thế mà lại ko đi nữa..chán thế:((thế là chiều lại có 4 tiếng chả biết làm gì:((

Hix,từ hôm thứ 2 đến h em có được onl mấy đâu hả Lớp trưởng :(( Mỗi ngày được độ hơn 1 tiếng :(( Nằm nhà chán ốm người ra :(( Bực hết cả mình nên em mới phải ra hàng net cho nó khuây khỏa đấy chứ :(( Căn bản bi h cũng chẳng có gì để làm ý :-s Mà mọi người đang chat vui nhỉ :D

Bạn nào không có việc gì làm , gọi điện thoại đến nhà tớ mà buôn nhé ;) :)) Tớ lúc nào cũng sẵn sàng buôn vài tiếng bất chấp học hành , nhể Giang nhể :)) Dạo này tớ cũng có nhu cầu giao lưu văn hóa, ko các bạn lại bảo quê mùa với siêu nhân thì chết :))

Lâu lâu mới thấy Tula chăm chỉ vào đây post bài nhỉ :D Động lực là để giao lưu văn hóa à ;;) Ko bít có còn động lực nào khác nữa ko đây ;;) :))

:)) Giao lưu văn hóa ý, nó đa nghĩa lắm cơ bạn Yến ạ, :)) Mà h tớ sẽ tích cực buôn ĐT để giảm thiểu thời gian online :( Cứ onl buổi tối , ngủ muộn,dậy muộn, mệt chết :(( QUyết tâm ko onl tối nữa, bạn Yến cũng nên làm giống tớ :))

Các bạn là hay online muộn nên mới cảm thấy mệt. Như tớ 11h30 ngủ mà 6h vẫn dậy được.
Mà dạo này BC là hay mất đoàn kết làm, toàn chia 5 xẻ 7.

Bởi vì có ~ ng` cố vun vào lại có ~ ng` cố tách ra LT ạ:( chán thế là cùng>>>việc xem phim ko thể chậm trễ Tuna ạ, để thi HK xong là cuối tháng 5, tận 1 tháng nữa là ko đc:))
Thói quen buôn điện thoại của bạn Giang suốt từ đầu cấp 2 và đầu lớp 10 đã bị thay thế bởi thói quen onl đêm để chat triền miên, có lúc đã làm cho bạn Giang nghĩ đến việc dùng ADSL, nhưng bih ko thế nữa, chắc thói quen này sẽ chóng quay lại thôi:))

Nhiều khi trong list bao nhiêu người online nhưng chả chat được mấy vì có nhiều người dùng ADSL, cứ toàn available nhưng lại chạy đi đâu. (Mặc dù thỉnh thoảng tớ cũng thế :p)

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Các bạn là hay online muộn nên mới cảm thấy mệt. Như tớ 11h30 ngủ mà 6h vẫn dậy được.
Mà dạo này BC là hay mất đoàn kết làm, toàn chia 5 xẻ 7.
Ko cần tinh vi nt đâu. >:p
Mà sao lại còn phải đổ thêm dầu vào lửa thế nhỉ.

Ừ.Đúng rồi.Muốn thổ lộ bí mật gì thì cứ nói cho tớ la an tâm nhất đây các bạn ạ;;)

Thông báo với các thành viên BC và các bạn thân của BC là mai cả hôij sẽ đi chụp ảnh chung,rồi cùng lắm ta làm thêm con áo có in ảnh của cả hội để làm đồng phục company.OK???Làm đồng phục công ty để cho nó có khí thế để làm tiếp ĐPL,các bạn nhỉ??!!!!

Uh đúng roài chụp ảnh đi :D
Tao khoái có mấy cái ảnh to to nhét vào tùi ^_^
Ngoài ra tao sẽ chụp với Chim 1 cái , tula một cái, bư và nga 1 cái, hai tiểu muội 1 cái nữa ^_^

Kô biết cái đây chụp tối đa được bao nhiêu người cùng 1 lúc nhỉ?Chứ chụp 2,3 đứa 1 thì chán lắm.Làm thế tinh thần đoàn kết kô lên được--->chán lắm.Phải có những những hoạt động làm tinh thần lên chứ.
Các vị chủ tịch với cả tai to mặt lớn của BC chẳng thấy ra tay gì cả??!!Đến chán!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên