10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hum qua thì vui thật đấy nhưng mà hôm nay thì địa ngục rồi :((
Khốn nạn thân tớ vừa làm đổ cốc milô ra vở hình :((
Chó thế ko biết X( Vừa sáng ra ... :((
Thôi đi chép lại đây kẻo ko kịp :((

Khổ thân huynh:((
Đúng là giang, bư, thắng rồi LT ạ:D hội giải tán vào khoảng hơn 3h thì gần 4h iem tula mới lên:)) khổ thân!
iem còn lại là iem loan, mà onl điên loạn luôn, đến lúc tula lên vẫn thấy iem ý onl, hay là ai # ko bit:D
chiều nay hi vọng đc nghỉ tiết văn cho bạn nào chưa chép đc thì cố gắng chép nốt:D dạo này BC là đoàn kết lắm cơ:mrgreen:buôn như điên:))

Em Loan online di động nên nick bị treo :)). Tận trưa nay vẫn còn thấy mà. Bây giờ lại thấy online rồi :D

Thầy sinh dạy hay vãi thế mà năm sau ko dạy thì tiếc nhờ:((nghe thầy nói đến chuyện giá như lại làm mình tiếc vài chuyện:D
Thấy lớp mình như cái lớp thập cẩm, thầy cô loạn xị lên, môn hóa với toán cứ gọi là... giáo viên thập cẩm..chẹp
Nghe khanh nói thì lớp H1 cũng làm ĐPL rồi, sao ko thấy lớp mình có động tĩnh rì:(
Bao h BC đi xem phim đi:D

@Giang:Giang ơi cho tớ tham gia hội về đêm với,thường các bạn mấy giờ họp thế để tớ còn liệu.
Mà cái vụ ĐPL thì có làm nữa kô thế.Chẳng lẽ Mỹ mới ném vài quả bom mà chiến dịch đi tong à???Phải có ai dũng cảm đứng lên cầm đầu chứ.
Mấy hôm nay trời mưa chán quá,mà hôm nào Bụi chuối họp rồi đi chơi đâu đi.Dạo này là hội mình cứ như chia thành 2,3 nhóm gì í.Chán quá:(Phải có hoạt động gì để cho nó gắn bó thêm đi chứ.

2LT:gọi ai là em đấy hả??????? 8-|
mà bây giờ thì còn đi chơi gì nữa,sắp thi học kì rùi còn gì,để tới lúc thi xong đi chơi cho nó thoải mái.chứ bây giờ thì tớ có muốn cũng chẳng đi chơi được(vì vừa rồi đi với hội Bụi Chuối nhiều quá)mà thấy mọi người đi mà mình ko được đi thì cú lắm :-s
2An:mày ơi,dạo này tao với mày hiền quá nên con Giang nó tiện thể bắt nạt mình mày ạ
2upaTrí&An:mong là 2 người sẽ ko đánh nhau nữa,nếu ko thì 1 bên là bạn thân 1 bên là anh trai thì khó xử cho em lắm

Tình hình ko biết thi HK thế nào đây 8-} mấy môn học thuộc còn đỡ :-s chứ thi tập trung thì ... :( tao nhăn răng :((

Hehe, BC giờ đoàn kết đi ko có đánh nhau nội bộ thì loạn :D Mà lực lượng lại còn đều đặn >>> đánh nhau thì có mà trường kì lắm :D
Hôm tới bẹn Tuna bao BC lần nữa đi ^_^ Phim gì cũng được :p

Hoàng Ngọc An đã viết:
To Loan: Mày ui, thế nếu tao gọi thằng Trung là anh thật thì ko đc ah? Mày định jealous với tao chắc :mrgreen:
Chết,An gọi thằng anh mình là anh thật mà còn sợ con Loan đánh ghen :-s Thía mình gọi suốt ngày thía này có sợ bị tạt axit ko nhỉ :-& 8-| :)) Anh ơi,có gì bảo vệ em gái chí cốt cái nhá :))

Ngô Thị Thanh Loan đã viết:
2LT:gọi ai là em đấy hả??????? 8-|
mà bây giờ thì còn đi chơi gì nữa,sắp thi học kì rùi còn gì,để tới lúc thi xong đi chơi cho nó thoải mái.chứ bây giờ thì tớ có muốn cũng chẳng đi chơi được(vì vừa rồi đi với hội Bụi Chuối nhiều quá)mà thấy mọi người đi mà mình ko được đi thì cú lắm :-s
2An:mày ơi,dạo này tao với mày hiền quá nên con Giang nó tiện thể bắt nạt mình mày ạ
2upaTrí&An:mong là 2 người sẽ ko đánh nhau nữa,nếu ko thì 1 bên là bạn thân 1 bên là anh trai thì khó xử cho em lắm

Đang gọi em Loan đấy :))
Loan lại không gọi anh Trí rồi, thay = Upa ko được B-)

@Bư: Nếu lo mọi việc xong xuôi thật nhanh thì rút học bạ nhẩy ;;) không thi HK nữa :))

Có lẽ trong cả cái nhóm Bụi Chuối thì tao là cái đứa lạc lõng nhất nhỉ :-s Hầu hết cả bọn đều ngồi phía dưới hoặc chí ít thì cũng cùng dãy :-s Mình tao ngồi trên nên chẳng bít cái chuyện vẹo gì cả :( Cứ thấy tủi tủi thía nào ý :((

Mà sắp đến thi HK rùi :(( Tôi chết đây :((

Hic,tao thức đến 5h sáng làm hình :(( Chiều hôm qua mới thèm chép :(( Cuối cùng sau đấy ngủ lăn quay ra,đến muộn tiết 1 trong khi bài văn để nộp cho cô đã làm xong rùi :(( Mà toán thì còn thiếu==>ở nhà thêm 2 tiết làm nốt cuối cùng thầy lại ko thu mà lại còn cho làm bài ktra :(( Đen đíu chịu được :(( Tưởng hết tháng 3 là hết đen thía mà cuối cùng vẫn đen là thía nào :((

Ngô Thị Thanh Loan đã viết:
Em Noan dạo này vãi ngoan ạ:D Gọi thế cũng được, 0 sao:D
Nam nhận vơ vừa thoai nhé, cứ zớ zẩn, em người ta, không được xí xớn [-x
Nể tình anh em, giờ đây ta sẽ đối xử tốt với Biatch Nùn, sướng nhé b-)
Chủ nhật này xem phim được đấy, xem phát rồi học :D
Thoai, phải té đi học đây, ngồi hí hoáy từ nãy đến giờ roài:D

@Thắng:nhìn con ava của mày trông hay nhỉ heheheheeh
Hôm nay bị ông sinh lừa 1 vô vãi cả nhắn,hehehehe:))

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Em Noan dạo này vãi ngoan ạ:D Gọi thế cũng được, 0 sao:D
Nam nhận vơ vừa thoai nhé, cứ zớ zẩn, em người ta, không được xí xớn [-x
Nể tình anh em, giờ đây ta sẽ đối xử tốt với Biatch Nùn, sướng nhé b-)
Chủ nhật này xem phim được đấy, xem phát rồi học :D
Thoai, phải té đi học đây, ngồi hí hoáy từ nãy đến giờ roài:D

Noan nà em Chí, tớ là bạn Chí thì cũng là anh của Noan. Thế là đúng rồi :))
Kế hoạch đi xem phim CN là ntn đấy. Phim gì, mấy giờ?

Theo lời mày là "phong cách đầy mình" hả :))
hehe đa tạ :D
Thế mà tula chê nấy chê để :D Ko seo :D
Ava của mày cũng hay phết Chim ạ :))
Khen qua khen lại :))
Trò này được :))

Ừ hay nhỉ.Kiểu chơi cầu lông:đánh qua đánh lại hôhôhô.Thế CN này đi thế nào thế.
Mà Nam ơi CN có đi thăm cô Nhung kô.Sáng mấy giờ tập trung ở trường thế?

Oài , cứ phải khen nhau, 2 cái đấy đều xấu mà :( Nói thật đấy chứ có đùa đâu :)

Hẹ hẹ, khổ thân 2 đứa mày, tâng bốc nhau đâm ra tự khoái, Tu la đành phải lên tiếng:D
Nào thế mọi người chủ nhật này có đi không. Xem ai đi được nào.
Sáng chủ nhật đến trường xem cái hội thảo cái

Cái này gọi là kẻ tung người hứng :))
CN 9h ở trường đi thăm cô Nhung :(( Sao cô khổ thế

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên