10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Còn việc của mày nữa ý, chưa thèm cho tòe mỏ thì thôi còn dọa ai :))
Lượn , nếu có rì thắc mắc nói tử tế tao còn xử cho, gớm quá

Con Tuna bih kinh phết nhểy:)) dám bật lại mấy anh chị nòng cốt trong này lại ko có chỗ vào post bài bih:D
Đi ra cho các liền anh liền em "nô đùa":))

Khiếp con G cũng khiếp thế. Mày đanh đá vãi ạ, hơn tao rồi đấy. :D
To Loan: Mày ui, thế nếu tao gọi thằng Trung là anh thật thì ko đc ah? Mày định jealous với tao chắc :mrgreen:
Hơ, thế tình hình có bao nhiêu em rồi nhỉ? Tự nhiên thấy mấy đứa cứ tự nói là có nhiều. Nhưng mà ko có em An đâu đấy. Nói trc cho mà biết. Chỉ có bạn An thôi.

^^ Các bạn lớp mình có vẻ "vui duyên mới" nhờ . Thế tình hình là làm Hình đến đâu rồi :-/ Nhìn lướt qua có vẻ n` đứa làm cũng tương đối :(( trong khi tao còn 1 đống hình chưa vẽ + chương 5 >> vãi...

@An:đây đây thấy mỗi cái câu của em An là hợp lý thôi,hehehehe An nhỉ.
@Tula:anh đã bảo là đừng vào đây nhoi mà lị.Kô bọn nó lại bắt nạt.Đây kô nghe lời anh láno thế đấy.Trẻ người non dạ nhất mà cứ nhoi.Hêhêhê:))!!!!!!

Bi h mày còn cả đống Nga ạ:)) từ đầu...mai đên úp sọt Chim đòi lại công lí cho bạn Nga:((
2An: ai bảo mày là tao đanh đá..toàn nói đúng còn gì:D
Các bạn bih là hồn nhiên lắm cơ:D

Anh tởm lắm có, ai lại để thằng Trí với con Loan bắt nạt em bao h. Anh ko đánh con Loan là đúng <vì con trai là phải gentleman nt chứ ai như thằng Trí thô vãi>, nhưng mà phải làm thế nào cho nó ko bắt nạt em nữa chứ. :D
To Giang: Uh, mày ko đanh dá vì chỉ có 3 loại: 1 là đụt <coi như là (vãi)n hiền, ko bao h to tiếng bon chen (mà có đứa nào nt ko nhểy), 2 là vãi hiền, 3 là rất hiền, 4 là hiền thôi. Và mày là đứa con gái hiền. :))

:)) mày đầu gấu quá rồi Giang ơi !!! lại thành Giang hàng cá rồi đấy, mất công hôm trước khen dạo này hiền lành :)) Nhưng kể tội Chim cũng đáng đánh lắm, thế mà nó cũng yên tâm tươi cười được, lần sau vở đứa nào lo mà giữ cho chặt nhé!
Này hôm nay rõ ràng nghe AN gọi đứa nào là anh Tri~ Chim ko nhớ , nhưng chắc chắn có
Mà mấy đứa cũng non dại vừa thôi , mấy tuổi rồi mà còn "nô" như thế hả ! Lố quá đấy !

:)) Lố!!! con tula nói câu này chí phải:> nô đùa cứ như mấy anh tiên chị tiên ý:))
Các bạn quá dễ dãi đấy!! gọi nhau anh em ở lớp mà ko ngượng...chẹp...phải học tập dơi dù bé gần nhất lớp nhưng cũng ko chịu khuất phục:))

Nhắc nhở các bạn bạn, em đóng tiền học đội tuyển Hóa cho tớ, anh :))
Hôm nay đánh bài anh em nhà Chim thắng, nhưng lúc đánh nhau thì anh em nhà Trí thắng to :D

Bé tuổi lịch nhưng không be' tuổi đời :)) Tao dù nhiều lần bị địch đe dọa nhưng nhất quyết kiên định.
Mà đầu têu trò lố là Thằng Tri~ , nghịch bẩn , còn nguyên nhân gốc rễ là trò anh em của Chim , thôi ngay hết đi nhé !
An thế là ko được , được cái áo của Chim mà nhận nó là anh à, thế thì hời cho bẹn Chim quá !
Mà nhớ con Loan với Chim cứ chối nhiều, hôm nay Chim đã nhận trong h học, quay xuống nhìn Loan 2-3 (chục) lần :)) hôm qua suýt nữa thì thách nó :)) đúng là thách nhà giàu húp tương :))
Có rì các bạn cứ vô tư mà bộc lộ nhé, Tri~~ đang (having lunch) :)) Chim còn chép Hình , đến mùa quýt mới onl được ,LT thì Giang bảo hiền lành, đánh lúc nào cũng được , dễ ý mà :))

Con Giang mày viết cái gì đấy. Thế nào là dễ dãi. Đập cho mày chết bây h chứ lị. Đừng có mà cậy tao với con Loan hiền hơn mà bắt nạt nhé. :D
Con Tula ko biết gì thì cũng ko đc bon chen nói linh tinh nhé. Đâu có mỗi cái áo cơ chứ (nếu mỗi áo ko thì ít quá, nhỉ). Mà cái status gì thế ko biết, sao đến lúc người ta lên thì lại out, ko dám trả lời nữa hả? :p Thế mà cũng đòi. Thôi, bé đừng bon chen nữa. :mrgreen:
To LT: trên này có mấy người đâu mà nhắc đóng tiền :-/

Mệt với các bạn :)) Đùa nhau cứ chí chóe vang rộn một góc lớp làm tớ phải ra sà vào lòng đại ca ngủ cho đỡ mệt :))
Hehe, An thì ..... nhộn phải biết :)) Loan thì từ hồi có anh Chim đến giờ thấy cứ rực rỡ mơn mởn như nhành cỏ xuân :))

Hoàng Ngọc An đã viết:
Con Tula ko biết gì thì cũng ko đc bon chen nói linh tinh nhé. Đâu có mỗi cái áo cơ chứ (nếu mỗi áo ko thì ít quá, nhỉ). Mà cái status gì thế ko biết, sao đến lúc người ta lên thì lại out, ko dám trả lời nữa hả? :p Thế mà cũng đòi. Thôi, bé đừng bon chen nữa. :mrgreen:

Còn cái ô tô nữa mà :)) Hehe ;;)
Bẹn Tula là bẹn ý nhỏ tuổi tài cao bay lượn vèo vèo :)) Mà status gì thế :D
Dạo này lại thu thấp thêm được một lượng fan đông đảo gồm đủ thành phần từ "xe ôm" đến "học sinh" :))

Con Noan có phải em thằng Chim đâu. Nó là em tao cơ mà:D
Người ta nhận anh em thì kệ người ta chứ, bố cái bọn vô duyên.
Mà mình có bẩn đâu cơ chứ. Cầm cái cọ cọ vào người con An:)) Nó cứ giãy nẩy lên. Mình giả vờ bôi nước bọt (thực ra có gì đâu) :)) Thế mà kêu ng ta bẩn
Mai hội anh em Trí, Chim đánh nhau tiếp:))
nhưng mà phải làm thế nào cho nó ko bắt nạt em nữa chứ.
Nhận anh đê, lần sau không trêu nữa, có đứa nào bắt nạt, anh đánh cho:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ đã có em ở lớp ngoài rồi nên không bon chen cùng các bạn được :D
Mai 1/4 các bạn nên thận trọng lời nói nhé.

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Mệt với các bạn :)) Đùa nhau cứ chí chóe vang rộn một góc lớp làm tớ phải ra sà vào lòng đại ca ngủ cho đỡ mệt :))
Hehe, An thì ..... nhộn phải biết :)) Loan thì từ hồi có anh Chim đến giờ thấy cứ rực rỡ mơn mởn như nhành cỏ xuân :))
:)) văn phong của Thắng hay nhỉ :mrgreen: :))

Lại chả :))
Mà Trimama bảo các bạn vô duyên là ko tốt nhé [-x
Mỗi người có ý kiến riêng, nói ra thì cũng chẳng đến nỗi xâm phạm gì mày mà bảo bọn nó vô duyên được :)

Tớ là tớ có ý kiến :
- Thứ 1 : "cuộc chơi" cũng đã có hậu với 2 cặp nhà Chim + Trí >>> đừng có rủ rỉ tâm sự hay lôi kéo nhau trong topic này ^^ Dù gì thì đây cũng là topic của lớp mình , làm vậy là tranh hết đất vui chơi của nhg~ người ko trong hàng ngũ anh em họ hàng với các bạn ^^ .
- Thứ 2 : đề nghị bạn Trí ko đc nói ng` khác là vô duyên như thế . Nhận anh em là quyền của các ấy , nhg đừng quá 'năng suất + năng nổ " như thế >> bọn tớ cảm thấy quá "nố" nên đâm ra khó chịu . Ai lại trong suốt cả 5 tiết học cứ chọc chọc ngoáy ngoáy nhau . Mà kín đáo thôi thì đã đành, đằng này địa bàn hoạt động của các ấy lại bắn tóe tung . ^^ Đay ko phải ý kiến riêng của 1 hay 2 ng` , mà là sự thống nhất về tư tưởng của cả 1 tập thể :D Thế cho nên có chăng may "vô duyên " như bạn Trí nói thì mấy anh em các bạn cũng nên xem xét lại .
Tớ tạm có ý kiến thế, có gì post tiếp ^^
( À, 2Loan : em là em dạo này cũng nên để ý đến xung quanh 1 tí. Nhớn rồi, làm ng` khác buồn là ko nên :D :x )

Khiếp, serious thía. Bảo vô duyên cũng là đùa chứ có gì đâu. Mà việc bọn tao thế thì ảnh hưởng gì đến mày? Bọn tao đùa cho vui cũng không được ah? Hay phải ngồi đực mặt ra than vãn trời đất? Mày làm gì thì cứ làm, bọn tao đùa thì kệ bọn tao. Hay là bọn tao làm ảnh hưởng, mày không học được. Nếu thế thì tao thôi ngay. Tao chả thấy bọn tao đùa quá gì ở đây cả
Chủ nhật có ai đi cái này không nhểy
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=22121

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên