10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vương Quỳnh Nga đã viết:
Tớ là tớ có ý kiến :
- Thứ 1 : "cuộc chơi" cũng đã có hậu với 2 cặp nhà Chim + Trí >>> đừng có rủ rỉ tâm sự hay lôi kéo nhau trong topic này ^^ Dù gì thì đây cũng là topic của lớp mình , làm vậy là tranh hết đất vui chơi của nhg~ người ko trong hàng ngũ anh em họ hàng với các bạn ^^ .
- Thứ 2 : đề nghị bạn Trí ko đc nói ng` khác là vô duyên như thế . Nhận anh em là quyền của các ấy , nhg đừng quá 'năng suất + năng nổ " như thế >> bọn tớ cảm thấy quá "nố" nên đâm ra khó chịu . Ai lại trong suốt cả 5 tiết học cứ chọc chọc ngoáy ngoáy nhau . Mà kín đáo thôi thì đã đành, đằng này địa bàn hoạt động của các ấy lại bắn tóe tung . ^^ Đay ko phải ý kiến riêng của 1 hay 2 ng` , mà là sự thống nhất về tư tưởng của cả 1 tập thể :D Thế cho nên có chăng may "vô duyên " như bạn Trí nói thì mấy anh em các bạn cũng nên xem xét lại .
Tớ tạm có ý kiến thế, có gì post tiếp ^^
( À, 2Loan : em là em dạo này cũng nên để ý đến xung quanh 1 tí. Nhớn rồi, làm ng` khác buồn là ko nên :D :x )
hoan hô!!! iem Nga bih nói năng ng` nớn nhểy b-) :*
Chắc các bạn cũng biết là còn "tung hoành" thế thì topic này sẽ sớm có lúc bị lock tập 2, mà mọi ng` chả ai muốn thế nhỉ:) Mong các bạn sớm phân định xong việc xưng hô rồi bê đến lớp thực hành, ko tranh cãi n` trên này nữa:mrgreen:
Yêu các bạn:*:mrgreen:

hehe , lâu lâu mới thấy Nga tái xuất giang hồ ... cho ngay một bài vãi chất :)) hay we' :D

Ặc. Thật là vô lí. Chả có gì gọi là "nố" ở đây cả. Muốn Trí ko nói vô duyên <dù chỉ là đùa> thì cũng đừng có mà đánh giá người ta "nố"<dù có đùa hay ko>. Mà thôi, ko cãi nhau n`. Chuyện cũng ko có gì. :D
Thôi, đổi chuyện khác. Mai Văn ntn nhỉ? Hôm nay Khanh ra gặp cô có phải đc nghỉ ko :-/

Ừ các bạn tranh cãi nhau đến là mệt.Nga đưa ra ý kiến chỉ được cái đúng thôi =D>=D>

Chả biết muốn biết mai hỏi ĐC
Bọn mày nghiêm trọng quá , tao đùa , thằng Tri~ đùa thế mà bọn mày , những đứa xung quanh cứ quan trọng hóa vấn đề làm vấn đề phức tạp quá, tao đọc ko hiểu rì cả :)) Cừ từ từ đâu sẽ có đó , vô duyên hay ko , lố hay ko , ko phải nói , tự hiểu :)) :mrgreen:
kin quá dạo này phụ âm "nờ" thịnh hành ghê cơ nào Noan ,nen ,nô ,rồi ,nố ,rồi nượn :))

Các bạn đã thấy N quan trọng như thế nào chưa :))
Giờ này tớ đã hoàn thành Hình từ lâu rồi. Chỉ còn phải vẽ nữa là xong

Chẹp.. trong lúc mọi ng` ăn chơi nhểy múa thì bạn Giang chăm chỉ làm bài>>> xong từ hôm qua:)) Lại còn soạn GDCD trc cho thứ 7 nữa chứ:> ko tin đây là mình:))
Định soạn văn mà ko bit có nên soạn ko...sợ mai cô lại cho câu hỏi ở ngoài thì phí công:D

Hóa ra mình hiền nhất ở đây:)) bạn An thấy chưa;;)ko phải bạn An hiền hơn bạn Giang đau nhá:mrgreen:
Chuẩn bị cuối năm rồi ko bit bao h Mĩ mới cho đi thăm quan nhờ8-|toàn hứa hươu hứa vượn:(( lại còn ĐPL nữa chứ:( bạn nào đang lo vụ này lên tiếng cái đi, năm sau mới làm thì n` ng` ko đc mặc đâu:(

:)) Tao ngồi làm Hình từ 8h hơn đến 12 rưỡi đêm thì xong :)) vừa chép vừa xem phim, nghe nhạc mới thú :)) mỗi tội chưa vẽ hình :(

sao đứa nào cũng làm kiểu mày bư ạ, cũng để hình lại:D
hôm nay lạ ghê thấy bư onl đêm:mrgreen:

Bình thường 11h tao đi ngủ. Nhg hôm nay làm hình muộn >>> quá giấc rồi :( ngó lên mạng tí xem có gì ko :-? mỗi tội ko vào đc YM :(

chẹp...chat trên này cũng đc mày ạ:)) tiếc là mọi ng` out gần hết rồi:)
chiều nay mày ko onl mới vui:))

Đợi chút :D lên ngay :D thông cảm :( máy dưới nhà là máy của mẹ :-s ko chat chit gì đc :(

H2 thông báo thành lập HỘI SỐNG VỀ ĐÊM :)) buổi đầu thành lập chỉ có 3 bẹn chat với nhau, đây là hội cho các bạn đang cô đơn tìm bạn chat:)) bạn nào chưa có nửa ka tham gia sẽ đc giới thiệu "bạn mới":)) bạn nào có rồi thì tìm thêm bạn nữa:)) hân hạnh mời mọi ng` tham gia cho vui;)

Các bạn cố lên chép cho xong hình rồi mai cả lớp thu hoạch toàn 10 như thực hành địa hôm trc nhé;):D

Tình hình là sau hơn 1 tiếng sinh hoạt, hội vẫn rất vui vẻ dù chỉ có 3 thành viên:)) bàn về các chuyện tâm sinh lí tuổi dậy thì:)) hớn hở, tâm tình, gờ rối tơ lòng với từng thành viên là các chuyên gia về các mảng # nhau:)) 2 đ/c nữ của hội sẽ giúp đ/c nam duy nhất hết sức:)) chữ trắng cho đỡ lố:mrgreen:
giờ này vẫn còn 4 bạn onl:D

các bạn ơi :D cho tớ hỏi người yêu Hải Mĩ của tớ thế nào rồi :)) :))
Nhắn hộ tớ có bạn Mai Trang Giảng Võ yêu nhớ bạn ý lắm :))

Oài lúc 2h đêm có các d/c nào online thế. Giang, Bư, Thắng :-/ Đồng chí còn lại chắc là Trí.
Tớ 11h30 đi ngủ nên không đú cùng các bạn được

Post ngay 1 bài để là bài thứ 4600. Số tròn trịa :D
Tớ mới gần finish Hinh thôi, vẫn còn mấy bài nữa.
Hôm nay cá tháng Tư, mọi người cần thận bị lừa đấy. :D b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên