10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thằng Trí này xem nói đc mấy hôm. :)) Cứ phởn mấy ngày đi rồi nó cho cái dép vào mặt >:D
To Trung: Ấy mà cũng đú đởn tập bay á, con Tula bay đằng sau kìa, chuẩn bị hút máu rồi. Chết chết, bay đua ah? ko nên.
To Loan: Mày ui, tao thấy thằng Trung thơm mà, ko phải giả vờ chê đâu, cứ khen luôn như tao đây này. Ko phải ngượng.
À mà Tula có nhớ hôm qua con Loan bảo gì ko? Bây h bảo mọi người ko đc trêu Loan nữa, Loan ngượng. Vì... cái gì đến thì cũng đã đến rồi, chuyện của nó ko đc phá đám. <ko biết ý có ntn ko, con Tula đính chính nhé>

bọn này lộn xộn thật đấy.
2An:tao đâu có bảo la bạn Trung hôi .tao chỉ bảo là cái mùi nồng quá ,ko chịu nổi.mày thấy thơm là vì mày ngửi được
@An &Tula:bọn mày chim lợn nó vừa thôi,xuyên tạc vớ vẩn.
@Tri:ăn nói cẩn thận đấy,nếu ko có ngày hội chị em Bụi chuối đạp cho bẹt mỏ

@Tri:ăn nói cẩn thận đấy,nếu ko có ngày hội chị em Bụi chuối đạp cho bẹt mỏ
Câu này là không được. Phải sửa lại thành thế này:
"@ anh Trí: anh ăn nói cẩn thận đấy, nếu không có ngày hội bọn em trong bụi chuối...."
Hiểu chưa hả em?
mà Tula có nhớ hôm qua con Loan bảo gì ko? Bây h bảo mọi người ko đc trêu Loan nữa, Loan ngượng. Vì... cái gì đến thì cũng đã đến rồi, chuyện của nó ko đc phá đám. <ko biết ý có ntn ko, con Tula đính chính nhé>
Loan ơi, em đang mê thằng nào hả?

Chỉnh sửa lần cuối:
@em An:nhầm rồi anh là anh bay hơi bị giỏi đấy.Mà kô biết Tula cũng chỉ là em anh thôi à(Tula nhỉ????)Mà cả em nữa còn gì.Heheheheeh

Hm. Nói đúng ra thì mỗi bạn Trung còn xứng đáng đc gọi anh 1 tí. <ít ra cũng sẵn sàng cứu :D> Còn Trí thì lượn đi nhé.

Lớp mình vui quá nhey :))
Tao ngồi cạnh Chu nghe nó bốc phét cả ngày ko biết chán :))
Hai bẹn Bư với cả Hoàn cứ gọi là đua nhau hỏi xem Chu cần giúp gì ko :)) "Số đào hoa nó thế" :)) Bó tay :))

Hoàng Ngọc An đã viết:
Hm. Nói đúng ra thì mỗi bạn Trung còn xứng đáng đc gọi anh 1 tí. <ít ra cũng sẵn sàng cứu :D> Còn Trí thì lượn đi nhé.
Không sao, em Biatch Nùn hôm nay đã nhận anh xưng em roài :)) "Em...không..." :))
Thôi, cứ nhận đi rồi anh sẽ cứu :)>-
Em Noan mấy hôm nay ngoan lắm cơ. ;;)

Hehehehe ừ ngoan lắm.Đến nỗi suýt bị anh Trí....heheheh vãi cả buồn cười:))
@Trí:mày thấy chưa tao là tao dùng long nhân ái và bao dung để các em gọi tao là anh.Chứ ai lại lừa lọc như mày.Lừa lúc em Nợn nùn kô để ý mà mắc bẫy hehehehe.
Thế là mình có nhiều em phết rồi đấy nhẩy,

Chỉ bảo Trung xứng đáng thôi chứ ai đã gọi Trung là anh đâu mà tinh vi? :p Cứ mơ đi nhé. hhehe.

Bạn An thì cứ chứng minh tài chính dồi dào nhà có ô tô trờ lên là ưng ngay :))
Juzt kiddin An đừng đánh tớ :D

Nói thế ko đúng rồi Thắng ui. Ô tô thì n` nhà có rồi, ưng hết thì n` quá :)) Phải là BMW cơ :)) just kidding
Mà này, Hình làm đến đâu? Thấy Hoàn bảo mới học xoắn 2 của chương V. Nt có phải làm xoắn 3 với lại ôn tập chương V ko?

Thấy mấy đứa bảo chỉ làm đến xoắn 2 thoai em Nợn nùn ạ :D
Em An chờ anh về anh mua ô tô cho :D
Mệt thế, mai bao nhiêu bài :((

Có em nào nhận chờ đc ah? :eek:
Sao hôm nay tự nhiên ko sửa đc bài nhỉ? Vô lí thế.
Viết NK trong ngày, định post rồi sửa để lấy cái số chẵn cho đẹp, ai dè ko sửa đc nữa. :| Chả hiểu làm sao?

Hôm qua thức khuya chép Hình:D Hết chương 4 rồi các bạn ạ:D tí nữa làm nốt 2 xoắn kia là xong:D Dạo này mình chăm vãi, các bạn có vẻ chơi khỏe hơn nhểy, đi chơi n` hơn;):D

@Trung:cấm được nói linh tinh.đã có gì đâu
@An:mày nói thế làm cho bạn Trung tưởng bở đấy.
@Tri:đã làm được tí nào chưa???
từ nay trở đi,ko được chat nữa.chỉ được lên HAO post bài thui.buồn we'

Ngô Thị Thanh Loan đã viết:
@Trung:cấm được nói linh tinh.đã có gì đâu
@An:mày nói thế làm cho bạn Trung tưởng bở đấy.
@Tri:đã làm được tí nào chưa???
từ nay trở đi,ko được chat nữa.chỉ được lên HAO post bài thui.buồn we'

Toàn thiếu từ Anh thế này thì Chim nói đi. Mà chuyện gì vậy ta;;)
Mà sao ko sửa được bài nhỉ

gớm quá, bài thì ngập đầu ngập cổ, các bẹn cứ lên đây anh anh em em, vớ vẩn quá đấy nhé, phải học tập phong cách người lớn đi ! Có rì cứ hỏi tớ , tớ thấy là tớ già đời nhất lớp đấy ;;) Đây mới là con người gương mẫu :) Về việc anh em thì giải quyết là Em Loan vẫn là em Loan , em An thì tùy An :)) Mấy em có lại cũng tự liệu mà thỏa thuận , có rì bất đồng đem ra đây cho người nhớn đây giải quyết phân xử :)

Em Tula lằng nhằng gì đấy, đập tòe mỏ bi giờ
Em Noan cẩn thận nhé, phải là anh Trí hiểu chưa? Lần sau mà thế là đập đ... đấy:D
Làm được 1 tí roài. Toàn bộ đang là màu nâu:)) Đợi khô mai tính tiếp:D
Nghịch tí, bi giờ đi học đây:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên