10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hay nhỉ, đến nhà thằng Trí thì đến muộn nhất, ai làm đổ xe đc.
2 Trí: Tởm thế thì lượn đi nhé. Nc bẩn để người ta bẩn, ko chịu chia sẻ thì đòi gọi người ta làm em. Cút.
Hic, mãi mới đc 190 bài. :( Bao h cho đc 2 sao lấp lánh. :((

Thế cuối cùng là muốn sống hay chết. Muốn sống thì phải chịu bẩn trước đã :))

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Ôi, em Nùn đây rồi :*
:eek: Anh Trí đang gọi em đấy à :)) Hay là gọi em An thía :))

Thực ra xưng anh em thía này nó cũng có cái hay riêng :)) Cứ loạn cào cào hết cả lên :)) Mỹ chẳng bít đường nào mà lần 8-} :)) Mà như thía này nó mới có nhiều trò hay để mà nhàu nhĩ :))

:)) em Yến hưởng ứng trò này nhểy. Các anh ra chiều em gái đi nào:))
Thấy có mỗi bẹn LT với bẹn Chim xứng đáng làm anh. Ko phải cứ hơn tuổi hơn tháng mà muốn làm anh thì làm:))

Hoàng Ngọc An đã viết:
Loan ơi, hình như hôm qua đứa nào dùng nick thằng Trung mày ạ, mày có thấy nó viết lăng nhăng ko?
:)):)):))
An ui,riêng anh tôi thì ko có cái chuyện cho đứa khác mượn nick dùng đâu mà :)) (Ơ anh ơi,từ hồi em lập nick cho anh đến h anh đổi pass chưa thế 8-|....em hỏi cho bít để còn...vào dùng :)) )
Mí lị thằng anh tôi láo toét lắm,có tử tế bao h đâu mà :)) (em đùa,anh đừng oánh em :(( )

Mà nghe con Loan đen với cả An gọi thằng anh là Trung nghe kinh quá :-& Đến sợ :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng Hương Giang đã viết:
:)) em Yến hưởng ứng trò này nhểy. Các anh ra chiều em gái đi nào:))
Thấy có mỗi bẹn LT với bẹn Chim xứng đáng làm anh. Ko phải cứ hơn tuổi hơn tháng mà muốn làm anh thì làm:))
:)):)):)) Hưởng ứng cho vui cửa vui nhà ý mà :)) Mí lị gọi trên này là 1 chuyện mà khi đến lớp lại là 1 chuyện khác chứ :)) Mày cứ yên tâm là tao ko làm gì thằng Trĩ nội trĩ ngoại của mày đâu :))

Em Yến cẩn thận không anh tát cho văng mắt ra đấy nhé
Xem nào, thế là đã thuần hóa được em Noan đên và em Yến V.... rồi:D. Còn mỗi em Nùn cứng đầu thôi. Nhận đi cho nó theo đàn em ơi ;;)

trong ~ lúc như thế này các bạn gái phải tỉnh táo kẻo lại hối ko kịp đấy:)) đừng nghe lời dụ khị của mấy "anh ba bị" mà chết có ngày B-)lỡ gọi bọn nó là anh 1 hôm thì từ sau dừng có hòng chuyển:))

Em Yến cẩn thận không anh tát cho văng mắt ra đấy nhé
Xem nào, thế là đã thuần hóa được em Noan đên và em Yến V.... rồi:D. Còn mỗi em Nùn cứng đầu thôi. Nhận đi cho nó theo đàn em ơi ;;)
Ấy ấy,anh Trí nóng quá :)) Mắt em đã bé rùi ( tuy có to hơn mắt anh :)) ) mà anh còn đòi tát văng ra thì em bít lên HAO kiểu gì :))
Mà có thấy em Noan đen chịu thuần hóa đâu hả anh Trí,em thấy nó vẫn kêu ca đấy mà :))
Mà sao ông anh lại lấy cái biệt hiệu vốn dĩ xưa nay chỉ dùng cho em để gọi An thế kia [-( Nghe cứ giật mình thon thót :))

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
^:)^ Lạy hồn, hồn lướt cho con nhờ ^:)^ Tao nghe chả xuôi tí nào :))
Mai là đến thời điểm ăn 2 con 10 sử rồi :))
:)) :(( :):(
Năm nay xem chừng khó ăn con 10 sử quá nhỉ :-s Làm gì mà đòi hỏi kinh thía ko bít :-s Học sinh đã làm mất bao công thía rùi mà còn lằng nhằng /:) Cứ làm như là ý /:) Phí tiền /:) Mất công /:) Rõ vớ vỉn,như năm trước có phải là ngon ko /:)..cứ như là làm luận án tiến sĩ ko bằng /:)

Hôm nay tao cũng chả nghe cô yêu cầu gì nữa, có ý kiến gí cái tập san của mình àB-)
Tuần sau đc đi xem thuyết trình hay nhỉ:D hân hoan ghê cơ:)) Nghe nói LT làm đĩa điếc gì huh:D

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Ấy ấy,anh Trí nóng quá :)) Mắt em đã bé rùi ( tuy có to hơn mắt anh :)) ) mà anh còn đòi tát văng ra thì em bít lên HAO kiểu gì :))
Mà có thấy em Noan đen chịu thuần hóa đâu hả anh Trí,em thấy nó vẫn kêu ca đấy mà :))
Mà sao ông anh lại lấy cái biệt hiệu vốn dĩ xưa nay chỉ dùng cho em để gọi An thế kia [-( Nghe cứ giật mình thon thót :))
Roài, mai anh cho em xem. Anh bắt con Noan nó gọi anh là "anh" cho mà xem. Noan nhểy :))
Khổ quá, 2 đứa đều nùn cả. Thoai, thế gọi em An nà nợn nùn vậy. Em Yến là gì nhểy, thoai, cứ lấm nùn đi

Roài, mai anh cho em xem. Anh bắt con Noan nó gọi anh là "anh" cho mà xem. Noan nhểy :))
Khổ quá, 2 đứa đều nùn cả. Thoai, thế gọi em An nà nợn nùn vậy. Em Yến là gì nhểy, thoai, cứ lấm nùn đi
Anh Trí ui,em quen nghe bọn nó gọi em là con Lùn rùi :)) Bi h anh thêm chữ "lấm nùn" vào nghe nó bệnh quá :)) An thì anh cứ gọi là "nợn nùn" cũng được còn em thì chỉ Nùn thui cho nó nhanh :))
Roài,mai đến lớp để xem em Loan gọi anh Trí là anh cái nào :))

Mà con Loan này gian lắm nhé B-) mày đúng là có ý định gì với thằng Chim anh tao roài :)) Nhìn cảnh chị ý giữ khư khư quả bóng của thằng anh là bít :)) Chết chết [-x :))

Gọi thế còn lâu mới chịu nhé. Tởm.
to LT: người ta ngã xuống thì biết là bẩn rồi. Vấn đề là ko chịu bẩn theo để trực tiếp ra tay cứu thì ko xứng đáng làm anh :))

Khiếp, thảo nào. Em ơi là em. Lại còn giả vờ chê nước hoa nó nữa. Cứ rúc lấy rúc để vào ngửi xong rồi lại chửi nó.
Chẹp, bóng nó toàn dính nước cống đấy em ạ.
Nhưng em mê chim hay anh thằng Chim?:D

Hẹ hẹ, muôi muồi đâu rồi, sở dĩ ta ko có muốn thêm nhiều "em" vì ta chỉ muốn có 2 muôi muồi có sẵn thôi cho nó đặc biệt :)) >:) Chứ ta xứng đáng bỏ .. xừ :))
Noan mê Nong rồi :)) Ko có chỗ cho Chim nữa rồi :))
Bảo rồi :))
"cưới vợ phải cưới liền tay , chớ để lâu ngày lắm kẻ gièm fa " :))

''Thấy có mỗi bẹn LT với bẹn Chim xứng đáng làm anh.''
@Giang:hoan nghêng em Giang=D>=D>.Đây các em khác cũng nên lấy gương em Giang nhớ!!!!!
@An:Thôi gọi em An là nợn nùn là hay lắm rồi còn muốn gì nữa,kô bọn nó lại gọi là"biatch"thì mệt lắm.Mà anh đã bảo là để anh cứu cho mà kô nghe à.Mấy thằng kia kô có trình cứu thì anh bay đến là xong hheheehhehe.
@Yến:này này nói xấu sau lưng anh thế hả!!!!!????Láo láo,thế thì quên ngay cái chuyện lên net muộn đi.Cấm luôn.

Khiếp, thảo nào. Em ơi là em. Lại còn giả vờ chê nước hoa nó nữa. Cứ rúc lấy rúc để vào ngửi xong rồi lại chửi nó.
Chẹp, bóng nó toàn dính nước cống đấy em ạ.
Nhưng em mê chim hay anh thằng Chim?:D
Em thì em đoán là nó mê cả 2 anh Trí ạ :)):)):))
Bóng thì ko chỉ dính mỗi nước cống thôi đâu :)) Còn nhìu thứ khác lém :)) Thía mà con Noan đen cứ ôm như là ôm con ý :)) Hỏi thằng Minh sục thì bít :))

(nói nhỏ cho anh Trí nghe nhé,chê nước hoa là chê thía thôi chứ để chê được thì cũng phải ngửi nhìu lắm rùi đấy B-) Thảo nào dạo này thấy thằng anh suốt ngày xịt nước hoa :)) )

Dương Đức Trung đã viết:
@Yến:này này nói xấu sau lưng anh thế hả!!!!!????Láo láo,thế thì quên ngay cái chuyện lên net muộn đi.Cấm luôn.
:p:p:p:p
Em có nói xấu gì anh đâu ạ :p:p:p
Anh cứ nhầm nhọt thía nào ý chứ :-s Em nói tử tế lém mà 8-| :-? Mà em có lên net muộn đâu hả anh :D Anh cứ nhầm thía nào ý chứ :p:p:p

Thôi,đúng 11h em về :) Anh đừng cấm em mà tội nghiệp :p Mí lị anh cũng đừng giận làm gì ;) Xấu trai đi đấy :D

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) quên quên, em An phải gọi là Biatch nùn. Nghe cứ như tên hải ngoải ý em nhểy?:))
Đã bảo roài, thằng THắng mày khoe ít thoai. Bọn tao có cả 1 bầy em có phải sướng không. Mà tùy vào taste (khẩu vị:))) mỗi người. Mày thích 2 em thì cứ thế mà chiến, cứ phá đám hoài
Noan ơi, tởm thế hả em, hết rúc nách thằng Chim bi giờ lại liếc mắt cười mỉm với thằng Nong. Khéo con này nó cũng đang định xí xớn đến mấy thằng siêu nhân đây. Hình như độ đen tỉ lệ với độ d...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên