10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:))
Có cái nào có số trang đâu mà mục lục:))
Nhưng vẫn có thể làm được, mọi người xem có cần làm không

hehe long lanh quá , bạn Thắng đì-zai :D đỉnh nhểy. :D chẹp , chả bù nhóm tớ , chưa thấy động chân động tay gì :D

Mà anh em trong bụi chuối ơi!!!!!Có gì thấy tình hình này hay là ta đổi cách xưng hô với các bạn nữ trong nhóm đi.Đổi từ "ấy'' ''tớ'';''tao,mày'' sang ''anh em'' đi.Anh em tán đồng ý kiến thì cho 1 tràng=D>=D>=D> phát.Chứ cứ xưng hô thế này nó kô tình cảm(mới cả xưng hô thế này là các bạn nữ -->trẻ ra ấy chứ nhỉ).

Chỉnh sửa lần cuối:
Các em, có chịu không nào ;;)
Chịu thì lại đây anh mi :* cho 1 phát b-)

Dương Đức Trung đã viết:
Mà anh em trong bụi chuối ơi!!!!!Có gì thấy tình hình này hay là ta đổi cách xưng hô với các bạn nữ trong nhóm đi.Đổi từ "ấy'' ''tớ'';''tao,mày'' sang ''anh em'' đi.Anh em tán đồng ý kiến thì cho 1 tràng=D>=D>=D> phát.Chứ cứ xưng hô thế này nó kô tình cảm(mới cả xưng hô thế này là các bạn nữ -->trẻ ra ấy chứ nhỉ).
Ối Chim ơi là Chim :)) Dạo này ông anh bệnh quá nhẩy :)) Lại còn tí tởn thía nữa chứ /:) Mún xưng anh em với ai thì nói rõ ra đê,đừng có vòng vo rùi bắt mọi người làm theo thía chứ B-) >:) Đúng là âm mưu gì roài :))

@Trí:khiếp,nghe câu của mày bệnh quá cơ :-&

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Mai 1 rưỡi chiều đến
Làm cả giấy cả đĩa, ngồi bàn đầu mà chả bao giờ chịu nghe
An cố gắng ngày mai đến đi để còn xem cái bài của tổ mình thía nào
Hix,ừ thì tao ngồi bàn đầu nhưng mà tao có thấy chúng mày đứng thông báo cái vấn đề này bao h đâu mà nghe :(( Tao bàn đầu nhưng mà hầu hết chúng mày đều bàn cuối ==>có mún cũng chẳng nghe được :((
Hix,số thứ tự của tao trong cái tài liệu sử này là 12 :(( Đổi chỗ cho Tula thì có phải là được số đẹp rùi ko :(( :D:D:D

Bà ý nói chứ bọn anh nói đâu mà kêu hả em Yến :))

Bà ý nói chứ bọn anh nói đâu mà kêu hả em Yến :))
:)):)):))
Nghe bệnh quá cơ :)):)):))
Chả hiểu con Giang sẽ phản ứng thía nào khi nghe cái câu này nhờ :))
Dạ "em" tưởng "anh" nói là bọn "anh" đã thông báo mà "em" ko nghe chứ bà ý nói thì "em" bít thừa rùi mà :D Mà "em" là "em" hỏi xem mình nộp những gì cơ,ko phải là hỏi bà ý cho nộp những gì mà :D

Bà ý cho nộp cái gì thì bắt buộc phải nộp những cái đấy em ạ
Lớp mình đi đú mà cứ anh em thía này có phải dễ thương không ;;)
Mai vác tác phẩm đến thị uy bọn ở lớp:D

Bà ý cho nộp cái gì thì bắt buộc phải nộp những cái đấy em ạ
Lớp mình đi đú mà cứ anh em thía này có phải dễ thương không ;;)
Mai vác tác phẩm đến thị uy bọn ở lớp:D
Bà ý bảo nộp 1 trong 2 đều được mà :D:D:D
Khiếp,đi đú mà cứ thía này thì loạn hết cả,chẳng phân biệt đâu vào với đâu cả :)) Nhưng mà được cái là bọn nào là 1 đôi thì quan sát phát biết liền :)) Còn lâu mới thoải mái thía này được :))

Đã không nghe còn cứ cãi. Bà ý bảo phải nộp cả 2 hiểu chưa em?
Làm gì mà loạn, cứ đứa nào là con gái thì xưng em còn lại xưng anh, OK?

Đã không nghe còn cứ cãi. Bà ý bảo phải nộp cả 2 hiểu chưa em?
Làm gì mà loạn, cứ đứa nào là con gái thì xưng em còn lại xưng anh, OK?
Ko ko,nhầm rồi ;)
Em ngồi bàn đầu nên em nghe rõ lém ;)
Bà ý đầu tiên bảo là nộp giấy,xong rùi bảo nếu có thể làm ra đĩa thì nộp đĩa cũng được để mọi người có thể cùng vào phòng nghe nhìn để xem trên máy chiếu :D Hoặc cái này hoặc cái kia chứ ko phải là cả 2 ;) Nh nếu nộp cả 2 thì có hơn được cái gì ko nhỉ :-? :D

Mà bi h có còn là thời phong kiến nữa đâu mà đòi con gái phải xưng em,con trai phải xưng anh B-) Thế ko lẽ bác tao phải gọi chú tao là anh à B-) :))

Anh nhiều tuổi nhất thì gọi các em là em đúng rồi :))
Em Yến đừng bật anh Trí nhé. Tốt nhất là tuân theo đi B-)
Mà em Yến lại thức đêm rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đỗ Hồng Nam đã viết:
Anh nhiều tuổi nhất thì gọi các em là em đúng rồi :))
Em Yến đừng bật anh Trí nhé. Tốt nhất là tuân theo đi B-)
Mà em Yến lại thức đêm rồi.
Hị hị,em có dám bật đâu ạ :D
Ấy chít,anh Nam đừng nói ra chuyện em chưa ngủ ko mai thằng anh em với cả Se7en nó giết em chết :(( Ai lại bóc mẽ em thía bao h :((

Em mà không ngủ sớm đi là các anh kia h... đấy:))
Sau bà ý bảo lại là cả 2 roài em ạ

Làm gì có đứa nào nhận là em đâu mà bọn này cứ xưng anh ngọt xớt thế nhỉ? Cứ mơ là có em đi nhá :D Mà Trí ơi, thế "em" Giang gọi Trí ntn?

Ui giời có gì đâu mà ngại nhỉ.Chuyện bình thường thế có gì đâu.Gọi nhiều nó thành quen ấy mà:))Về sau ra trường gặp nhau xưng anh em cho nó thân thiết.Chứ lúc lớn rồi ''ấy tớ ''hay ''tôi với bạn'' nghe cứ như b-( í.Chán lắm!!!!!Thôi các em bụi chuối tập cho nó quen đi,anh là anh cứ lo trước thế.

Mệt với các chú :))
Các chú cứ nhiễu sự :)) Phải như anh đi trước thời đại bỏ qua anh em tiến đến "mình" "tôi" từ tám đời rồi vợ nhey :))
Vợ đâu rồi :)) Ko thấy đâu cả :D
Nùn cứ thế rồi hôm sau lại nghỉ học là ko hay đâu nhá [-x Nhìu người nói rồi đấy [-x

À!!!Bây giờ anh hỏi tội mấy em đây.Hôm trước ở nhà thằng Trí em nào làm đổ xe anh thế.Mấy em là hư lắm đấy[-(.Thật thà nhận lỗi thì anh tha chứ kô là anh bảo mấy thằng kia nó ...hội đồng là mệt lắm đấy>:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên