10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@Yến:này đã lên net muồn là do mình thì đừng có mà than thở biết chưa hả????!!!!!!Ở nhà buồn kô việc gì làm hả???hehehe THẾ SAO KÔ LẤY VĂN RA MÀ LÀM HẢ?????
Mà thôi tạm tha vì cái vụ SN.Sử sau.Kô thoát được với anh và 7 đâu >:)
Odom đâu??Tao với mày nghĩ cái trị tọi đê!!!!!

Hôm nay bà cô có định đi đâu chơi ko ? Mà đi lúc nào đấy ! Ui chiều nay lại đến trường chơi rùi nhưng chưa có quà đâu !
Ghê we' ! Thức cả đêm ngồi net mà còn sống đựoc ah ??
Bao nhiêu đứa mà ko xử lí đựoc nó !

Hôm trc đi đến nhà bạn Trí thấy mọi ng` nhắc đến Sn 2 bẹn Bư, Yến rồi;;)
Chúc mừng SN:*

Chúc mừng SN Yến nùn :D
Ngày hôm nay U nói lắm thế. Ghét thật. Ko biết U có bắt xuống ngồi dưới bàn cuối ko. Ngồi cuối cũng có cái hay, nhưng mà có khi tụt xuống bét lớp theo cái bàn đấy mất :( Mình ko có đc cái tự giác chăm chỉ như mọi người.

Bư với Yến ah ;;) Sinh nhật zui zer nhé :* :>
Chẹp, lâu lắm rồi chưa ăn sổ đầu bài, kể ra mình cũng ngoan phết đấy chứ nhểy :> Mai lại phải mắt nai long lanh roài /:)
Hôm nay con hóa thay với cả chú lí phê phê nhểy. Ghét [-(

Chúc mừng sinh nhât Yến nhớ.
Anh chúc là em thứ nhất là phải khỏe là chính.Thứ hai năm nay lên net với ngủ muộn nó vừa vừa thôi,năm sau là mệt lắm đây:-*

Hehehehe
Bây giờ là chúc mừng sinh nhật Bư,ước gì được nấy.:-*

Cảm ơn các đống chí :x Tình hình là ngày mai sinh nhật tôi :mrgreen: đ/c Bư. Thế nên mờiThủ lĩnh, Đại ca và các đồng chí đến chia vui tại ... 8-| quên xừ tên rồi :(( Nói chung là 1 chỗ gần trường để tiện buổi chiều đi học luôn :D Chúng ta sẽ tập trung lúc 9h ở trường ;;) Đề nghị các đồng chí soạn Văn, học Sinh và làm BT Anh trước ở nhà đề phòng đi đú muộn :mrgreen: Sự có mặt của các đ/c là niềm vinh dự cho tôi :D Xin hết :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi, chán nhểy, mình phải đi học rồi.
Thằng Trí nói mới nhớ. May thế. Hôm nay ko dính sổ ghi dầu bài, may mà lúc đấy bỏ tay ra rồi, ko thì cũng die :)) Ko biết bà ý có tả lai cho TL là Hoàn với Trí làm cài gì ko, "2 em ý quàng khăn cho nhau :))" Bùn cười thật

Ôi giời ơi.Chán qua mai mình lại phải học ở nhà nên phải đi với các đ/c hơi muộn 1 tí.Mà muộn 1 tí có được kô hả đ/c Bư ơi.Thế tình hình là đi đập phá ở đâu thế để tớ còn biết mà đi.
Mai soạn bài gì ấy nhở,mà mai có 1 tiết thì chắc gì cô đã dạy hết bài kia để sang bài mới??

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Mà sao ko thấy mày chúc mừng tao nhỉ ;;)
Đang định vào topic cmsn thì đọc bài này
CHÚC MỪNG SINH NHẬT Lùn nhá :D, chúc mày khỏe mạnh zui zẻ, ăn nhanh chóng lớn và happy với bạn se7en :D
:* :* :* :* :x (thằng em tao rất cám ơn và cũng chúc mày SN vui vẻ nhá :)) )
Chúc mừng sinh nhật Thư Bư :D

chúc mừng sinh nhật bạn Yến và Bư. :x :x :x
ngày mai các bạn đi đu hả?sương nhểy :-s tớ chắc chẳng đi được(vì vẫn chưa được tin tưởng giao xe 8-} )
bài hình mới chép tới bài góc :(( chẳng bít có chép kịp được ko.lo /:) wa'

Dương Đức Trung đã viết:
@Yến:này đã lên net muồn là do mình thì đừng có mà than thở biết chưa hả????!!!!!!Ở nhà buồn kô việc gì làm hả???hehehe THẾ SAO KÔ LẤY VĂN RA MÀ LÀM HẢ?????
Mà thôi tạm tha vì cái vụ SN.Sử sau.Kô thoát được với anh và 7 đâu >:)
Odom đâu??Tao với mày nghĩ cái trị tọi đê!!!!!
Mấy tuổi rùi mà còn vít sai chính tả hả ông anh B-) :)) Xử sau chứ B-) :D
Hehe,em ngoan mà :D Ai nỡ xử lý em mần chi :D

Em cũng rất cảm ơn những lời chúc của anh và sẽ cố gắng ngoan ngoãn từ đây :D

Còn cái chuyện với ông già kia thì anh cứ để tự em giải quyết :D Nói chung em sẽ là thía nào có lợi cho mình nhất thui,em cũng chưa ngu mà ;)

Chúc Yến lùn năm mới tuổi mới ko bị mấy người dở hơi đì nữa này, cao lên này, sống tốt hơn, khỏe ra và làm được mọi điều mình muốn nhé :)>-
CHúc Bư càng ngày càng rich cho tớ nương nhờ :)) Juzt kiddin :p Chúc Bư học giỏi, vui vẻ, thi TOEFL cao :D
Hôm nay ở lớp chơi trò cò cưa :)) Vui vãi :))
Có Hoàn với Trí tử :))

Bố cái thằng, mày cò cưa con Hoàn còn nói tao. Mày còn làm trò bệnh hơn của tao nhá

Mấy hôm nay ngồi trên lớp nhạt quá các bạn ơi!!!!!Kô biết sag tuần có khá khẩm hơn kô?
Mà công nhận hôm nay thằng Trí với An & Hoàn làm trò trong lớp hay vãi ra ạ HAHAHAHA!!!!!Lúc đầu thì anh Trí nhà ta lấy khăn đi cướp vợ hết AN rồi đến Hoàn đều bị qua tay Gạc Nơ.Sau cùng 2 bạn căm phẫn trươc hành động cướp cạn của y--->dùng khăn cướp lại.HEHEHEHE >:) >:)

Chúc mừng SN Yến nhé :)
Chúc mừng SN Bu* nữa nhé! Xin lỗi Bu* trước mai tớ không đi được :( Mai tớ phải học ở nhà bạn Tùng, chiều nay tí ta tí tởn quên xừ nó mất :D Các bạn đi vui vẻ ! Chúc Bu* SN vui vẻ :)

Chẹp...ko đc thấy tận mắt, chỉ nghe qua bẹn Chu tường thuật lại, nghe nói giờ bẹn Hoàn đã đc tôn làm Hot girl của lớp:> Mai phải đến lớp chúc mừng bạn ý:D
Cố gắng hoàn thành hết Bt để mai đi chơi:D

Cướp cái gì :)) Thèng Chim ngồi trên bít giề :)) Nghệ thuật ... đấy :)) Đau lưng lắm cơ :)) Khổ bẹn Hoàn ghê :)) Thèng Trí tuần 3 buổi tập tạ mà :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên