10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mai ăn uống ở nhà Trí ả?
Bọn FPT chết tiệt! Bảo là chưa đóng tiền nên không sử dụng được. Mà vừa đóng mấy hôm trước. WTF is that X(
HAO bây giờ có thêm cái weekly horoscope. Hay nhỉ.
Hôm nay Tuấn Minh chạy đi đâu chẳng foto được :(

Mai ăn uống ở nhà Trí chưa biết là sẽ ăn gì :D
Mấy ngày nay đến lớp chán vãi ạ :((
Học mấy tiết buồn ngủ ko chịu được :((
Được mỗi mấy cái giờ ra chơi đánh bài là cảm thấy thoải mái dễ chịu :D
Ko biết bao giờ thì mới đến hè :D
Mà chỉ sợ đến hè lại ngồi nhà suốt thì chán chít >_<
Hè này cố đi bơi đều đặn tăng chiều cao :))

Mai đại ca kêu là không làm nữa đâu, nên tất cả đến rồi ra quán:D
Tối nay ai có ảnh gì send hết cho Trí đi thì mai mới làm được.
Đú, mày tìm chương trình kia đê

Bây giờ là 2h45'.Mệt vãi.Đã làm xong thân bài.Bây giờ đi ngủ mai viết nốt cái kết là xong.May mà hôm nay có mấy cái tham khao kô thì chết.Công nhận là chép bài đầy đủ giờ văn bây giờ mới thấy có tác dụng.Bao nhiêu là í để tham khảo.Thôi bye bye mọi người.Đi ngủ đây.Đói quá:((

:(( Hôm nay ai đến nhà Trí làm xong văn rồi ko? Có dàn bài ko, cho mượn đi. :(( Cứu tớ với, chưa làm ăn gì cả.

hehe chả có ai lười như mình, 12 h trưa mới lên bài học ngồi gẩy gẩy bút mấy phát đóng sách vở đi học chả làm j`, may mà cô cho khất đến thứ sáu
mà thanh phương dạo này làm văn sung vãi hôm trước 1 tiết GDCD làm gần hết hai tờ, hôm nay cũng làm hơn 2 tờ rưỡi... văn chương lai láng quá ;;)

Sắp đến T6 rồi bạn Bư cho biết kế hoạch đi đú cái :D
T6 không có cái gì phải học cả. Toán ko có (mà đã phải nộp đề cương chưa?). Văn ko có gì nốt. Sinh thì vừa KT xong. Anh cũng ko có nốt.

hehe , Bư bây giờ lên làm chủ xị hội đú à :mrgreen:
To Xú: :)) văn chương lai láng gì đâu. Thật là...:)) ngại chết đi được :mrgreen:

Đâu mà TP. T6 SN bư mà :D
Sao LT biết T6 ko có bt Anh? Mai U mới giao bài cơ mà.
Toán thì T2 nộp vở bt Hình <chứ đề cương nào>
Bạn nào có vở Kĩ đầy đủ + sạch đẹp cho em mượn em photo để tiết 4 có cái để xiem. Thx nhiều nhiều.
Ko biết mai có điểm chưa nhểy? Mấy trg có từ hôm qua. :-/

thứ sáu các bạn định đi đú à? ;;) cho tớ đi với :)
mà mày còn sướng lắm An ạ.ở chỗ tao còn chẳng làm ăn được gì cơ.chẳng biết ngày mai phải làm thế nào đây :(( học bài thì ko thể rùi,mà quay thì... [-x

Chỗ mày có gì mà ko quay đc hả Loan. Có phải bàn đầu đâu mà
Mà sao LT có vẻ háo hức đến SN Bư nhẩy:)) Sáng nay cũng nhắc...khéo lại xung phong chuẩn bị SN cho Bư cũng nên;;):))

Háo hức gì đâu :)) Dạo này học hành nhiều quá muốn đi chơi cho thoải mái, refresh :D
Mà trong cái bói loài vật tớ hợp với Bư đấy :)) Hay là :-? :-j

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Con Noan trên lớp là hay chê thằng Chim mùi mẽ nhưng mà lại chả thèm bỏ xừ ra :))
Hẹ hẹ,cái này thì chẳng cần phải bàn cãi roài :)) Loan nhỉ ;;) :))

Sáng nay tao ốm nên ko đến nhà Trí được ==>sorry bọn mày ;)

Mai kiểm tra Kỹ à :eek: 1t à mọi người :eek:
Chết rồi,tao ko bít gì cả :(( Thôi đời em đi tong rồi :(( Bàn đầu mà :((

Mà sao ko thấy Loan đen lên tiếng gì về chuyện với bạn Chim và anh Hiển nhỉ :)) Đánh trống lảng à :))

Mình vẫn chưa làm chữ Văn nào :-s Thứ 6 thể nào cô cũng bắt nộp cả 2 bài lun :((
Chim ui,anh làm xong chưa :D Em mượn :D

Chẹp,mọi người chẳng ai nhớ hôm nay là SN Yến nhỉ===>buồn thật :( :-|
Thôi,ko sao,ko nhớ và ko bít cũng ko sao :-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người đâu có quên :-j Hôm ở nhà Trí cũng nhắc đến việc Birday của Nùn mà :))
Yến thức cả 1 đêm trắng à

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Mọi người đâu có quên :-j Hôm ở nhà Trí cũng nhắc đến việc Birday của Nùn mà :))
Yến thức cả 1 đêm trắng à
Khì khì,lớp trưởng dậy sớm thía :D:D:D
Dạ vâng,2 ngày nay nằm nhà em ngủ nhìu quá rùi nên bi h có thức cũng ko vấn đề gì lém ạ :D

À,hóa ra mọi người ko wên :D:D:D==>thía thì đời em phởn hơn rùi :D:D:D ;;) ;)) Cứ tưởng chẳng ai nhớ chứ :( :D
Mà sao birthday của em mà lớp trưởng vít thành birday thế kia :(( Em có phải là Chim đâu :(( :(( :(( Phân biệt đối xử quá :((
:)):)):)):))

@Chim:này này,hôm nay em ngồi net cả đêm là vì 2 hôm vừa rồi em ko được lên net tử tế nhá...mà em cũng nằm nhà với số lượng thời gian quá nhìu rùi nhá ==>tối qua và sáng nay em ngồi net thì có thể thông cảm được nhá ==>đừng đánh em!!! :(( Cũng đừng mắng em :(( :(( :(( ...Cả Se7en nữa đấy nhớ :(( Đừng bắt nạt tui :(:)(:)((

Yến, mày giỏi nhỉ, còn ngồi net suốt cơ đấy thế thì mấy hôm nữa lại ngủ nhiều mắt sưng húp cho xem [-( , sao mày bảo hôm qua mang vở cho tao mà ko thấy đâu làm hôm qua học tao phải chép ra giấy nè :(( :(( :((

Nguyễn Hà Lê đã viết:
Yến, mày giỏi nhỉ, còn ngồi net suốt cơ đấy thế thì mấy hôm nữa lại ngủ nhiều mắt sưng húp cho xem [-( , sao mày bảo hôm qua mang vở cho tao mà ko thấy đâu làm hôm qua học tao phải chép ra giấy nè :(( :(( :((
Hu hu,xin lỗi mày ngàn lần :((
Căn bản hôm qua tao nằm lăn quay ở nhà,mệt gần chít ==>tao nằm nhà suốt đấy chứ,ko hề ra khỏi cửa phút nào cho đến khi chịu ko nổi tao mới di cư từ nhà sang hàng net :D
==>bi h tao thấy khỏe hơn rùi,ko mệt lém nữa ;)
Thui,tao chẳng ngủ nữa đâu mà lo mắt sưng húp :))
Mà sao ko thấy mày chúc mừng tao nhỉ ;;)

Kỉu zì thì kỉu chứ đồng chí Yến ko được onl đêm kiểu này nữa đâu nhá [-x Hại sức khỏe bỏ xừ ra [-x Chúc mừng sn mày neway :D
Sao ở lớp càng học càng thấy chán :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên