10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) giang hàng cá :)) hay
eo cái ava của Thắng trông mê hồn quá như kiểu đang ở Hàn quốc í.. cute vật
mà cả cái trang này toàn ava của thắng hot thật =P~hehe

oài trang này post kinh quá :p
ko kịp trả nhời :p

quote : mà cả cái trang này toàn ava của thắng hot thật hehe
mình ơi nổi như cồn rồi mình ạh :)):)) sắp lên tổ dân phố đến nơi rồi =)) gia đình ưu tú :))

post mãi mới đc có chưa đên 30 bài thế này :(( bao h mới có sao như các bạn nhở ^_^ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Có vị nào làm văn rồi thì chỉ cho em mới . Mà sao ở đây toàn thấy các vị bày tỏ tình cảm , ngại quá

Cái thằng Tuấn Anh này là chúa bon chen nhá B-) :))
Bọn mày Văn chỉ phải làm 1 bài ==>còn sướng chán...tao phải làm cả 2 đề nè :(:)(:)(( Thà là đề dễ dễ 1 tí thì còn chơi được chứ cả 2 đề đều khó nhăn răng ===>giết tôi đi :((

thì tại bài 15' so sánh thu vịnh và đây mùa thu tới con Yến nộp muộn nên bà í ko nhận, bắt làm hai bài kia... đề khó lòi mắt chia buồn cùng mày hị hị :-s

phạm bảo chinh đã viết:
oài trang này post kinh quá :p
ko kịp trả nhời :p

muôi muồi XTrang đã viết:
quote : mà cả cái trang này toàn ava của thắng hot thật hehe
mình ơi nổi như cồn rồi mình ạh :)):)) sắp lên tổ dân phố đến nơi rồi =)) gia đình ưu tú :))

post mãi mới đc có chưa đên 30 bài thế này :(( bao h mới có sao như các bạn nhở ^_^ :))
Muồi muội và mình quá khen rồi :)) Tôi nà tôi sẽ cố gắng Hàn Quốc thế lày nâu nâu một chút để lên phường nhận zải :))
Mình thí cứ cố gắng dài dài bao giờ được 2 sao gia đình ta mở tiệc chúc mừng "mẹ cháu nó" :))
Khổ thân Yến nhùn ^_^ Thôi cố gắng ngồi nhà thức đêm hôm tìm cảm xúc mà tuôn ra vậy ^_^

Chỉnh sửa lần cuối:
Phan Huyền Trang đã viết:
thì tại bài 15' so sánh thu vịnh và đây mùa thu tới con Yến nộp muộn nên bà í ko nhận, bắt làm hai bài kia... đề khó lòi mắt chia buồn cùng mày hị hị :-s
hụ hụ,mày học giỏi văn mà Xú :(( Nhà mày có sách gì tham khảo được mai đem tao mượn tao photo ra cái chứ ko tao chết chắc :(( Làm được cái mở bài mí lị cả kết luận của 2 bài đấy là đã khó muốn chết rồi chứ nói gì đến làm 2 bài :(( Đọc đề mà tao chẳng thể nào tưởng tượng ra nó ntn cả :((

@Thắng:hic,tao nghĩ có thức cả đêm thì cũng chả làm gì được đâu mà :((

Toàn nhìn ava của thắng mà không nhìn tên, thảo này thấy mấy post nó cứ lạ lạ kiểu gì :))
Hôm nay ADSL như shit, online 1 tí = dialup
Mà đề văn khó vãi, làm kiểu gì bây giờ. Đến nơi chép thì ko kịp rồi. Chẳng có sách nào cả :((

Bài thứ 900, số đẹp :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe tao nhờ đứa bạn lớp Văn làm hộ,thía mà nó bận vứt tao 2 quyển sách =>hehe :D có 1 đề =>sướng tối mai ngồi làm cũng kịp

Hú hú,mai Se7en nhớ vứt cho Nấm mượn quyển Văn đấy,đừng quên ko thì Nấm tử nạn đấy :((
Mai lớp mình có ai hảo tâm có cái sách tham khảo nào có dính dáng đến 2 cái đề thì đem cho em mượn,em xin hứa chỉ photo rồi trả ngay :((

@Odom:mày ơi mai vứt tao con sách tao mượn đi photo nhé;)
@Nam:mày ơi mạng dial còn fò hơn cơ.
Mấy hôm nay thấy cứ chán học thế nào í,mệt thật.
Lại còn sắp phải mặc đp rồi-->rõ chán.

đã có bạn nào làm văn chưa ?cho tớ mượn chép với .chứ bài khó như thế thì cô có cho 1 tháng cũng bó tay. :((
dạo này lúc nào cũng phải chép bài(lười học wa').mà hôm nay LT ác thế ,dám bảo là chấm vở,làm cho mình sợ quá chép mỏi cả tay X( X( .
thế hôm tới có phải đến nhà Trí ko??nếu mà có thì tớ cũng chẳng đến được đâu .các bạn thông cảm :-s

Loan đen sao lại trắng thế kia từ bao giờ đấy :)) Nhìn bóng sáng quá nhận ko có ra được :))

Noan đen kiếm được avatar em nào trắng trẻo xinh đẹp thía ;;)
Thứ tư các bẹn xem thía nào, có khi đại ca đến làm đồ ăn đấy:D

Ấy,có đại ca đến làm đồ ăn thì em sẽ đến ngay ạ ;;) :D
Ý,mà mấy h phải đến ý mày nhỉ :-s

Ặc,nhìn bài thằng,à ko,anh Chim mới nhớ là sắp phải mặc đồng phục roài :(( Sau vụ cháy thì đống đồng phục của tao tèo hết :(( Quần thì cháy áo thì mốc :(( Đời đen bạc :((

Mà bạn Loan đen bi h thần tượng anh Hiển quá nhỉ ;;) Thấy cái chữ ký toàn lưu dấu ấn thôi ;;) :)) ==>Chim ơi,có nàng mún làm chị dâu anh kìa :)) Mà ko,bít đâu được đấy ;;) thần tượng ông anh nhưng mà lại chấm ông em thì sao ;;) :)):)):)) (anh ơi,đừng đánh em,em đùa thôi mà :p:p:p)

Tuấn Minh ui, mang sách đến share cho cả tớ nữa nhé. Tớ cũng hứa là chỉ phôt thôi, xong là trả ngay. Hay là nói tên sách thôi cũng đc. :D Thx nhiều

Ậc wcj Thắng đú có quả avatar chất quá cứ như là Phim hàn quốc quá! uqar này sắp thành Kwon sang woo rồi :))

dạo này 0306 lắm đứa câu quá topic vừa viết bài cahcs 2h đã bị xuống trang 2

Hơ hơ nhiều cái mới ghê ta :) Có thêm bạn Chinh nhỉ :), ! Hôm trước mẹ bảo dạo này là ko thấy ngồi học thế là phải ngồi vào chỗ đấy nhưng lâu quá rồi, mất xừ cả cảm giác phải học bài ở lớp :)) Ngồi làm cảnh cho vui :)) Có điều ko được ngồi onl, chiẹp thế nên mới lạc hậu như rứa ! Mai chả biết tao có ở lại nhà thằng Tri~ ko nữa, vì ở lại phải có cái mà đến trường đã, ờ để xiem thế nào nhỉ :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên