10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ko tìm trên mạng thì chỉ có nước vào thư viện /:) mà muốn vào thư viện thì phải có thẻ /:) bọn mày có anh chị nào là SV năm thứ 3 thì vào thử thư viện Quốc gia xem :-? may ra thì có /:)

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Phải làm cả vào đĩa và cả in ra nữa
Kể cả thế nào thì hình ảnh cũng trùng hết với nhóm con Nga Linh rồi nên bây giờ phải tìm khác đi. Bọn nó nộp trước, mình nộp sau không khác gì thì điểm chắc chắn kém hơn. Tìm trên net thì kiểu gì cũng trùng thôi nên cố mà kiếm từ chỗ khác đê
Sao mày bít là của bọn mình trùng hết với chúng nó hả mày :-s
Mỗi 1 lần search google thì thường cho ra thêm 1 vài kết quả mà lần trước mình ko thấy ==>có trùng thì cũng trùng 1 số thôi
vả lại dù sao thì thông tin hình ảnh có tìm ở đâu thì nó cũng chỉ có thể==>trùng lặp là chuyện đương nhiên :-s Bi h ko tìm trên net nữa à :-s Thía thì bít tìm đâu nhẩy :-s

Xem thì biết là trùng chứ sao. Mới nhóm con NL thôi, còn chưa nói đến chuyện trùng với nhóm khác

Chẹp..hôm trc đến lớp cũng thấy nhóm Ngọc Minh có cái ảnh giống hệt cái của mình hôm trc tìm đc...các nhóm đều làm dài lắm:D dày cộp..
Nhóm mình in chỗ kia ra đc n` ko? Để xem mấy cái sách của bố xem có ko:D

Chẹp, phải chơi chiến thuật giống năm ngoái thôi. Các bẹn chuẩn bị góp tiền:D

:))lại cái kiểu "hào nhoáng" chứ gì?? Nhưng phải công nhận là các thầy cô rất "ưng" những tập đẹp đẹp:>

Hi vọng là ko phải góp quá nhìu :D Năm ngoái bọn mày làm hết bao nhiu thía :D Nhưng mà nhóm mình đông==>cũng chẳng lo là góp nhìu nhẩy :-s

Đồng chí Trí báo rõ ngày giờ họp cho anh em nhớ.
Hôm nay kt sinh vớ va vớ vẩn--->đến chán:(.Nhưng thôi qua được ngày hôm nay là được rồi.Mà thứ mấy nộp hình í nhở???

Dương Đức Trung đã viết:
Hôm nay kt sinh vớ va vớ vẩn--->đến chán:(
Tao cũng thế :((
Sáng nay học mấy cái kĩ vãi đái thì đếk kiểm tra đau thế :((
Lệk tủ hết cả :((
Tình hình là hôm tới BC sẽ đến nhà đồng chí Trimama để làm cho xong cuốn sử biên niên :))
Còn rất nhiều việc phải lo như tìm ảnh và tài liệu rồi tập trung lại
Photo hoặc in ra rồi đóng tập như năm ngoái ý ^_^
Long lanh vãi lều :))

Sinh làm nhầm, chán vãi:(
Thứ tư này 9 rưỡi nhá, đến xem những ảnh nào cần rửa để còn làm

ẹ,Sinh câu lý thuyết thì tao làm được vì cái tổng hợp chuỗi poly... chẳng hỉu sao tao thấy có thể sẽ kiểm tra nên làm phao :D...nhưng mà cũng vì chép câu đấy chậm quá nên ko có thời gian làm những câu còn lại,càng về cuối thì càng cuống nên càng ko làm được :(( Chắc được 4 điểm mất :((

@Trí:thứ 4 đến nhà mày thì là cả bọn à :D Lỡ may tao lại ngủ quên mất thì có vấn đề gì ko mày :( Hay là bất cứ giá nào cũng phải có mặt hả mày :-s

Chả biết, cứ sang đê.
Cứ tìm tiếp ảnh đê, càng đẹp càng nét càng tốt

ờ thì có lẽ cố gắng mai tao thử đến mấy nhà có nhiều sách xiem có kiếm được rì không tình hình là sao ở google search được ít quá thế ! Mà chiến thuật rì thì chiến thuật nhưng mà cứ ít quá cũng bị phát hiện ! Ờ , cuối cùng chỉ có 1 câu : cố gắng :(

Tình hình là thứ 2 Văn và Hình thế nào các đồng chí nhỉ :-? cho tới giờ phút này thì tao vẫn chưa viết 1 chữ Văn nào và hình thì mới chép đến Góc 8-}

:eek: quả ava của Thắng "tây" thế :eek: trông cứ như chụp ở nước ngoài dưới trời đang tuyết ý :>

Ảnh đấy chụp ở Vincom thì phải:D hay là mình cũng làm quả ava giống thế nhờ8-|:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên