10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thì ra T2 là Thứ 2, nhầm thành Toán 2 :)) Mãi bây giờ mới hiểu.
Sắp đến ngày thi mà vẫn chưa ôn được cái gì :-s

Lớp mình hôm đấy thi đông đúng ko :-s Nếu thía thì có được nghỉ học ko ý nhỉ :-s Tại vì đến cả chục đứa thi cơ mà :-s Nếu được nghỉ thì đời đẹp lém :))

Chia buồn với Yên là ko được nghỉ :))
Ai ko đi thi vẫn đi học bình thường :D
Hix, nay giả vờ BT ANh được 8 :(
Toán thì 6 :| Chết toi luôn
Chán chết :(

Xót tiền net quá :(( . Hôm nay download bao nhiêu document với pix để làm Sử. Mọi người nhớ trả 1 ít tiền đấy :D
Mai Địa có phải nộp bài thực hành không?

Iu Nam thế, :x
lúc nào cũng đi đầu trong công cuộc làm research paper :mrgreen: :D
Hehe, cứ làm xong đi,
ko ai phụ người tốt + nhiệt tình đâu :D
Địa ngày mai thì chịu :(
Từ tối đến giờ ngồi ôn Hóa mà ôn được mỗi Nitơ mới chán chứ :(

hôm nay 1h30 vẫn thấy Trang xú online !dám bùng học :nono:
Thắng ơi! có biết thi anh ở đâu ko ???! nếu thi ở Tây Hồ thì chả biết đi kiểu gì đây ???

:)):)):))
Có phải mỗi Nam với Trí ngồi làm đâu :D
Nh mà công nhận là công tìm thì cũng to nhưng mà cái công down cả cái đống hơn chục đứa tìm được về cũng mệt vãi (chủ yếu là tốn xiền :)) ) :D ==>bravo các bẹn >:D<

@Thắng:đúng là ko được nghỉ nhưng mà số lượng đi thi ở tận Tây Hồ vãi đông===>nếu bọn nó có định nghỉ buổi chiều thì cũng chẳng ảnh hưởng gì :D Trường có cấm đâu :D Hehe :p Chỉ sợ là có nhiều đứa chăm chỉ quá==>xa cũng nhất quyết về trường để học thì khổ :(( (giống y chang năm trước ý :(( ) Mà 8h thi ==>độ 11 xong rùi ==>đi từ đấy về cùng lắm mất hơn 1 tiếng ==>chúng nó vẫn về kịp :(:)(:)((

Chỉ thi Văn Sử Địa Sinh ở Tây Hồ mà lớp mình có mỗi Lex với An, T.Thành, v.v.... là chinh chiến ở cái trường đấy thôi :D
Còn lại là CVA thân yêu :x
May quá đỡ phải đi xa lặn lội mệt lắm :mrgreen:

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Chỉ thi Văn Sử Địa Sinh ở Tây Hồ mà lớp mình có mỗi Lex với An, T.Thành, v.v.... là chinh chiến ở cái trường đấy thôi :D
:eek::eek::eek:
Tao tưởng cả Hóa cũng thi ở đấy nhưng mà buổi sáng chứ :(:)(:)((
Thế thì làm sao mà được nghỉ bi h :(:)(:)(( Đúng là đen vãi chấy :(:)(:)((

Sắp thi rồi mà bây giờ mới chỉ ôn đến Nito
Trí ơi mai nghỉ Lý để còn ôn Hóa. Lo lắng quá.

Chưa ôn gì theo SGK, chỉ đọc sách, trúng đâu thì trúng:D
tí nữa đi học luôn:>

Mai nghỉ lí các bẹn nhé, thể theo nguyện vọng:D
Các bẹn ôn đi, mình đi chơi đây:D

Ơ thế thằng Trí ko thi HSG à :eek: Mày mà ko thi gì á :eek: Lạ nhẩy :-s
Nhìn mọi người sốt sắng chuẩn bị thi cử lại thấy thế nào ý :-s Thấy mình cứ lạc lõng :( Hehe,nói thía thui chứ nếu bảo tao chăm chỉ học hành mà đi thi (cho dù sẽ thi trượt đi chăng nữa :)) ) thì tao cũng xin kiếu :))

Quên mất môn anh à?
Tao năm nay làm gì có thời gian để học hóa

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Mai nghỉ lí các bẹn nhé, thể theo nguyện vọng:D
Các bẹn ôn đi, mình đi chơi đây:D
Thằng Trí mất dạy :madflame: nghỉ mà ko báo cho mình làm sáng nay vẫn lóc cóc đến X(

Ôi giời ơi.Sáng nay dậy vãi sớm,đánh răng rửa mặt ăn sáng,vừa ra khỏi nhà thì Thắng gọi bảo ko đi học.Bó tay.Đang ngủ vãi cả ngon.Khổ vãi cả!!!!!Anh Trí lần sau gọi sớm sớm 1 tí nhớ:);)

Sozzy, không bít số đt:D
Ghi cho tui luôn đê:D

Quyến còn biết muộn nữa là bọn mày. Tao gọi, đứa thì không cầm máy, đứa thì đi tắm 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Huy Thắng đã viết:
May quá ko thì đang định bỏ bất cứ môn nào thi ở Tây Hồ! MÀ sao tự nhiên năm nay lạ thi cử ở cái trường ấy nhỉ?hay là thi xong chán quá ra cầu Thăng Long tự tử cho gần :))

Hê hê , hóa ra nhiều đứa ko được báo thế á? May mà tao được báo, ngủ ngon lắm :))
ohoh Mai nghỉ à, nghỉ thì tốt rì, nghỉ chỉ tổ ngủ nhiều chơi nhiều chả được tích sự rì !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên