10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hehe,nghe Se7en bảo là U đã báo với Chim là mai và kia được nghỉ :D Nói cho đúng hơn là U gọi đến nhà Se7en báo với bố Se7en thía :D ==>mai ko đến cũng chẳng chết ai :))

Tao rõ ngớ ngẩn :(( đến chẳng thấy mống nào :(( có mỗi bạn Chí, bạn Dương và bạn Trọng Đức :(( đợi mãi chẳng thấy cn đâu >>> lại đi về :( hình như lúc 1h 25' cn có ghé qua nhg chẳng thấy đứa nào nên lại về thì phải 8-|

Heheheehe khổ bạn Thư nhỉ.May mà hôm qua TL đã báo mình nên an tâm rung đùi nằm ở nhà:)).Mai các bạn đi thi tốt nhé(được giải về khao tớ cốc chè là được;))

Mấy bạn này ko nghe thầy Giang nói à. Rõ ràng là được nghỉ cơ mà.
Mai chúc mọi người thi tốt. Năm ngoái có 18 giải thì năm nay phải .... giải ;)

Eu , cho tao hỏi tí , bọn mày làm thế nào để con Hiền nó unlock cái lần topic chúng mày bị lock đấy? Nó lock topic lớp tao vì con Hình Lông với con Minh fe`o câu bài tron khi cả lớp tao luôn post rất dài và tử tế ==> khốn nạn lắm !:((

:(( Tao tưởng cn chỉ nói là những ai đi thi thì đc nghỉ thôi chứ :(( thế mai mọi người có đi học ko :( chắc mai đến cũng chẳng học hành gì :-/ các thầy cô đi trông thi hêt :D

Tao thấy bảo là nghỉ 2 ngày mà :-s Đằng nào mai có Văn,Toánx2,Sinh,Anh thì có đến 4 tiết nghỉ,tiết Sinh chắc thầy cũng chẳng dạy ==>nghỉ chứ còn gì nữa :D
Hôm nay mình nằm vểnh râu ở nhà :D Sướng vãi :))

@Ốc:Topic lớp cô được unlock 1 phần nhỏ là do cái bài cô mày kiến nghị với mod....nhưng mà chủ yếu là do topic lớp cô bị lock ko phải do câu quá nhiều mà là đang trong chiến dịch truy quét :D ...thấy lớp mình có tốc độ post bài cũng ghê hồn...đôi khi cứ như là câu tràn lan ý (thực ra cũng có ý định nhưng mà nó ko được thể hiện quá rõ ràng nên cũng đỡ bị bắt bẻ :p:p:p)==>lock thôi!!! B-)
Còn topic lớp mày thì câu vãi cả lắm...cứ cho là chỉ 2 đứa câu thôi nhưng mà như thía cũng khiến cho cả cái topic loãng toẹt ra roài :-s Ko những thía,2 đứa đấy câu sẽ tạo điều kiện cho những đứa khác vào câu ===>khả năng được unlock của bọn mày chắc chắn sẽ khó hơn bọn cô rất nhiều ;)

Các bẹn buổi sáng thi thía nào rùi, chắc đang hì hục hả:D
Mình không có chìa khóa vào nhà, bị tắc ở cái hàng net này mới tức chứ:((
À, sáng lên thư viện roài, chả thêm được cái gì lắm đâu, mọi người cố tìm đê không điểm kém đừng trách.
Chiều thi anh không biết có thằng nào quen để còn ngồi cười với nó nhểy:))

Chỉnh sửa lần cuối:
yên tâm thi anh cả phòng hầu như toàn dân ams thôi! thể nào chả có mays bạn lớp trung siêu lắm :D

Bọn mày thi thố thía nào rùi :-s Sao h này rùi mà vẫn chưa thấy đứa nào lên thông báo kết quả tình hình cho bà con còn mừng nhẩy :-s :D
Trí ơi,lên thư viện tìm cái gì thía mày???Sử à???

Bọn này thi Anh cứ ném giấy lung tung thế này thì mình hết giải roài :((
Khổ cái thân tôi quá:(

Thấy mọi ng` làm Anh có vẻ khá nhỉ:D Biết là ném giấy tóe loe thế thì cũng đăng kí thi Anh, có khi lại đc giải:))

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Bọn mày thi thố thía nào rùi :-s Sao h này rùi mà vẫn chưa thấy đứa nào lên thông báo kết quả tình hình cho bà con còn mừng nhẩy :-s :D
Trí ơi,lên thư viện tìm cái gì thía mày???Sử à???
Tìm sử nhưng không thấy gì,
Nói thôi chứ không đến mức ném tóe tung đâu. Chỉ hỏi được linh tinh thôi

Bọn chúng mày hôm nay thi tốt chứ hả ??
@ cô : Nhưng mà topic bọn cháu đã để 2 đứa câu í ra ngoài lề , ko bao h đả động , tại con Hiền nó ko bao h đọc bài của bọn lớp cháu ( đưong nhiên vì toàn chuyện riêng của lớp mà ) nên đến lúc 2 đứa câu là nó lock luôn , ko bit có phải nó cứ thấy topic nào dài là nó lock luôn ko?

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Bọn chúng mày hôm nay thi tốt chứ hả ??
@ cô : Nhưng mà topic bọn cháu đã để 2 đứa câu í ra ngoài lề , ko bao h đả động , tại con Hiền nó ko bao h đọc bài của bọn lớp cháu ( đưong nhiên vì toàn chuyện riêng của lớp mà ) nên đến lúc 2 đứa câu là nó lock luôn , ko bit có phải nó cứ thấy topic nào dài là nó lock luôn ko?
cái chuyện này thì mày cứ thử vào hỏi lại kỹ càng trong cái topic giải đáp... xem sao :-s
Mà kể cả để 2 đứa đấy câu bài còn bọn mày ko đả động gì thì cũng chẳng có tác dụng vì bọn nó cứ câu còn bọn mày cứ post==>mod chẳng cần phải đọc đủ các bài tử tế của bọn mày thì cũng có đủ lý do để lock cái topic lại roài :-s (mày có hiểu được cái câu này của cô ko nhỉ :-s Cô đọc lại mà thấy nó cứ khó hỉu kiểu gì ý :-s )
mà mày thi có tốt ko hả con cháu :D

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Tìm sử nhưng không thấy gì,
Nói thôi chứ không đến mức ném tóe tung đâu. Chỉ hỏi được linh tinh thôi
Mày lên thư viện nào cơ :-s Tao tưởng bọn mình làm vào đĩa chứ :-s Mà mấy hôm nay tao cũng chưa tìm sử :p Chết thật,mai phải lao vào tìm thoai...:-s Nếu còn thiếu nhiều về phần nào thì nhắn vào Y!M cho tao nhé ;)

Phải làm cả vào đĩa và cả in ra nữa
Kể cả thế nào thì hình ảnh cũng trùng hết với nhóm con Nga Linh rồi nên bây giờ phải tìm khác đi. Bọn nó nộp trước, mình nộp sau không khác gì thì điểm chắc chắn kém hơn. Tìm trên net thì kiểu gì cũng trùng thôi nên cố mà kiếm từ chỗ khác đê

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên