10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
To An : Hôm nay tổ mình được mấy điểm GDCD bài về nhà ấy nhở .
Mà hôm nay nhìn thấy con Tula :((
Mình hơi hoảng vừa bước thấy ,nói thật lòng không ngờ Tula cũng có những lúc mềm yếu .Thật không ngờ :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

Nhầm nhọt nhá, hơi lệch chủ đề, bi giờ tư liệu thì cũng đủ rồi nhưng mọi người tìm ảnh về phong tục người việt cổ nhé, kiểu như trang phục:D
Mọi người thu thập nhanh lên, trong ngày mai nếu ở trên mạng thì send ngay cho Nam nhé. Những ai có tài liệu giấy thì thứ 2 mang đi.
@ nùn: mày cứ làm đi

Chỉnh sửa lần cuối:
@TA:Cấm mày trêu bạn Tula đây nhớ.Con gái khóc thì có gì đâuX-(
Lo hôm Kt sinh quá mấy bạn ơi.Có bạn nào tốt bụng giảng cho tớ với!!!!

Tao đây biologist-to-be :)) Cần thì cứ nhờ :) Tao giúp đỡ tận tình nhưng sẽ ko quên lấy tiền công :)) hêhe, dạo này bị dọa hơi nhiều nên học hành môn sinh rất tử tế đâm ra cũng hiểu được :D

Chẹp,nghe bọn A2 bảo có thể T2 sẽ ko làm được giao lưu vì hình như trường bắt phải làm vệ sinh thì phải :-s Các lớp ý :-s Nghe bảo T4 có đoàn gì gì đấy đến thăm trường nên mới thía :-s

Chẹp,nghe bọn A2 bảo có thể T2 sẽ ko làm được giao lưu vì hình như trường bắt phải làm vệ sinh thì phải :-s Các lớp ý :-s Nghe bảo T4 có đoàn gì gì đấy đến thăm trường nên mới thía :-s
T2 làm giao lưu rồi mà. Hay ý của Yến là nghe bọn T2 bào có thể A2... :-?
Có lẽ tối mới làm được. Tư liệu và ảnh ít quá.
Vừa ngủ dậy mà sao thấy mệt mỏi quá

Tìm ảnh khó lắm 8-} nhất là chỉ bó hẹp thời kì Hùng Vương của nước mình 8-} trên Google với Yahoo toàn mấy cái linh tinh 8-} có khi phải tìm trong sách rồi đi photo /:)

này nhóm sử có những ai làm thế ??????????????????
cho tao tham gia với tao cũng có cái đóng góp :((

Em đĩ nhà tao dạo này khỏe ko, còn đái dầm trong lớp học ko :)):)):))

:)) :)) em đĩ vẫn khỏe :mrgreen: ko đái dầm trong lớp chỉ thỉnh thoảng nằm ngủ trong lớp thoai.

Đừng có giả vờ, chắc vẫn đái thường xuyên chứ gì :)):)):)) đái cũng ko xấu nhưng mà em nhớ đừng ỉa đùn nhé kẻo Tolland ko chịu được lại báo cáo Dĩ** nùn thì chít :)>-:)>-:)>-

@LT:Yến muốn nói là thứ 2 lớp A2 có thể kô làm giao lưu vì phải làm vệ sinh.
Theo tao hiểu là thế.
@Yến:anh nói thế đúng kô?
Nhưng mà kô làm giao lưu thế thì chán lắm.Lại phải gặpTL.Đến chán.

AAAAAAAAAAA, chào bẹn Dương Đức chim, dạo này khỏe ko, gái gú thế nào :)):)):))

Đang hỏi thăm chứ có phải câu bài đâu, phân biệt kĩ đi!!!!!!!!! Mất cả hứng post bài tại cái chị Trang hâm hấp này [-([-([-(

@Minh Ngọc:Thx tớ vẫn khở,sao thấy bạn là bạn Ngọc đã hỏi vế gái gú thế,ngại quá.Làm gì đã có.

Lạy hồn, hồn lướt cho con nhờ ^:)^
Đừng câu bài nữa, bọn này bị một lần rồi vẫn ko chừa à :(
Nay đến trường xem bóng rổ dở thì tiếng gọi lương tâm bắt buộc phải đi học :))
Vuợt qua 2 thời điểm khó khăn :D
Biết thế ở lại xem xong đi về đỡ bị dính mưa :(
Hix, tuần sau thi HSG rồi mà thấy tình hình lớp mình hèo quá :(
Năm nay ai học Hóa cũng đi xuống thì phải :(
Kiểu nảy chả biết được mấy giải :(
Thấy lo lo :mrgreen: Tối nay bắt đầu ngồi ôn theo đề cương mới cho :D

Dương Đức Trung đã viết:
@LT:Yến muốn nói là thứ 2 lớp A2 có thể kô làm giao lưu vì phải làm vệ sinh.
Theo tao hiểu là thế.
@Yến:anh nói thế đúng kô?
Nhưng mà kô làm giao lưu thế thì chán lắm.Lại phải gặpTL.Đến chán.
Hehe,đúng là anh mình :> Hiểu em gái thía cơ chứ lị :> ;;) :D
Nhưng mà hôm nay đến trường vẫn thấy chúng nó tập tành cho giao lưu==>chắc T2 vẫn làm :D Thế thì ko hỉu hôm nào sẽ dọn vệ sinh nhẩy :-s Ko lẽ giao lưu xong rùi mình được nghỉ để dọn vệ sinh :)) Hay là T3 sẽ được nghỉ 2 tiết nào đấy để dọn nhỉ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên