10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có lẽ tớ đến muộn hoặc không đến vì cũng phải đi giải quyết vấn đề Toefl

Oài kế hoạch xem phim dày đặc thế này thèm đi xem quá thôi :D
mấy hôm nay chả hiểu sao toàn bị đầu độc phim HQ nhưng xem ra cũng hay phết!
mà H2 có định là Bụi chuối vol3 vào ngày hội anh tài ko đấy! có thì cho hùng sủi tham gia với nhá :D

vừa vào xem cái nhật kí lớp tin thế nào... :D công nhận chất lượng thật... chả có bài nào chat chit bài nào cũng dài ngoằng và rất có í nghĩa.. với lại cái kiểu viết nhật kí lớp thì nó cũng giống top nhật kí trong ngày lắm mà nhật kí thì chả ai thiếu chuyện để viết chả việc j` phải câu
dù sao rất cảm ơn MOD Hiền đã rộng lượng cảm tình với MOD ghê cơ :x :D

:))tao xem cái gì mà "Xú thối, Giang hôi" xúc động vãi:))suýt nữa thứ 7 đến cho mày 1 phát tẹt mỏ luôn đấy An ạ
Thế mai mọi ng` có định đi chơi đâu ko? Đi đâu gần gần để còn đạp xe theo kịp:D Các bạn bih tân tiến đi xe máy hết thấy có mình mình với con Xú đi xe đạp tủi thân ghê cơ, đc mỗi cái thấy cứ thoải mái thế nào ý:D
Cái cô hôm nay trông hay nhỉ:D cứ dễ thương thế nào ý>>>phải học tập để về sau còn đi mồi chài các anh;;) :))

Cái cô béo ụ ị á :-s :)) trông ghê chết :)) ờ ...cũng dễ thương nhưng có vài đoạn trông down kinh :mrgreen:
hehe , ko biết có bạn nào lớp mình tương lai được thế ko :mrgreen:

Mấy đứa kiếm tài liệu sử đi nhé. Sách nữa. Trí có nguy cơ không kiếm được đâu. Thứ 7 này phải có rồi để còn tổng hợp

Chà chà hôm nay An về xóa bài nhanh vãi cả ra.Mình về lên mạng để định quote thế mà vào trang nào cũng thấy đã xóa--->đến chán.[-(

Ui , tao nghe nói topic chúng mày bị lock lại được mở rùi ah! May mà con Hiền kịp thời mở trước khi bà cô tao lập 1 cái topic để hỏi han :))

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Ui , tao nghe nói topic chúng mày bị lock lại được mở rùi ah! May mà con Hiền kịp thời mở trước khi bà cô tao lập 1 cái topic để hỏi han :))
:))
Thực ra trước khi bà cô của mày lập topic mới để hỏi han thì đã kịp nhìn thấy cái topic "giải đáp thắc mắc-góp ý" ==>nhảy vào đấy post 1 bài khá là lâm ly==>mod lượng tình==>mở lại topic cho lớp lun :D May vãi :p

Nhắc luôn vào cái topic WABC mà nghiền ngẫm cái bài của cháu đi !

Hội bụi chuối ơi . Cho em tham gia hội làm bài sử mới .Đến bây giờ em vẫn chưa có hội nào cả . Em có khoảng 25 tờ bài sử .Mọi người cho em tham gia mới nha. 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)

Đâu, mày kiếm ở đâu ra đấy, mai mang cho bọn tao xem rồi bọn tao cho vào:D
Tối nay mọi người lên send ảnh sử cho tớ nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
Không biết ai vote cho topic lớp mình 1 sẹo làm bây giờ chỉ có 3 sẹo.
Tìm được 1 trang cho Phong tục của Người việt cổ, tối send cho.
Đi tìm nốt các pix

Send kín nhé, đừng để ai biết. Tìm mấy cái về ethno ý.
Cái chính là pix, mọi người cố tìm càng nhiều càng tốt.
Híc, đang căng mắt ra mà chưa thấy gì:(

Search google mà chả thấy đc cái gì cả. :((
Chả biết kiếm pics ntn đây. Mà sao thấy tử giờ đến T3 còn ít ngày quá

Mở sách sử ra cái phần 3 mà xem, ai thử hỏi lại xem là có phải tìm theo phần đấy không

Hôm trc gửi cho mày cái kia em có dùng đc ko
Mà chả hiểu cổ là ntn? Có phải chỉ có thời Hùng Vương các thứ ko?8-}
Mấy mà trần lê nguyễn...hỏi Ngọcminh hình như nó bảo là Trung cổ thì phải:D

Đặng Thanh Phương đã viết:
Cái cô béo ụ ị á :-s :)) trông ghê chết :)) ờ ...cũng dễ thương nhưng có vài đoạn trông down kinh :mrgreen:
hehe , ko biết có bạn nào lớp mình tương lai được thế ko :mrgreen:

Chị nói cô nào đấy ạ???

@Trí:nhóm sử của mày là hầu hết bọn Bụi Chuối à :-s Nếu thía thì cho tao vào với được ko :-s Tao cũng đang đi tìm các tài liệu đây :-s Khổ nỗi ở nhà tao tư liệu về sử TG vẫn còn cả đống nh sử VN thì chắc là ko có :-s ==>chắc phải mò thoai :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên