10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nếu Việt Minh Hội cần người lật đổ My em sẽ xung phong đảm nhận việc này.
:(|) :(|) :(|) :(|) :(|) :(|) :(|) :(|) :(|) :(|) :(|) :(|) :(|) :(|)

:))giỏi thì lật đi..đến gần lại chả bị đá cho tòe mỏ ý chứ
Đi xem phim chắc lại như lần trc chủ yếu là cho vui thôi, chưa chắc đã xem nên chọn đại 1 phim rồi đi mọi ng`ạ, nhưng dù sao tớ cũng muốn em phim VN cho dễ hiểu:mrgreen:

Thằng Trí tởm thế? Chỉ giỏi trêu em Loan. Con Tula bây h cũng bon chen ghê nhểy. <Tao lãnh đạo> nghe oai thế.
Bình thường thì rạp nào cũng có phim buổi chiều. Nhưng mà tình hình là tớ thấy nếu đi đc buổi sáng thì thuận lợi hơn.
Mà khổ ghê cơ. Cái chuột nó chả sáng gì cả. Di mãi mũi tên vẫn đứng yên. Sao mà khổ thế này. :((

Bạn nào lãnh đạo thì quyết định nhanh nhanh đi, xem xong phim đấy ngày mai, ngày kia tớ với con Trang đú thêm phim nữa:D

Lịch chiếu phim của NCC
Thứ 5:
- 12h: Jone, 0 1 mái chèo
- 14h: Jone, Fockers, Người mèo
- 16h: Thế giới 0 trộm cắp, Lấy vợ Sài gòn

Thứ 6:
- 12h: Jone, 0 1 mái chèo
- 14h: Jone, Fockers, Người mèo
- 16h: Thế giới 0 trộm cắp, Lấy vợ Sài Gòn, Người vợ hoàn hảo.

Ra vẻ, rồi hách dịch với mọi ng`/:)
Mà sao ko có phim nữ tướng cướp hả LT?

:D các bạn mở topic mới nhé :D topic thế là dài rồi !
yêu cầu post bài chất lượng hơn :D

híc , ôi bố thân yêu của con đừng lock topic này , nói gì chứ topic của lớp khó mà chất lượng lắm , lấy đâu ra chuyện nghiêm túc để mà post bài cho chất lượng chứ.
:D để topic này đến bao h hết lớp 12 roài lock :D thế thì hay vãi ý. :x

Keke,nói chung mod Hiền đã mở lại topic cho chúng ta==>từ h lớp mình chắc chắn phải chú ý hơn trong việc post bài.....ko cẩn thận lại bị lock nữa thì khốn :( :-&
Thỉnh thoảng có 1 quả thía này thì cũng đau tim thật :-s
(hê hê,công mình lớn quá cơ :> :)) )

Mà dạo này U tấn công lớp mình dữ quá,đang bắn rơi từng đứa 1 bằng cách chơi sau lưng==>lơ ra 1 cái là chết luôn!!!
Ko hiểu thằng Tuấn Thành có bị làm sao ko nữa :-s

:D Ôi yêu Ếk nhất trên đời :* Chưa cò quay Ếk đã mở lại rồi :mrgreen: Đội ơn Ếk đại vương :mrgreen:
Nay ngồi học trong lớp đang mải miết soạn văn bỗng bị Giang đại ca bắt quả tang vụng trộm trong giờ :D Hehe, ko sao :D Lúc sau Tuấn Thành bị vuớng vào scandal :D Chả bít rồi sẽ thế nào :D

Thằng vịt lộn té đi nhá. Topic bọn tao có truyền thống ngán đời roài, không tiếp chim lợn nhá.
Mình lởn vởn vào lớp cũng bị U hỏi, ghét vãi, không có cái gì tương vào mặt
Mai chắc tao chỉ đi xem phim thôi, xem giờ giấc cho chắc chắn đi

Mod Hiền ếch xử lí thằng này đê, nó phá bọn em này

Thôi thằng Việt Long đừng có nhey như con choi choi trong topic H2 :D Mọi người kệ đi, đừng câu bài vì nó nữa kẻo mod lock :D
Mày về topic lớp mày mà kâu :D Topic H2 truyến thống ngàn đời rồi lock thì chít :((

Mai đến nhà An bẹn đập phá rồi đi xem phim chắc sẽ vui lắm :D Mai mang Euro Trip đến cho các bạn nữ thỏa lòng mong đợi bấy lâu :D

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Thằng vịt lộn té đi nhá. Topic bọn tao có truyền thống ngán đời roài, không tiếp chim lợn nhá.
Mình lởn vởn vào lớp cũng bị U hỏi, ghét vãi, không có cái gì tương vào mặt
Mai chắc tao chỉ đi xem phim thôi, xem giờ giấc cho chắc chắn đi
Chẹp,hôm nay tao,PA,LB lên muộn vì mải xem bóng rổ,vừa chạy lên đến nơi đã thấy U đứng với lớp trưởng roài ==>tí thì rụng tim ra ngoài :-& Cũng may U đang mải nói nên chỉ ngoái ra chứ ko kịp gọi giật cả lũ lại :D Nói chung cũng khổ cho Chim với cả Bùi Thùy,bị làm to chuyện==>bản kiểm điểm :-s
Khổ cả thằng Minh sục nữa :-s Bị gọi điện về xong rùi còn bị gán thêm con tội là tham gia oánh nhau nữa mới khiếp chứ :-s Mà rõ ràng nó chỉ ôm thằng Đức để can ra thui :-s ==>ghê hồn :-&

Thắng mang cả The girl next door nữa.
Trí mai không đi à. Thế thì xem xong Love actually bản xịn rồi ghé qua lấy đĩa mang đến nhà An play :))
Thế này cả ngày xem nhưng thể loại phim 8-}

Hôm nay U replays lại cái câu thất vọng về President :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đỗ Hồng Nam đã viết:
Thắng mang cả The girl next door nữa.
Trí mai không đi à. Thế thì xem xong Love actually bản xịn rồi ghé qua lấy đĩa mang đến nhà An play :))
Thế này cả ngày xem nhưng thể loại phim 8-}

Hôm nay U replays lại cái câu thất vọng về President :))
Mai phải đi xin cái giấy chứng nhận thi Toefl, có gì sáng mai vứt đĩa cho thằng Thắng cũng được
Con U tởm thía, mình mà lởn vởn linh tinh khéo cũng ăn tội che dấu cho bạn làm việc xấu mất

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên