10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vụ bà gdcd hả mày?Mày vừa ra khỏi lớp là bà í sưng mặt lên rồi giảng đạo cho lớp 1 bài.Đến là bó tay.

:( Vẫn ko ai hiểu mình, đã bảo ko dính dáng gì đến Mss B ở đây mà :D
Chuyện NN hét ầm lên làm tao buồn cuời quá nên tao bảo đấy là cú shock thế kỉ 21 thôi :)) Nhìn mẹt Nam bùn cuời vật :))

Mọi người không nhở hôm nay đang trong tiết sinh hoạt, cả lớp đang im phăng phắc, tớ đang kiểm tra lại dữ liệu thi HSG của 1 số người thì... bỗng nhiên giật bắn người, cả lớp quay lại phía tớ. Câu nói "Cái gì cơ..." của NN :-& đã có tác dụng.

À cái vụ đấy hả?Công nhận là cú sốc của thế kỷ thật.Thế mà Toland cũng dửng dưng nhỉ.Quả đây mà là thằng khác thì thế nào cũng ăn đòn heheehehe bó tay.

Bảo con Tula hỏi người ta xem có những buổi nào và phim gì đã

Ko phải việc của mày Tri~ ạ ! Tao quyết xong rồi, tao sẽ lấy 20 vé, xem chiều thứ 5 Nhật kí tiểu thư Jone 2 ! Đứa nào thích thì đi !

Tula ơi :( ko có phim khác à :(( Nữ tướng cướp hay Người vợ hoàn hảo cũng đc :(( đừng xem Nhật kí tiểu thư Jone 2 :((

Đúng là thiên vị thật :)) Nếu là tao,Long béo,Vũ hoặc Minh sục kêu lên thía thì đảm bảo thể nào cũng bị gọi điện về nhà :)) Mà thằng NN nó như bị thần kinh ý :-s Việc dek gì phải lắm mồm thía nhẩy :-s Cứ như là chơi nổi ý :-s

Hôm nay mới bít hóa ra em Loan đen cũng khoái bài đấy giống mình :)) (bài trên chữ ký của t.Chim ý :)) ) Hôm nay nhìn em ý rú rít khi nghe thấy bài đấy đến là bùn cười :D (thế mà hồi lớp 10 mình bảo nghe thì ko chịu,chê nữa mới sợ chứ B-) )

Ôi Tula phong cách Hitle quá :mrgreen: " tao đã quyết rồi..."
Phim "Người vợ hoàn hảo" cứ ngu ngu kỉu gì ý , chả thấy hay lắm.

Hơ. Con Tula đi xem buổi 10h đến 12h đi. Xong còn về nhà tớ nữa. Nếu đi buổi chiều mà ko dọn dẹp kịp bãi chiến trường thì tớ die mất.

Thế dạo này kô có phim nào kiểu action hay là hài à?Mai kô biết có co quay được tiết nào kô nhỉ????

Bảo xiem cái lịch thì ko xiem cơ ! Thôi cho nốt ngày mai xiem lịch :)) Đằng nào cũng chưa báo :))
Đấy đứa nào xiem lịch trước đi, tự cân đối thời gian ;))
Tao lãnh đạo =))

Thì phải hỏi người ta xem có buổi chiếu nào chứ. Ngày thường hình như làm gì có buổi chiều

nếu ở trung tâm chiếu phim qg ko có thì đi rạp tháng tám,bao giờ cũng nhiều phim hot hơn

Mọi người xem chữ kí của Loan kìa :)) xxx Thêm vài chục x nữa đi, không thì dễ hiểu nhầm lắm. Không thì đổi thành XOXOXO :D

Việt Minh Hội có tuyển người không . Cho em tham gia mới . Em hứa sẽ là thành viên tích cực của hội.

Noan đen bán chui mấy lọ mỹ phẩm làm đen da lấy tiền cho bọn tớ xem phim đê:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên