10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Tại vì ông ý cũng biết tao chứ còn chuyện trình bày thì xem đã
Trời đang mưa:((
Cầu trời lạy phật là tối nay mưa hết đi cho mai khỏi mưa (trời ơi,mưa to thì tí nữa mình về kiểu gì :(( Rét chết được :(( )...........mà nếu mai nhất quyết phải mưa thì cũng xin là mưa bé bé,mưa bụi thôi :((

Hôm qua đang ngủ thì nghe thấy tiếng mưa rơi. Trời ơi :((
Chưa bước ra phòng nên ko biết bây giờ thế nào :-?

Today: Showers ending early, then partly cloudy by the afternoon. High 64F. Winds NE at 5 to 10 mph. Chance of rain 50%.

Tonight: Partly to mostly cloudy. Low 51F. Winds ENE at 5 to 10 mph.

Không ngại lắm đâu

Anh Trí ơi,em dốt tiếng anh lắm :(( Có gì thì dịch ra hộ cái :((
Nh mà bi h ngoài trời đang nắng đẹp lắm ==>hi vọng ngập tràn :)
Chỉ mong là tối nay trời ko trở chứng ;)

bây h là 6h kém mười trời rất đẹp ko khí rất sôi động đang ngồi tại kem đối diện trường bên cạnh là em trang thư đang fe vé với giá 60k chắc nịch.. ngoài kia toàn trai tài gái sắc nhìn sướng cả mắt... chắc chắn tối nay hoành tráng lắm \:D/... BUICHUOI thế nào cũng ăn nên làm ra... [-o<

Nếu ai có còn cầm tiền thì đưa đây nhé:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bọn này bán trà sữa có vẻ đắt hàng nhẩy :))
Bào thằng Hùng Sủi vào mua trà sữa mà mãi ko thấy có :-?

:((........tối hôm qua là một tối dạ hội kinh khủng nhứt .....từ trước tới h :D
:((.........Mình suýt phải bỏ mạng ngay trước cổng trường mình .......bị chen bẹp ruột......nằm sõng soài dưới đất........thía mà bọn mất dạy đằng sau thì nó.......:((.......một mặt vẫn cứ ép tiếp......một mặt lại giữ luôn con chân dài của mình lại làm mình ko thoát ra được :D...........Hai con bạn thân đi trước thì đứng được vững .....quay lại cứu ....thì cũng có bao nhiêu đứa cũng cứu bạn nó nên ......:((.......chỉ còn mình......:((.......Lúc đấy bao nhiêu hình ảnh : ......bố, mẹ, gia đình, bè bạn cứ lởn vởn trong đầu làm mình càng sợ........Ko muốn chết.......Ko muốn chết đâu :((............Hehe...........Đúng lúc đấy .........tự dưng mặt con bạn thân iu thò ra....:D........."Mày ơi! Kéo tao ra với"....... :D.........

:D.......Nắm lấy tay nó.......Nhưng sao nó lạ nói như chửi vào mặt mình : "Bỏ tay ra ! Bỏ tay tao ra ." .........hehe........hóa ra la trong lúc cuống quá , mình lại nắm thêm luôn tay 1 đứa khác cũng đang vội kéo bạn nó .....Thả tay con kia ra, thì cũng mất luôn tay bạn mình..........Lại chỉ còn 1 mình.......Mấy ông bảo vệ thì vội hô hào bọn đằng sau lùi lại.....dẫm bố nó vào luôn tay mình ........:((........Đau quá bác ơi! Cháu đau quá .......Đau đến tận bi h :D.......Một thời gian sau thì cũng đóng đc cửa vào.....nhưng vẫn còn vướng cái chân ko rút ra được ....giày thì sắp tuột.......Khổ thía đấy!.....Chân dài nhìu lúc là nó khổ thía đấy :D........Lúc đấy may là có 1 thầy nào đó giúp kéo mình ra..........:((.......nhưng ôi thôi..........tuột mất giày roài.........bình tĩnh lại nhìn ra phía cổng......ngổn ngang bao nhiu là giày........cuối cùng thì cũng tìm lại đc:D.........Bây h ngồi nghĩ lại vẫn còn sợ và đau :(........nhưng cuối cùng thì cũng bít cảm giác suýt chết là thía nào :))

:)) Chuyện hay vãi, tưởng sức đại ca bằng vài chục con ngựa cơ mà:D Phải bật được bọn nó chứ:D

:)) hóa ra cái đống giày ở cạnh bảo vệ là hậu quả của hôm qua :)) buồn cười vãi
thế mà lúc nãy ko hiểu lại nghĩ giày đẹp thế mà lại vứt đi
đang cùng đại ca lấm lét định thóm một đôi mà nhìn mãi chả thấy cái nào đủ chiếc
cảnh hôm qua giống hệt hôm đi chùa hương.. ngừoi đè người
chả có cái chết nào đau đờn bằng việc bị chính đồng loại của mình giẫm chết b-(

Tối qua về nhà giặt ngay bộ quần áo :))
Vừa cho vào đã thấy nước đổi màu ngay được :)) Kinh :))
Đen xì ... :))

hehe, hôm qua ở trong gian hàng, chả phải đi ra, chả phải dẫm đạp bon chen. May thế. Khổ thân mấy người, hôm qua ko vào sớm. Bị đuổi ra

Tự mình lại còn định đổ cho ai. :D
Tình hình có vẻ như dạ hội hôm qua ko thành công như mong đợi thì phải. Nhưng phải nói CE đã quá cố gắng.

Khổ thân bẹn Khanh.
Hôm qua trong vòng bán kính 0.5cm lấy tâm là rốn của tao nằm trên mặt phẳng song song với mặt đất ko đứa nào dám chen
Đơn giản ta đang ôm 1 túi dao thớt dùng cho gian hàng :))
CHỉ nghe đâu đó có tiếng:" Đừng chen nữa anh ơi, thằng kia hổ báo mang dao đi chém người đấy" :))
Bà mà tóm được tôi thì cứ đường hoàng mà đi vào nhá :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên