10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bạn Trung post thành 1 bài thôi nhé. với lại cái ava của bạn rất là phản cảm :|

Xin rút kinh nghiệm.Tại gửi rồi mới nhớ ra nên mới post 2 bài liên nhau.Mà cái ava của tớ cũng có gì đâu mà phản cảm 1 cô gái ăn 1 quả chuối thôi.Chẳng lẽ ăn chuối cũng có tội???

Chẹp...đề nghị bạn Chim nhận đi cho tiến bộ!!! Thay ava đi:D
Bih mới thấy có bao nhiêu việc phải làm, cả thực đơn cũng chưa làm 8-}Lại còn biển ko bit treo lên thế nào:(( Mai có n~ ai đến nhà Chim?

Mai mọi người cố gắng đến sớm và đông đủ đê. Việc không phải thiếu đâu.
Và chiều mai học xong mọi người cố gắng ở lại chuẩn bị luôn, về nhà là thiếu người đấy.
Mai mang bảng đi nhé

Mọi người đã tổng tiến công các topic khác chưa. Làm ngay đi. Ngày mai sẽ chắc ít người vào net lắm.

Bọn mày chuẩn bị hết chưa,có cần tao giúp zi kô hả (nhưng nhớ phải trả tiền công cho tao đấy nhé).Chim ơi cho tao cái ava đấy đi.

Vừa tổng tiến công rồi, lại tăng thêm được gần chục bài:))

Mọi người cố kiếm khoảng 3 cái gậy dài từ 1m đến 1.5 m nhé

Tranh thủ quảng cáo cho gian hàng BỤI CHUỐI

Còn chờ gì nữa mà không dắt nhau vào BỤI CHUỐI để thưởng thức........:> :eek: của ngon, vật lạ :)>- B-)

=D> =D> BỤI CHUỐI:> :>
B-) B-) :)>- :)>-
Trà sữa original của Feeling Tea và giá cũng vãi original

À mà Chim mai mang video cam nhé. Rồi tao chuyển sang VCD cho. Mai mày đón tao lúc 12h15' nhé. 10 thùng Coca + ghế chắc phải đi 2 chuyến..

Vũ Tuấn Minh đã viết:
Bọn mày chuẩn bị hết chưa,có cần tao giúp zi kô hả (nhưng nhớ phải trả tiền công cho tao đấy nhé).Chim ơi cho tao cái ava đấy đi.
Kể cả được nhường cái ava đấy thì cũng đố Se7en dám đổi đấy B-)
Hehe,mai mọi người cố gắng có nhìu nhìu đứa đến nhà t.Chim để làm cho xong mọi chuyện ==>chiều rảnh rang làm việc khác :D

Mà này,bọn 10P1 được thầy Tuấn viết cho con giấy phép xin nghỉ 3 tiết cuối ngày mai để chuẩn bị cho gian hàng đấy ==>lớp mình có định đi cò quay ko :D:D:D

Có chứ:D Việc này nhờ Yến lo nhé:D

10 thùng Coca + ghế chắc phải đi 2 chuyến..
10 chai chứ ko phải 10 thùng đâu đấy LT!!!

Các bạn cố gắng mai đến nhà bạn Chim n` để làm biển, to lắm, chắc tớ với Trí làm ko nổi:D Đến đấy có khi lại phải 1 đứa đi đánh máy cái thực đơn:D
Có mang bảng ko? Chả bit mang thế nào 8-}

Phải chuẩn bị 1 chút gì đấy nóng đi. Nhiệt độ ngày mai là rét nhất trong đợt rét này đấy. Có lẽ trời sẽ tối nhanh và tỉ lệ có mưa là 50%

Chẹp,phải có đứa nào xinh tươi đi cùng tao để lo chuyện xin thầy Tuấn cơ :-s Thầy bít U hay dòm ngó tao nên cũng ko mún thiên vị tao quá :D Con Còi đi cùng tao nhé :D

Nói chung mai là các gian hàng đều chuẩn bị đồ nóng hết==>tao nghĩ chuẩn bị cái ấm hoặc phích điện là ko thừa đâu :D

Uhm, xem có cái gì uống nóng không đã
Mai tao đi cùng mày cũng được. Nhưng mày nói:D

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Uhm, xem có cái gì uống nóng không đã
Mai tao đi cùng mày cũng được. Nhưng mày nói:D
:)):)):))
Thôi,em xin bác :))
Đi với con Giang thì còn hi vọng chứ đi với mày thì có khi mới thấy cái là thầy đã chạy xừ mất rồi :))
Đùa chứ đi với mày cũng được nhưng mà mày giỏi trình bày hơn ==>mày nói...còn tao chỉ đứng bên cạnh nỉ non thôi :D

Tại vì ông ý cũng biết tao chứ còn chuyện trình bày thì xem đã
Trời đang mưa:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên