10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao vẫn thích cái ava của tao bih nhất:D trông ngon^.^

COn Yến hỏi rõ hơn về cái vụ L2 đi nhé;)

Sau mỗi bài viết để quảng cáo BỤI CHUỐI, mọi người nhớ chèn thêm cái image này nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
oài... quảng cáo kinh quá.. hôm nọ ăn món ăn ở bụi chuối xong.. tui bị đau bụng dữ dội.. liệu có thuốc trừ sâu trong đó ko???

Thằng Chấy kia!!Mày có tin là tao gọi cả lớp tao ra hội đồng mày kô hả??Đã kô giúp thì thôi lại còn định phá ở đây hả.Nhầm đối tượng để phá rồi con giai ạ.1 lần nữa là cả hội tụt quần vụt roi mày đây.Cẩn thận biết chưa.Lớn rồi phải uốn lưỡi 9 lần rồi hẵng nói biết chưa!!!!

Oạch. Cái ảnh to quá, làm trang mở rộng ra đến gấp đôi. Nhưng công nhận có ảnh thế này chất lượng thật
Hic, hôm nay làm bài kiểm tra văn như hâm. Tưởng thứ 2 có 2 tiết cô mới KT, ai dè... :((

Thằng Chấy vừa nói xằng bậy gì đấy, nói ông nghe lại coi
Chốc nữa sẽ làm quả chiến dịch quảng cáo, bi giờ đi ăn cơm đã

Mai tao với con Nga đi giao vé ! Hứa hẹn :mrgreen: ! Thằng Tri~ định thế nào vụ hàng với hóa hả mày,chả thấy chuẩn bị rì cả,sốt ruột quá :D

Hôm nay là thứ 5 rồi đấy. Thế bao h có topic quảng cáo BCC?
Mà bụi chuối bán vé máu vãi. 3k ko dám ôm thêm, lại mua của BC mới lạ chứ :D

Bán được 250 vé rồi lại chả máu :D
Phục thật phục thật :D Mỗi thành viên BCC bét ra cũng phải bán được 10 vé ý nhey :D

Hic. Thắng nói làm mình xấu hổ. Bán đc có 4 cái.
Mà nhanh thật đấy. Loáng cái đã đến thứ 5. Ngày kia đã là thứ 7.
:D Mình chỉ muốn bon chen thật nhiều phiếu giảm giá. Nhưng mà chả dám bốc. Chẳng may ko đc thì chán lắm. Tốt hơn là mỗi người BC được 2 cái 50% hoặc 1 cái free nhểy. :D.
Lớp truởng xem thế nào, chứ cái ảnh to quá, bất tiện khi theo dõi bài. :D À mà ko sao, sang trang là hết ngay. Nhưng mà đừng có chèn thêm 1 cái vào trang tiếp đấy

Con biển lấy về rồi, đẹp hơn trong ảnh:D

Đẹp lắm;;) trông long lanh cực:D mai đến nhà Chim xe luôn thể:D mà mai mọi ng` nhớ đến đủ để còn phân công công việc cho hôm đấy:d hứa hẹn...:> cố lên để đc 2tr nào các bạn!!!B-) hôm nay mua cốc với bát rồi:D

đã có người chú í tới dòng quảng cáo hoành tráng của bọn mình :D triễn vọng ghê cơ :x
ngày mai hen nhau mấy h ở trường để tới nhà chim đấy

Hoàng Hương Giang đã viết:
Đẹp lắm;;) trông long lanh cực:D mai đến nhà Chim xe luôn thể:D mà mai mọi ng` nhớ đến đủ để còn phân công công việc cho hôm đấy:d hứa hẹn...:> cố lên để đc 2tr nào các bạn!!!B-) hôm nay mua cốc với bát rồi:D
:(:)(:)(:)(:)((
Sao ko đứa nào báo cho tao về chuyện mai đến nhà thằng Chim thế :(:)(:)((
Bọn mày quá đáng vật :(:)(:)(( Oa oa :(:)(:)((

Mà công nhận là cái biển quảng cáo nhìn đẹp vãi :D Hơn hẳn trong hình :D

Bọn mày đi lấy cái biển bao giờ mà tao kô biết nhỉ.Thế đứa nào làm biển thực đơn thể?Mà cái biển đấy của đứa nào í nhỉ???Có gì thì mai viết luôn đi,mang đến nhà tao mà viết.

À quên mai đứa nào có vé thì vứt cho tao 4 cái nhớ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên