10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay ko đi cùng mọi nguời được==>tiếc lém lém :( Cũng càng tiếc hơn khi thấy lớp mình ko được giải :( Nhưng thui,ko sao :D Thi là tốt rùi ;) Chúc cho Bụi chuối của chúng ta thành công vang dội :D

Mẹ tớ bảo khoai môn ở đấy sượng nên ko mua.

@: Đổi cho rồi đấy. Long lanh chưa :))

chẹp...kể ra ko đc giải cũng hơi chán nhưng lần này chả mặn mà gì nên cũng chả sao:D
Chiều nay đi Metro đau chân vãi mà mua đc có 1 tí đồ:))

:)) Lớp mình có mấy quả chữ kí eminent thế :)) đi đâu, vào topic nào cũng thấy ít nhất 1 chữ chuối :)) còn vào topic lớp mình thì cả rừng chuối :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic,vào topic lớp mình thì thấy có khi mỗi mình mình chưa thèm đổi chữ ký hay sao ý :(( Có nên đổi ko nhỉ :-s Nhưng mà mấy cái câu khẩu hiệu hay hay thì mọi người lấy hết rùi==>chẳng bít để là gì==>ai tốt bụng thì nghĩ hộ Yến cái :D

Nổi quá còn gì
Nay ko được giải hơi chán /:)
:(( Chả hiểu sao nhỉ, phong độ thế cơ mà :(

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Nổi quá còn gì
Nay ko được giải hơi chán /:)
:(( Chả hiểu sao nhỉ, phong độ thế cơ mà :(
Thôi,đừng để ý quá đến cái giải mày ạ ;) Mình làm hết sức là được rồi mà ;)
Mà sao hôm nay lớp mình đi ít thía??? :-s Tao tưởng ngoài 5 anh em siêu nhân thì chỉ có tao,LB với cả PA nghỉ thôi chứ :-s ==>cuối cùng lại chỉ còn có 35,36 đứa là thía nào??? :-s

chịu:D nhưng cũng may là ít thế thôi chứ ko thì chả có chỗ ngồi trên xe:p
chẹp...muốn công bố menu BC quá mà tận thứ 7 mới...lâu quá:((bih lại sợ mấy cái món của mình dễ mua, đb là cái hôm nay đi Metro mua ý, công bố T6 có khi T7 gian # làm vẫn kịp:-s

Bọn mày xem xét lại thời gian để tuần này qua nhà thằng Chim làm khoai đi nhé

Sáng thứ 6 là thiên thời địa lợi nhân hòa đấy, còn chần chừ gì nữa :D
Hôm đấy tao sẽ mang một cái cd music mà mình sẽ bật trong hôm bán hàng đi bật luôn cho bọn mày nghe trước :D
Còn về các gian hàng khác thì tao nói thật là mình nên công bố menu từ hôm thứ 5 :mrgreen: như thế ít ra danh tiếng của BCC sẽ được biết đến nhiều hơn, chứ thứ 6 công bố rồi thứ 7 đã bán hàng sợ ko ăn thua :D Hoặc là chơi kiểu rải bom, mỗi ngày có thêm một cái noticement mới :) Thứ 5 quảng cáo, thứ 6 nhét menu, thứ 7 là các khuyến mãi đặc biệt như vụ chữ kí hay pretty girls :D Hehe, mà chắc cũng chẳng có ai nhăm nhăm observe mình để bắt chước đâu :D nghe hơi giống mấy cái ăn cắp công nghệ của công ty này nọ trong phim HQ :))

ý kiến của Thắng hay đấy:>
thứ 5 lập topic QC, cho 1 vài món ko thể bắt chước đc (mấy món ở nhà thằng Chim ý:D)
thứ 6 cho nốt các món còn lại:D

Thứ 5 hay thứ 6 nói cũng được. Cái đấy thách thằng nào chuẩn bị được trong 2 ngày:))
Có mẫu biển rồi đấy, lúc nào gửi cho LT để LT up lên chỗ nào đó cho mọi người xem

LT sửa lại cái biển cho đúng kích cớ của Hao đê

Mà này, vụ tham quan thía nào hả LT?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên