10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) tao thấy cái ava của mày giống mày khủng khiếp Trí ạ :))
đc... :)) tao chấm cái câu cố lên chiaki nghe ngu dã man
tao tăm rồi vườn chuối của nhà hàng xóm nhà tao năm nay xanh cực bọn mày có cần ko tao sẽ đi xin xem thế nào.. chắc đủ cả cho vụ làm đồng phục quấn lá chuối che thân =P~

Hay đấy , tao ủng hộ bọn mày quấn lá chuối che thân đứng bán hàng :mrgreen:

Còn chờ gì nữa mà ko dắt nhau vào Bụi CHuối :)) Câu này năm ngoái hay năm nay vẫn hay, lấy làm slogan đê !!!

Quảng cáo thôi chứ đừng nói mình bán những gì vội nhé

Phải vào thật nhiều các topic để chữ kí của mình luôn có BỤI CHUỐI

Chỉnh sửa lần cuối:
Mấy chú bụi chuối này quảng cáo ghê wa nhỉ. Mong rằng mọi người sẽ lãi to và chia cho se7en 1 ít nhé :)>-

Chia cho Yến lùn là đc rồi chứ gì ;;)

Mà mọi ng` ai đi phố đi bộ tối mai thì nói nhé, chắc khoảng 7h đi:D

Tớ cũng học tập các bạn đổi chữ kí để quảng cáo cho bụi chuối.Hehehehe mai mình cũng thích đi lắm nhưng chắc kô đi được chán chuyện.Mà thế nào đến thứ 2 thằng Trí,con Giang với con Nga cũng bị TL tra vấn.HEHEHE chuẩn bị tinh thần trước đi bọn mày ơi!!!!

Hehe, không bị đâu, bọn tao đã kịp thời nhí nhảnh con cá cảnh đúng lúc rồi:))

Chim sửa lại cỡ chữ 7, màu Yellow Green của BỤI CHUỐI cho nó đồng bộ đi

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Này mọi người, những người bán trong bụi chuối sẽ được hỗ trợ tiền vé. Nhưng 3 người được phiếu ra vào sẽ là ai đây ( Chắc chắn phải có tao rồi:)) )
Chẹp,hỗ trợ tiền vé nghĩa là thía nào hả mày :D:D:D ;;) ;;)
Tức là bọn mày cho bọn tao vé ý hả :D

@Chim:ông anh tởm thía /:) Ai lại dùng lợi thế kiểu đấy??? /:) Thằng Linh heo em xí trước rùi mà B-) :))

Nhắc mấy thành viên của bụi chuối nhớ đổi chứ kí và avatar đi đấy
Chẹp,tao ko có thói wen đổi ava với cả chữ kí kiểu này mày ạ :-s Thôi thì cứ để tao quảng cáo mồm cũng được :D:D:D (sau mỗi bài post tao sẽ P/S :p)

Hoàng Hương Giang đã viết:
Chia cho Yến lùn là đc rồi chứ gì ;;)

Mà mọi ng` ai đi phố đi bộ tối mai thì nói nhé, chắc khoảng 7h đi:D
Hehe,ừ,cứ chia cho Yến là ok rồi ;););) :D:D:D Chia càng nhiều càng tốt :)) Chia cho tao gấp đôi đứa khác là tốt roài :D

Hôm nay TL ko thèm hỏi gì tao mới sợ chứ :)) Mà thôi,tao đã đưa tối hậu thư rùi=>nếu Yến có chết thì mọi người nhớ dành 1p mặc niệm nhé ;)

Tiền vé của ~ thành viên # ko có thể ra vào miễn phí sẽ do gian hàng trả tiền:D (để đỡ tị nhau:p)

:((ko ai đi chơi ngày mai à?

Hehe, nhỡ bán được hết thì sao :D
Mình có nhiều chiêu câu khách mà :-$ :-$ Nhớ 500vnd/một cái chữ kí nhé :))
Funny vãi đái :D
Hum nay các bạn ở UNIS báo là thứ 4 mới qua trường mua vé được :D

chẹp
nhưng nội dung bán hàng sẽ đc công bố 1 ngày trc dạ hội thôi
thứ 6 nhé:D
1 topic QC riêng:>

Post thử 1 bài xem đã có chữ kí mới chưa. Hôm nay lớp mình đi biểu diễn, các bạn gái lại long lanh :D. Nhưng mà lại ko có máy ảnh. Hm, hình như hôm nay biểu diễn ko đc thành công lắm. Ko biết kết quả ntn nhểy.
Thứ 6 làm topic quảng cáo ah, công bố các thứ liệu có sớm ? Liệu các gian hàng khác có bon chen kịp ko nhểy...

:(. vẫn ko có chữ kí mới. Sao ko sửa cho tớ ah???

Chỉnh sửa lần cuối:
Nói chung thì hôm nay cũng thành công rồi.Trước hôm How 1 ngày công bố là được.Mà mình giới thiệu những món mà bọn nó chưa ăn bao giờ và những thứ độc thì làm sao bọn nó bon kịp cơ chứ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên