10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hehe các bạn Lý 2 đang có ý kiến nè :D
Bọn nó định tụ tập đâu đó gần gian hàng mình(phía trước thì phải),vác cả đàn đến (định trải chiếu ngồi hay sao ý :D)....bọn nó sẽ gọi thức ăn từ quán Bụi Chuối của chúng ta rùi thì ngồi đấy vừa ăn,vừa đàn,vừa hát,nhân tiện quảng cáo cho Bụi Chuối lun :D Nh mà các bạn ý nhờ tao hỏi ý kiến bọn mày trước xem bọn mày có chịu để như thía ko chứ ko thì bọn nó vừa trải chiếu ra ngồi bọn mày đã đem nước ra tạt thì chết :D :)) (theo như lời của bạn tao thì "bọn tôi quí gian hàng lớp bà nên mới định thế thôi" :)) ) ==>nó bảo như thía thì bọn mình sẽ tiêu thụ được 1 số lượng đồ ăn ko phải là nhỏ ;) ===>bọn mày định thế nào thì cứ góp ý nhé ;)

Hehe,bi h mới để ý,đây là bài thứ 2323 của Yến :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Mà năm nay lớp mình có định làm thêm 1 cái bảng ghi list các món có trong gian hàng ra như năm trước ko :-s Chứ nếu ko ghi thì ai bít có cái gì mà ăn :-s
Mà năm nay ko làm tờ rơi nữa à,tao thấy có mầy người hỏi :"gian hàng lớp mày đã có tờ rơi chưa" đấy :-s

Mọi người định đổi ava đồng loạt lun à :-s Chán nhẩy,tao ngại đổi lém :-s Thôi thì để tí nữa đi tìm con ảnh vậy :-s

Uhm, nghe thì cũng không biết thế nào. Nhưng bọn nó phải ngồi gọn gọn 1 tí. Đánh thì đánh cho hẳn hoi chứ lại vừa đánh vừa phá thì không được

Tờ rơi sẽ làm trong 1 2 ngày tới, không nên làm sớm quá

Có nhất thiết phải có tờ rơi ko mày :-s tại tao thấy mỗi lần bán vé bọn nó đều quảng cáo luôn cho gian hàng B-) chưa kể trình độ marketing rất Pro của mình trên HAO nữa :-?

Năm nay có làm tờ rơi thì chắc là đánh máy nhờ, vẽ tay trông cứ thế nào ý:-s trông ko proB-)
Rồi photo cái đấy to lên dán bên cạnh gian hàng là đc, chứ cái bảng trông cũng ko pro:))

Nhưng mà tưởng L2 cũng có gian hàng cơ mà nhểy, sao bon nó quảng cáo cho lớp mình đc. Hay là bọn nó định ngồi chắn đường, khách ko vào đc. :D
Tớ nghĩ cũng cần có tờ rơi, vì nt, bọn nó tìm gian hàng của mình dễ hơn.

Phải làm chứ, vẽ như năm ngoái cũng được

mà nghe con yến nói về cái bọn L2 thấy gian gian nhờ
hay là cho trải chiều ở gốc cây nào, có ng` mang hàng ra tận nơi;;)
ko làm trở ngại công việc của BC:D

Cái đấy mai mày với tao ra gặp bọn nó hỏi:D

Nhất thiết phải có tờ rơi, vẽ cũng được, chỉ cần nguời ta biết đến gian hàng của mình, đấy là mục đích chính :D
Còn cái bảng thì có đứa nào giỏi vẽ ko :D

Mẹ tớ về thông báo: U đồng ý cho đi cuối năm thôi, bây giờ nghỉ khỏe

8-} điên chắc
cuối năm còn dịp qué nào
mà sao ko phải là bih luôn???
điên!!!X( bực mình

Lê Anh Thư đã viết:
Có nhất thiết phải có tờ rơi ko mày :-s tại tao thấy mỗi lần bán vé bọn nó đều quảng cáo luôn cho gian hàng B-) chưa kể trình độ marketing rất Pro của mình trên HAO nữa :-?
Hehe,cần chứ mày B-) Kể cả biển hiệu của mình có to thì cũng nên có quảng cáo chứ ;) Nhưng mà tao thấy năm trước phát tờ rơi cho chúng nó ở cổng thì chúng nó toàn quẳng lun ==>làm 1 tờ to to ghi các món với lời mời gọi hấp dẫn rùi dán ở gian hàng như thằng Trí nói cũng hay đấy :D

Ừ chán thật.Cái hôm đấy thì cả trường đi chơi còn lớp mình chẳng đi đâu thì chán lắm.Hay là cả hội đi xem phim đê.Hay đi đâu cho nó vui chứ ở nhà thì chán lắm.

Hoàng Hương Giang đã viết:
mà nghe con yến nói về cái bọn L2 thấy gian gian nhờ
hay là cho trải chiều ở gốc cây nào, có ng` mang hàng ra tận nơi;;)
ko làm trở ngại công việc của BC:D
Hehe,lúc đầu tao cũng nghi nghi nhưng mà nghe nó nói cũng thấy ko đến nỗi...với cả dù sao nó cũng ko nỡ chơi xấu tao đâu :D Hehe,thôi,có gì đợi thằng Trí ra nói chuyện là rõ ý mà ;) Nói chung cái ý ngồi ở gốc cây chỗ nào đấy thì tao cũng đã nói với chúng nó rồi chứ ko phải ko đâu ;) ===>cứ chờ đi

Còn cái ý kiến của U thì đúng là như cái cục shit ý!!! X(

Dương Đức Trung đã viết:
Ừ chán thật.Cái hôm đấy thì cả trường đi chơi còn lớp mình chẳng đi đâu thì chán lắm.Hay là cả hội đi xem phim đê.Hay đi đâu cho nó vui chứ ở nhà thì chán lắm.
Em mà ko được đi tham quan hôm đấy thì sẽ phải về quê :(( Đúng là khốn khổ :(( ...nhưng dù sao về thế còn đỡ khổ hơn là về sáng sớm CN rồi sáng sớm T2 ra...ngồi xe 12 tiếng mệt lắm :(

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
đi đi, Nam hỏi bố mẹ xem BCC đi với nhau ok ko :D
:)):)):))
Có mà mơ B-)
Có CN,có phụ huynh,có cả lớp đi cùng mà nhiều người còn ko chịu cho con đi nữa là đòi có 12 đứa "con nít ranh" đi với nhau B-) Có khi mẹ Nam lại bảo với U chuyện đấy thì toi B-)

images

images

images

images

images

images

Hehe,ngồi search và chọn lọc thì ra được từng này con ảnh có triển vọng làm avatar :D ==>mọi người cho tí ý kiến đi :D Tui định đổi con ava sang cái gì dính đến chuối mà :D Có cần đổi lun cho thằng Minh sục ko thía ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên