10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Oài đổi thì cũng làm được gì đâu hả Lớp trưởng :-s Cứ để thế rùi đi quảng cáo mồm cũng được mà :D
Hehe,tình hình là đã có 3 nhóc đặt hàng mua vé với Yến....2 nhóc thì mỗi đứa 2 vé :D Nhóc còn lại hình như lấy 4,5 vé nhưng mà chưa chắc nên ko nói trước được ;) ==>các bé ơi,chị iu các bé lắm :*:*:*

Này này chỗ này toàn các bạn.Tại sao lại vào đây để cám ơn mấy bé biếc gì hả?Thế là kô được.
Mà năm nay sao ít món ăn thế?tao chả thấy bọn mày lên kế hoạch làm món gì cả.Riêng mình thì phụ trách 2 món khoai rán với cả món special hehehehehe.Mà bây giờ các bạn cho ý kiến xem là làm những món nào đi.Thế chuyện xe cộ để đi Metro thế nào rồi?
Thằng Trí hỏi mẹ xem có đi được kô?Tao được 1 xe rồi.Cố kiếm thêm cái nữa đi.

Dương Đức Trung đã viết:
Này này chỗ này toàn các bạn.Tại sao lại vào đây để cám ơn mấy bé biếc gì hả?Thế là kô được.
Mà năm nay sao ít món ăn thế?tao chả thấy bọn mày lên kế hoạch làm món gì cả.Riêng mình thì phụ trách 2 món khoai rán với cả món special hehehehehe.Mà bây giờ các bạn cho ý kiến xem là làm những món nào đi.Thế chuyện xe cộ để đi Metro thế nào rồi?
:)):)):))
Tuy là cảm ơn mấy bé nhưng mà cũng là để thông báo tình hính vé viếc cho các bạn ý mà :D
Mà này,thằng Linh heo em đặt hàng trước rùi==>anh ko được bon chen đâu đấy B-)
Năm nay có làm cơm rang đại ca ko thía :D
Bọn mày tính làm món gì thì nhớ phím cho mọi người bít với,đừng để mỗi thằng Trí với con Giang bít đấy B-)

Đi 1 xe thôi, không cần nhiều
Ăn thì khó bỏ bố lên được, năm nay vãi nhiều gian bán. Sao bọn mày không nghĩ ra món rồi đề xuất, cứ đòi lên kế hoạch. Bọn tao còn đang lo cái vụ tài trợ lòi cả mắt ra đây này

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Dương Đức Trung đã viết:
:)):)):))
Tuy là cảm ơn mấy bé nhưng mà cũng là để thông báo tình hính vé viếc cho các bạn ý mà :D
Mà này,thằng Linh heo em đặt hàng trước rùi==>anh ko được bon chen đâu đấy B-)
Năm nay có làm cơm rang đại ca ko thía :D
Bọn mày tính làm món gì thì nhớ phím cho mọi người bít với,đừng để mỗi thằng Trí với con Giang bít đấy B-)
Quên đi.Nó phải mua cho anh nó chứ.Làm gì có chuyện kô bon chen.HEHEHE mà kiểu gì mà nó chăng mua của anh.Nêu kô thì anh sẽ kô xin cho nó đi hehehehe.Mới cả nó ngủ nhà anh thì kiểu gì mà nó chăng mua hehehehe. b-) :))

Bàn trên này vừa vừa thôi. Nghĩ ra cái gì thì ghi ra giấy, đến lớp nói lại

Này mọi người, những người bán trong bụi chuối sẽ được hỗ trợ tiền vé. Nhưng 3 người được phiếu ra vào sẽ là ai đây ( Chắc chắn phải có tao rồi:)) )

Bọn tao bàn rồi, mày là trụ cột , phải trông coi hàng hóa, nên phải ở lại , :)) tất nhiên ở lại trông gian hàng thì ra vào gì, thiểm cận thế mày :)) tao tưởng mình bán được 100 vé thì được thêm phiếu ra vào

Bán nhiều vé chỉ được thêm vé thôi:)) Vé đấy không ra vào được.
Còn tao thì tao phải đi linh tinh lấy đồ ở "chỗ cần lấy" :D
Mai lúc giờ ra chơi 20ph. Cả hiệp hội bụi chuối tập trung để bàn lại kế hoạch. Cấm đứa nào ưỡn ẹo như con Đen hôm nọ

Các bẹn nhanh nhanh đổi chữ kí đê. Quảng cáo từ bây giờ không phải sớm đâu

Hay nhỉ ? Hôm nọ tao hỏi con Nguyệt là nếu bọn mình bán n` vé để đc thêm mấy cái vé miễn phí , thì nhg~ cái vé đấy ra vào 1 hay n` lần ? Nó bảo sẽ cho n` lần ( đặc cách đấy :D ) . Còn nếu hôm đấy bọn soát vé có đứa nào ý kiến thì gặp nó là xong ^^
Mà đứa nào lập ra topic màu mè để q? cáo cho Bụi chuối đi :D

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Hehe,năm trước tao cũng tự đi mua đồ ăn ở gian hàng lớp mình...tao mua coca thì phải :D...con Còi thấy tao mua==>"mày à?Mày thì chỉ 2k thôi"==>vui,nhưng mà tao tính mua ủng hộ lớp mình==>bảo "thôi,mày cứ lấy giá bth đi"===>ai dè cuối cùng nó cứ thế tằng tằng mà chém tao mới sợ chứ :))

Đùa thui chứ chuyện làm tao ức nhất trong NHAT năm trước là lúc sắp hết hàng (món khoai tây của thằng Chim ý)==>bọn nó bán nhìu lên...1 hộp 7k,vãi nhiều==>tao ra đòi mua...bọn nó bảo để bán cho khách...tao bảo để tao trả tiền,tao mua cơ mà thì bọn nó cứ bảo ko==>cuối cùng dek bán cho tao,để dành đấy để bán cho đứa khác :(( ==>ức ko chịu được......trong khi tao đang vãi khoái món đấy :(:(( ===>chó :((
Tao chả nhớ rì cả 8-}

Tổng hợp phá sản hoàn toàn, bọn nó hôm đấy cũng cắp trại, chả tuồn được cái vé nào sang bên đấy cả

Bọn tao đã biết từ lâu rồi mới ko động đến mà h mày mới biết ah ? Thoai mai , bọn tao cố ! Cố lên Chiaki ! Cố lên Chiaki :mrgreen: (Đấy là tại thằng Tri" nó bảo phải nghĩ đến cái rì ngu si củ chuối một tí đấy nhé :)) )

Tao tưởng chả cần nó nói thì mấy cái ngu si củ chuối nó cũng ở sẵn trong đầu mày rồi:))
Thứ 7 này rỗi mọi ng` có muốn đi chơi đâu để lấy hứng hôm sao hát??;;):D
Ai đi đc thì nói trc, nghe nói phố đi bộ sau tết bán n` thứ hay ho lắm;)

Nhắc mấy thành viên của bụi chuối nhớ đổi chứ kí và avatar đi đấy

Quảng cáo

Hãy đến với BỤI CHUỐI để thưởng thức........:> :eek: của ngon, vật lạ :)>- b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên