10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cái đang dùng thì thành phố lắm đấy/:) tởm!!!thế mà chê cái lũ vào "những em gái tiều điểm" là mê gái. Mình còn mê hơn ý chứ/:)

Ava thằng Trí ngon vãi.Được để tao bắt chước.HEHEHEHE thế mới quảng bá cho bụi chuối được.

Topic "em gái tiêu điểm" thì vãi cả ra rồi.Post bài nhanh kô chịu được.Trí ơi thế này mới là ava ngon chứ.

CN bố tớ bận rồi, ko đi Metro với mọi người dc
Hic :( vừa nói năm nay làm gian hàng thì bị banned. Thôi làm chui vậy

Ặc, của mày cũng bệnh, được đấy:D
Cả lũ thay đê, khoái cái nào thì thay cái đấy

Đỗ Hồng Nam đã viết:
CN bố tớ bận rồi, ko đi Metro với mọi người dc
Hic :( vừa nói năm nay làm gian hàng thì bị banned. Thôi làm chui vậy
Ặc, thía thì chỉ vài đứa đi được thôi ah

Mọi người ai có khả năng bắt đầu xin tài trợ đi nhé.
Nam hỏi lại cái chỗ đại lí bán nước cấp 1 cái nhé:D Nếu bị banned thì bảo là hỏi hộ bạn:D
Mai mọi người nhớ mang tiền để đặt cọc con gian hàng

Hôm nay đã thấy vé rồi.Vé màu hồng trông cũng được phết.Thế hôm nào muốn tao làm cái món đấy thế?Có thể là thứ năm này sẽ mang đến cho mọi người thử.

Đến chịu với bạn Tùng. Học hơn nửa năm rồi mà không biết tên Nga, hôm nay phải hỏi Nghiện tên của Nga, lúc đầu còn nhầm Nga là Thảo

đến chịu với LT học hơn 1 năm rưỡi rồi mà vẫn còn kêu nửa năm được :)) tình hình Bụi CHuối có vẻ lôi thôi nhỉ :D Mấy ngày ko onl là thành nhà quê ngay :)) toàn cậy nhiều tiền bàn chuyện toàn onl ;)) Tao đề nghị hôm nào bàn công khai, có mặt nhiều đứa , xiem cuối cùng bán những rì chắc chắn , giá , số lượng (những cái mới xiem hôm T7 tới tính sau) Vé thì thằgn Tri~ phải cầm hết nhỉ ! Hờ chả có rì lắm hay sao ý mà tao cứ thấy ít ít !

Ý Nam là vào năm học được hơn 6 tháng rồi :))
Có thể sau 1 mùa hè bạn ý quên chăng :))
Nhưng dù gì thì cũng đúng là bó tay mà :))
Dylan xinh đẹp của chúng ta chất chơi ko sợ mưa rơi 12 con dylan tráng trứng vỉa suốt ngày , racing gal :)) mà lại dám quên à X( Thật là đáng trừng phạt :mrgreen:

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Đến chịu với bạn Tùng. Học hơn nửa năm rồi mà không biết tên Nga, hôm nay phải hỏi Nghiện tên của Nga, lúc đầu còn nhầm Nga là Thảo
Thì hôm trước nó còn gọi em là Linh ơi Linh mà lớp trưởng :D
Trong khi tên em thì bị réo suốt ngày chứ có phải ko đâu :D

@Chim:con ava của ông anh trông bệnh quá [-(

@Trí và Còi:chúng mày chat chit với nhau ít thôi,mod lock cha nó topic bi h B-)

Tởm...toàn mấy cái ava bệnh...chả có đứa nào noi gương mình[-(
hôm nay học hóa ngồi cạnh bạn Ngọc ko đến nỗi đơ quá:D
bạn tùng lạnh lùng hình như nói chuyện 1 lần rồi, cũng bt:D
Chẳng qua các siêu nhân giống nhau ở 1 điểm là ko thể nhớ tên các bạn cùng lớp thôi:))( cường+tùng lạnh lùngB-))

Hoàng Hương Giang đã viết:
Tởm...toàn mấy cái ava bệnh...chả có đứa nào noi gương mình[-(
hôm nay học hóa ngồi cạnh bạn Ngọc ko đến nỗi đơ quá:D
bạn tùng lạnh lùng hình như nói chuyện 1 lần rồi, cũng bt:D
Chẳng qua các siêu nhân giống nhau ở 1 điểm là ko thể nhớ tên các bạn cùng lớp thôi:))( cường+tùng lạnh lùngB-))
:)):)):))
Cường thì còn đỡ vì nhớ được khá nhìu tên còn bạn Tùng thì tao thấy bó nhất vì nó nhầm tên tao là Linh :(:)(:)(( Hehe,thực ra tính của thằng Tùng cũng được đấy....tính của Cường thì nhắng nhắng,chơi được :D

hehe ,bạn Tùng lạnh lùng nhớ tên tao đấy chẹp chẹp , tao lại còn được "buôn" với bạn ý mấy lần nữa cơ. :D thật là vinh dự.
Mà Bụi chuối chúng mày bán những gì thế ;)) Tao thấy các gian hàng đồ ăn khác quảng cáo mấy món hấp dẫn ra phết :)) Chúng mày mà chém quá , tao chạy lun đấy :mrgreen:

Hehe,năm trước tao cũng tự đi mua đồ ăn ở gian hàng lớp mình...tao mua coca thì phải :D...con Còi thấy tao mua==>"mày à?Mày thì chỉ 2k thôi"==>vui,nhưng mà tao tính mua ủng hộ lớp mình==>bảo "thôi,mày cứ lấy giá bth đi"===>ai dè cuối cùng nó cứ thế tằng tằng mà chém tao mới sợ chứ :))

Đùa thui chứ chuyện làm tao ức nhất trong NHAT năm trước là lúc sắp hết hàng (món khoai tây của thằng Chim ý)==>bọn nó bán nhìu lên...1 hộp 7k,vãi nhiều==>tao ra đòi mua...bọn nó bảo để bán cho khách...tao bảo để tao trả tiền,tao mua cơ mà thì bọn nó cứ bảo ko==>cuối cùng dek bán cho tao,để dành đấy để bán cho đứa khác :(( ==>ức ko chịu được......trong khi tao đang vãi khoái món đấy :(:(( ===>chó :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên