10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm qua chả thấy bạn VL đâu cả. Thấy mỗi Hùng, trông rất bận rộn với việc chuẩn bị. Hic. Nhiều thứ ngon thế, mà ko ăn. Khổ. Ko có thời gian mà đi đi lại lại. Lúc sớm thì chưa có hứng, lúc đói sắp lả thì ko thể ra nổi đến đấy nữa. Hôm qua, từ trưa đến tối chỉ uống nửa cốc trà sữa. Vừa mệt vừa đói. Nhưng đc cái vui. :D

Uống trà sữa trừ bữa rồi còn giề

Hehe, tao vẫn còn 1 cốc trà sữa đây này mà ko dám uống :D
Hum nay cũng vui mỗi tội lần này ko có ảnh :(( cũng chẳng có video :((

Thấy ava mới của tao ko??? Trông thế nào :D ???
Cái ảnh này chụp = điện thoại của em Loan Khồn lớp mình :)) hay còn gọi là Loan Đen :D

Khổ thân bẹn Khanh.
Hôm qua trong vòng bán kính 0.5cm lấy tâm là rốn của tao nằm trên mặt phẳng song song với mặt đất ko đứa nào dám chen
Đơn giản ta đang ôm 1 túi dao thớt dùng cho gian hàng
CHỉ nghe đâu đó có tiếng:" Đừng chen nữa anh ơi, thằng kia hổ báo mang dao đi chém người đấy"
Bà mà tóm được tôi thì cứ đường hoàng mà đi vào nhá
Ko mua hàng cho BC bon chen rì thế .
Đứa to mồm nào hôm nay ăn hết đồ ăn thế, ngon gớm !
Mấy đứa đi xiem phim chọn h chiếu với phim nhanh nhanh thì có được vé vip, lâu thi ko ngon đâu !

Hehe, hôm đấy thằng Hùng nhờ bán hộ gian hàng nên ko qua được:D
Nhưng tui gửi tiền nhờ thằng Hùng mua roài còn giề :-?

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Khổ thân bẹn Khanh.
Hôm qua trong vòng bán kính 0.5cm lấy tâm là rốn của tao nằm trên mặt phẳng song song với mặt đất ko đứa nào dám chen
Đơn giản ta đang ôm 1 túi dao thớt dùng cho gian hàng :))
CHỉ nghe đâu đó có tiếng:" Đừng chen nữa anh ơi, thằng kia hổ báo mang dao đi chém người đấy" :))
Bà mà tóm được tôi thì cứ đường hoàng mà đi vào nhá :))
:)):)):))
Tự dưng VL lại được bọn nó gọi là hổ báo :)) Ghê quá cơ :)) Nh mà công nhận là hôm qua có 1 nhóm hổ báo vác dao với cả gậy đi oánh người thật mà :D
Mà nghe đại ca kể thấy thương quá :( Thương luôn cả cái bọn bị mất giày nữa :-s Chắc có nhìu giày đẹp và xịn lém :D :)) (Xú ơi,lấy 2 chiếc 2 đôi cũng được :)) đi thế người ta lại tưởng là mốt ý chứ :)) )

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Thấy ava mới của tao ko??? Trông thế nào :D ???
Cái ảnh này chụp = điện thoại của em Loan Khồn lớp mình :)) hay còn gọi là Loan Đen :D
:eek::eek::eek:
Con ava ngon vãi hàng :eek::eek::eek:
Tao cứ tưởng chụp bằng cái gì,hóa ra là bằng điện thoại à :eek: Ghê hồn :-&
Hehe,thế thì thôi,tao ko xin mua Nokia nữa :D Xin mua cái máy giống của con Loan :D:D:D
Nhìn 2 bạn trong ảnh long lanh thía ;;) Thắng ơi,nhớ nhé,nếu mày ko dùng cái ava này nữa thì cho bạn mượn,ok ;)

Hehe
Lần sau cứ phải thủ đồ
Ko thì..... giang hồ hiểm ác lắm:D

hehe hôm kia qua bụi chuối mấy làn mà ko mua được 1 cốc feeling tea nào cả toàn nhờ con thanh phương mua hộ :D
ặc ặc sau vụ gian hàng lần này nhất phải ăn uống linh đình 1 bữa mới được tưởng thể nào cũng còn thừa để hôm sau đánh chén ai ngờ hết sạch chỉ còn popcorn với sữa đậu nành ặc ăn ghê chết cha :))

Sữa đậu nành lại còn được dây điện nhúng vào nữa :))
Thảo nào cái đèn mãi ko sáng :))

Chưa có lịch chiếu phim sau ngày 8/3.
Hiện tại có các buổi chiếu lúc 10h, 12h, 14h30, 15h30 các phim: Nhật kí tiểu thư Jone II, Người vợ hoàn hảo. T4 xem lại lịch vậy

:))
Chết cuời :)) Phen đấy tao rụng tim ra ngoài :)) Tưởng "Cái gì đấy??? Mọi người yên lặng :)) Ta đã đến thì thế lực hắc ám nào cũng sẽ bị đẩy lui " :)) Đúng là thiên thần mà :))

@ĐC:Ôi em rất chia buồn với đại ca vì bị bọn nó dẫm đạp.Nhưng(ở đời luôn có 1 chữ "nhưng")còn khổ hơn cho những đứa lỡ dẫm vào đại ca vì khi về chân bọn nó coi như là phế rồi.Khổ thân bọn nó quá huhuhuhu.HEHEHEHE công nhận là hôm đấy vãi vui nhỉ.
@Thắng:hehehe con ava này của mình ngon mày nhỉ.Con máy của Noan là vãi cả ngon nhỉ.

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
:))
Chết cuời :)) Phen đấy tao rụng tim ra ngoài :)) Tưởng "Cái gì đấy??? Mọi người yên lặng :)) Ta đã đến thì thế lực hắc ám nào cũng sẽ bị đẩy lui " :)) Đúng là thiên thần mà :))
:((
Chuyện gì thía :(( Hôm đấy tao ko đi học nên ko bít :((
Nghĩ lại vẫn thấy mình ngu,bít thía hôm đấy cứ lên,cùng lắm là bị chửi thôi chứ ko đến nỗi bị...........:((

Coi nào :D Mọi người hiểu nhầm rồi :D
"Cú sốc thế kỉ 21" hôm nay là cú shock lúc tự nhiên cả lớp im phăng phắc tự nhiên có anh superman anh ý hét ầm lên làm nguời ta "đi từ ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác" đấy thôi :)) Chứ ko liên quan gì đến Ms Dirrty đâu :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên