10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đề nghị em TT đi chỗ # câu bài nhé, topic lớp chị đang trong thời gian thử thách, bài bạc gì cũng phải chất lượng:D
Vừa tìm đc vãi trang, nhưng toàn = TA, có ai xung phong dịch ko?

Ko biết nhóm mình có những ai đây. Có vẻ đông lắm thì phải. Nhưng càng đông càng vui nhểy.
Em TT câu bài kinh thía.
Giang ơi sao mày ko tìm TV luôn để đỡ phải dịch, chứ ko thì mệt lắm. Lại mất công type lại nữa.

@Trang Thư:đi chỗ khác mà tìm vui em nhé ;) Trong thời gian này hoặc là em đừng trở lại đây (để câu bài) hoặc là nếu post thì post bài gì nó tử tế 1 chút vì bọn chị ko khoái chuyện bị lock topic tập 2 đâu /:)

Nếu tìm mà cứ mong có sẵn tiếng Việt lun thì khó lắm An ạ :-s Nói chung nó hạn chế lém :-s

Hôm nay tao cũng tìm suốt, thấy cũng n` n`. Nhưng mà cái phong tục tập quán thì là ~ lễ hội à?

khổ thân em TT , em thông cảm, topic lớp chị đang đứng ở bờ vực :D.........mà nhớ có cả khanh tham gia nữa nhé :D.........ko tìm đc gì nhưng xin hết long cổ vũ về tinh thần cho các bạn ;;)......Bạn nào trong quá trình tìm kiếm mà gặp phải vấn đề khó khăn thì cứ kiên hệ theo số 7610645 để giải đắp thắc mắc ........hehe.....tổng đài túc trực 24/24h . Thế nhé;)

gớm đại ca....có mà 9h gọi thì ĐC đã ngủ để....;;) rồi ý chứ..lại còn 24/24:))
Có vẻ đc khá khá rồi mọi ng` ạ:D

Phong tục tập quán là tuốt mày ạ :-s
Ăn ở,mặc,đi lại,lễ lạt,.....nói chung là những cái thuộc về nếp sống thì đều liệt vào đấy hết :D
Mình có nên tham khảo lớp khác ko nhỉ :-s :D

Nhớ là mai học toán đấy nhé. Mọi người cố đi cho đầy đủ đê, tiền học 1 buổi không phải ít đâu nên nếu mà ít người là đành giải tán đấy, đến lúc đấy không có chỗ học nữa thì cũng không kêu được đâu, làm ơn nghĩ đến mấy người tổ chức lớp cái nhé
Còn chuyện sử thì có lẽ là đủ tài liệu rồi nhưng ai tìm cái khái quát về thời kì cổ đại thì để còn làm cái outline cho nó ngon lành

Bà con ơi . Em có khá nhiều ảnh ,mọi người cho em vào với .Em sợ mình em k đủ để được điểm cao :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( .Các bác cho em gia nhập nha .Em sẽ cố gắng tìm them nữa 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)

cha, topic làm wen này của bà nga linh sống được 2 năm rùi hả trời 8-| 8-|

chuyên bài sử tao có hai quyển lịch sử Việt Nam mở ra thấy khoảng mấy chục trang về xung quanh thời vua hùng dựng nước an dương vương ..., nói chung là bài viết về mấy cái đó rất nhiều ==> cho tao góp với
còn tranh ảnh thì chỉ có mấy cái hình hoa tai vòng tay đồ đá chứ ko có quần áo j` hết
mà hình như hồi đó đâu có mặc cái j` đâu nhỉ 8-|

[QUOTE = Tuấn Anh]Bà con ơi . Em có khá nhiều ảnh ,mọi người cho em vào với .Em sợ mình em k đủ để được điểm cao :(:)(:)(:)(:)(( .Các bác cho em gia nhập nha .Em sẽ cố gắng tìm them nữa [/QUOTE]
có vẻ tận tụy với ĐMH thế??? :D
hôm nào mọi người tập hợp ở lớp chắc là thứ hai rồi vì thứ ba đã phải nộp
cô còn bảo phải đóng thành quyển cơ, chả biết có kịp ko
cũng chưa biết nhóm mình có những ai nữa
nhưng cố gắng làm như bài sử năm ngoái hoành tráng nhờ :D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
:))có khi thế ý chứ...thế thì nhờ mấy bẹn hay xem phim xẹc tìm luôn;;)

Hôm nay tổ của bẹn Giang đc 10 GD:Dvui ghê, đặc biệt là đc 10 khi mình chả làm gì:))
Tuần sau bận rộn nhể:D nghe thầy Sinh dọa tởm vãi 8-}
Thi HSG...ktra sinh...8-}

Mặc dù tổ tớ được 8.5-9 nhưng vẫn được đánh giá cao :))
Hôm nay được xem Big Fat Liar tập 2 :))

Tởm thế. Tổ này đc 2 đ. Nhưng vẫn đc vớt vát 1 tẹo vì hơn tổ 2. Mặc dù điểm cũng chả khác gì. Sao mà tởm thế. Ghét bà ý thế ko biết! Ân hận quá <mà hôm nay có ai nghe giảng xem ân hận là cái quái gì ko, có khác gì so với những gì trc nay mọi người vẫn nghĩ ko?>
Mai có phải đi học Hóa ko thế? Mà có ai đi học ko? Sắp mưa gió bão bùng thế này. Ngại chết

Chẹp,bọn mày cho tao hỏi cái :-s Tao đã bảo cho tao vào hội sưu tầm Sử Bụi Chuối của bọn mày với nh mà ko thấy ai nói gì nên tao ko bít là được hay ko được :D===>có gì lên tiếng trả lời tao phát để tao còn kịp thời bít mà khắc phục hậu quả nhé :) Cảm ơn bọn mày trước ;)

Mọi người tìm ảnh rồi send vào mail cho tớ để còn nhanh chóng làm Powerpoint.
À mà Thắng ơi tổ mình còn phải làm thêm phần nào của KHKT nhỉ :-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên