10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thôi xì tốp mấy vụ này đi.Mọi người biết thế là được rồi:))
THÔNG BÁO với các đ/c là thứ 7 này,sau tiết thể dục các bạn tập trung trước cổng trường rồi kéo quân ra hàng chụp ảnh.Mà công nhận đứa nào đi chụp trông cũng long lanh.Chắc chụp ảnh HQ thì đứa nào chụp xong cũng giống HQ hay sao í.Hehehehe:))Mình mà đi chụp kô biết thế nào nhỉ:-/

Mệt chuyện các bạn...lần sau bạn nào nghĩ G nói mỉa gì thì lên tiếng nhé, đừng có mà làm "điệp viên núp" thế. Chưa gì đã làm bạn G nghĩ ra hẳn 1 bài dài để post, may mà mới chỉ trong đầu:D Suýt nữa thì lộ hết bí mật:p
Chiều nay định post bài mà toàn ko đc:( dạo này mạng cứ điên điên chán ghê cơ:((
Nếu chủ nhật này đi chơi đc thì tốt...sắp thi rồi, phải ăn chơi 1 trận cho đã đã chứ...nếu đc thì tốt, chụp ảnh luôn cũng đc:D dạo này cũng hay đi ăn nhưng ko đủ BC:D

Thế này nhé
Đã bảo là ai không biết thì đừng xen vào.
An hơi bức xúc nên post làm ảnh hưởng đến topic lớp. Về phần An thì thôi, đừng có nói gì nữa hiểu chưa?
Mấy hôm nay thấy cũng không có gì nữa rồi. Chắc người nào chưa hết hiểu lầm thì ít nhất cũng đã không tỏ thái độ để ảnh hưởng đến người khác. Còn lại chắc hiểu rồi thì tốt quá:D. Ai cũng có lúc thế này thế kia, chuyện hiểu nhầm là đường nhiên, đừng vì thế mà mất đoàn kết là được.
Thôi, mọi người cố gắng kết thúc chuyện này đi để topic lớp nói chuyện khác:)

Mệt chuyện các bạn...lần sau bạn nào nghĩ G nói mỉa gì thì lên tiếng nhé, đừng có mà làm "điệp viên núp" thế. Chưa gì đã làm bạn G nghĩ ra hẳn 1 bài dài để post, may mà mới chỉ trong đầu Suýt nữa thì lộ hết bí mật
Ai mệt cơ?
Nói thì đã nói rồi, làm gì có ai "điệp viên điệp núp" ?
Mà đây là nói chung vài người, không chỉ 1 đâu.
Nói thế không lại hiểu lầm là vài người vào công kích 1 mình bạn G

Thôi thôi,các bạn ui,ông bà ta đã dạy là "dĩ hòa vi quí" ;) Stop cái chuyện này đê ko thì lại cãi nhau bi h B-)

@Anh:anh ui,thứ 7 anh chụp với em 1 kiểu nhá :D Mấy cái kiểu chụp hôm 3/2 trông nó cứ thía nào ý :D Chơi với nhau 5 năm rùi mà chẳng có con ảnh nào ra hồn để làm kỉ niệm cả :D Tranh thủ hôm đấy anh em mình HQ luôn :)):)):))
Thôi,em về đây,chào nhé,em đã bảo hôm nay out trước anh mà B-)

Mày thôi đi TrI~ ạ , tao đang ngại post thấy bài mày là lại muốn post rồi :)) :mrgreen: ! Thôi đùa đấy mà đừng bật lại tao mà cãi nhau toa :) tao hiền lành , mày đừng nhân tiện mà bắt nạt :) ;;)
Hôm trước tao với Thắng với Chim đang bàn CN này đi xiem phim , buổi tối, thế bọn mày có định đi ko :)

Yến ơi mai trời nắng hay mưa phải báo trước nhé. Dạo này thời tiết thất thường, chẳng biết đường nào mà lần :))

Nguyễn Phượng Thủy đã viết:
Mày thôi đi TrI~ ạ , tao đang ngại post thấy bài mày là lại muốn post rồi :)) :mrgreen: ! Thôi đùa đấy mà đừng bật lại tao mà cãi nhau toa :) tao hiền lành , mày đừng nhân tiện mà bắt nạt :) ;;)
Hôm trước tao với Thắng với Chim đang bàn CN này đi xiem phim , buổi tối, thế bọn mày có định đi ko :)
Mày hiền nỗi gì, hôm nào tao tát mày lòi mắt ra để trả thù cho LT hôm nọ [-x
Buổi tối không được, vào đúng cái giờ hứng học hành của tao đang lên [-(

Xem phim tối đc đấy;;):D
nhưng mà đi ăn thì trc khi xem phim huh:D tối thứ 7 đcko vì tối Cn tao phải học thầy phương:(

Bài kia chắc không đơn thuần chỉ mỉa bạn Trí đâu.
Bài của bạn G cũng không có gì lắm nhưng An phản ừng là do trước đấy có nhiều người tỏ thái độ rồi nên như kiểu có dầu mà chưa có lửa và bài kia của bạn G là 1 cái gì đó nó sinh ra lửa

Thôi coi như bài của bạn Giang là kết thúc cho mấy cái việc này nhé.
Mà ....thôi.Vụ việc kết thúc ở đây.Ta tuyên bố,à quên tớ thông báo mọi việc đã được giải quyết êm thấm.Kô ai nhắc đến vấn đề này nữa nhé.IU các bạn trong BC nhiều:-*

xin lỗi vì ko biết bạn chim cũng post bài để khóa cái chuyện này lại:)) cùng lúc kìa;)
dạo này câu đc n` bài ghê:))

Xì tốp, tớ sẽ ra nói chuyện riêng, không ảnh hưởng đến các bạn.
Tớ chỉ muốn nói là bọn tớ không vào lối mòn nào chỉ, chỉ là cảm nhận và 80% là nó đúng

Trí ơi.Xì tốp đi mấy cái chuyện của các bạn nữ mình chỉ ở ngoài can ngăn thôi.Mày tham gia làm gì cho nó mệt.
TAO đã bảo là STOP vấn đề này đi mà.Kô đứa nào post gì thêm về vấn đề này đâu nữa đấy.

Ờ, thì xì tốp roài, nhưng có hiểu lầm, tao cũng giải quyết xong rồi. Chắc đến đây kết thúc được rồi
Mà tao chỉ 4 posts nữa là 5 sẹo rồi:))
Phải đi xem mấy cái bói xem hôm nay là ngày đẹp hay mai để còn có bài thứ 5000 :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mod thông cảm, cho em đánh dấu bài thứ 5000 của em trong topic của lớp nhá:D
Choài, dân thường đầu tiên được 5 sẹo đây:))

Thằng Trí câu bài khiếp thế. Mãi mới đc có 1 sẹo :(( Bao h cho bằng bạn bằng bè đây :-/
Hôm nay có bạn nhớ mang vở bt Hình đấy nhá, ko có lại quên. Mà tình hình có vẻ như đây là hạn chót cùng rồi đấy, <nếu hôm nay thầy đến lớp :p > chứ thầy mà ko đến thì lại đến T6 tuần sau.

:eek: Thằng Trí 5 sao rồi à :(( tởm thế :(( 500 bài mới đc 2 sao thì phải :(( tao còn 60 bài nữa :(( đến khi nào mới đc như mày đây :((
:( tao ko đi được buổi tối đâu :( mà dạo này tao đú đởn nhiều quá :)mrgreen:) bị phụ huynh nhắc nhở nên ko dám xin đi nữa :(

:(( chả ai đi đc chán thế...mà cuối năm rồi sao ko thấy kế hoạch đi tham quan như mĩ nói nhờ...hôm nay lại còn nói tởm vãi...ngồi nghe cứ tức anh ách ý!
dạo này nói n` lên>>>post bài n` hơn:)) đc hơn 800 rồi..chả bù hồi xưa cứ lẹt đẹt:D

:)) đợt đấy mà đi tham quan :)) tao nghĩ còn khướt :))
Hôm nay có 1 tiết thôi sao mà căng thẳng vãi /:) dám chắc bác Hồ cũng chẳng nói đc cái câu ko ai đủ tư cách để nói chuyện @-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên