10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tại tớ edit cái color balance để tông màu xanh da trời chủ đạo ý mà :( Mà cái adobe cứ thik làm dung lượng file lớn vãi lìn, để file ro~ duoc thoi nhưng chắc phải 50k mà cái limit là 20k :( Phải để lowest mới là 19,4k đấy 8-} Nên mới thế này :D

Bi giờ Hao nó tự chỉnh avatar rồi, mày cứ để to xong nó tự làm bé đi đấy

Vừa cách đây mấy ph tao chuyển là "the file u were trying to attach is too big, the maximum is 20k " :(

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Bi giờ Hao nó tự chỉnh avatar rồi, mày cứ để to xong nó tự làm bé đi đấy
Hix,tí thì tao hét lên khi đọc thấy bài này của mày..nếu như ko nhìn thấy cái bài của Thắng đú trước :( Nếu quả thật mà thía thì đúng là ko còn gì bằng nữa :(

@Giang:cái phim đấy có đoạn cuối bùn lém mày ạ :) Nói chung từ đoạn giữa phim là đã bắt đầu bùn rùi :-s Nh mà vẫn có những cái vui riêng ;) Cứ xem đi,hay lém ;)

Nguyễn Huy Thắng đã viết:
Vừa cách đây mấy ph tao chuyển là "the file u were trying to attach is too big, the maximum is 20k " :(
tao để cả cái ảnh to đùng. Attach vào quên mất là phải resize thế mà nó vẫn tự nhỏ đi

Sự khác biệt giữa 4 và 5 xì ta (sao) nó là thế đấy :D
Hehe, xem này :D

Hehe,con ảnh này trông Thắng chói lóa nhỉ :D Chẳng bù với thằng anh :)) Cái mẹt ngu thía chứ lị :)) Mà trông Tula cũng trắng trẻo chứ ko bị như cái ảnh kia :D Chim cười được mùa thía ;;)

Này này nói xấu anh trên mạng thế à.Mặt mình có gì đâu??Mặt ko sẹo hay gì cả.
Mà nó hơi đen tí thì đã sao.Trông phong trần vãi :))hohohoho

Trông thằng Thắng má hồng hồng xinh vãi lúa.;;)
Con Tula trông được đấy, rất có cá tính;;)
Thằng Chim thì no comment, con yến nói rồi:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Huynh Thắng như kiểu đang tạo dáng chụp ý:)) rất giống mấy chị QC sữa rửa mặt:mrgreen:
Con tula trông đểu đểu:))nhưng mà xinh:x
Chim trông lạ lạ đen đen lông mày rậm rạp:mrgreen:

Tula chụp ảnh nhắng vãi :)) cái nào trông cũng gian gian đểu đểu khinh khỉnh :)) nhg phải nói là rất cá tính :)>-

Lê Anh Thư đã viết:
Tula chụp ảnh nhắng vãi :)) cái nào trông cũng gian gian đểu đểu khinh khỉnh :)) nhg phải nói là rất cá tính :)>-
Hehe,Bư có câu khen đỉnh nhỉ :D

@Chim:anh thấy thằng Trí nói gì chưa B-) Em có nói xấu đâu :D Em chỉ nói sự thật thôi mà :))

Chẹp,này..hôm nay tao nghe Se7en kể là lúc nó gặp U ở cầu thang,U hỏi nó là "M ah,sao chưa về hả con" :-& :eek: :-| Nghe mà bùn nôn quá :( Nó bảo tí thì nó rơi cả cái bánh mỳ khi nghe câu đấy :)) Thật là đáng sợ -con người U ý :))

ảnh này đẹp vật :x
Thằng Chim trông đẹp trai đột xuất :D
Thắng thì chói lóa , rất chi là phong cách hotboy :)) mặt khệnh vãi :))
Tula thì ... nét duyên thầm :x hehe

:)) chả biết được , có khi ngửa sang bên này để lấy đà... bật sang bên kia :))

uây, tối nay các bẹn onl khen tớ thế này mà tớ chả bít chi :))
Ngồi học ;)) Ehehe
Tula là nghiêng về bên thằng chim mặt khinh khỉnh hàm ý gì đây :))

Thông báo là số tiền cuối cùng mà có được từ BC của mình đã hết--->chán quá.
Đây có thấy ai đời em đi nói xấu anh thế bao giờ kô đến chán[-(.Mà thằng Trí thì biết gì mà nói,cứ bon chen.
Cám ơn bạn TP khen tớ nhớ hehehee:))Mà làm gì đến nỗi đột xuất cơ chứ nhỉ???!!:))

Khổ, tao việc gì phải bon chen, có thế nào tao nói thế. Mày thích mơ thì mày cứ mơ chứ tao đâu có thời gian chen vào đấy làm gì

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên