10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay chế vãi lìn X( Giờ kĩ ko khác gì 1 cục shit X( Hừ, thôi tức ở lớp thế là đủ rồi X( Và dú sao thì cũng ko sửa bài được nữa nên thôi vậy :((
Tiết 5 ngồi chép bài Lí xong xuôi rồi thấy các bạn tự túc vẫn đang miệt mài tranh cãi :( thấy mình thối nát quá thể :(

học kì 2 thối nát = 1 nửa học kì 1
học kì 1 lớp 11 thối nát = 1 nửa lớp 10
cứ đà này ko hiểu năm sau thi thế nào:((

Nhà Trí mới mở sudio nhá :)) Ai muốn thu băng thu đĩa gì thí đến nhá. Rẻ lắm 10k 1 giờ:D

Hay. Nghe đc đấy Trí ạ.
Mai hi vọng vẫn tốt đẹp. Cố độ chục ngày nữa rồi chơi. :))

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Nhà Trí mới mở sudio nhá :)) Ai muốn thu băng thu đĩa gì thí đến nhá. Rẻ lắm 10k 1 giờ:D
Sudio hả. Thế thì tớ phải mở studio, ko để Trí cạnh tranh sudio được :)) :>

hôm nay là 1 ngày vừa chán vừa xui. :-s lúc vui nhất lại là lúc KT mới đểu chứ :)) .mà dạo này sao bạn Ngọc tốt thế nhểy :-? .bài KT của mình cứ gọi là ổn ổn.nhưng nhiều lúc vẫn thấy nó hâm hâm. :) hôm nay tự nhiên lại quay xuống hỏi mình thấy nó có tốt ko mới bó tay chứ :| run out of ideas :))
ngày mai sao nhiều bài thế nhểy.mà chẳng hỉu cô văn sẽ trông ntn nữa
lo nhất là môn sinh. :-s lại bị thầy gọi lên thì chẳng biết là gỡ điểm hay là hạ điểm nữa :(( .dễ năm nay mất HSG vì môn sinh lắm /:)
lại còn tuần sau nữa chứ .mấy môn chính bây giờ nghĩ lại thấy mình chẳng biết cái gì hết :(( chẳng biết thi thế nào nữa.mong là thầy trông dễ+hợp tác tốt :)
mong nhất là thi xong mau mau để còn biến cái kế hoạch đi chơi đã có sẵn trong đầu thành hiện thực :)) sốt ruột quá cơ.
P/s:mình post bài chất quá nhỉ :)

Bài này mày post trong nhật kí thì chất hơn:)) trong này ko đc post bài chất..phải khơi gợi 1 chủ đề, để anh em cùng vào câu đc mới là chấtB-)
May mà cái tuần thi toàn học thuộc này chưa bị đổi dãy:)) cuộc đời đúng là thật đẹp với ~ ng` tốt bụng:> :))
Tuần sau thi tập trung, sau nữa đổi dãy là vừa..mấy tuần nóng lại đc ngồi vào giữa có quạt:))

Tao thấy ngồi đâu cũng giống nhau ,, chẹp , gần đầu mà :)) Nhưng được cái ngồi trên này thì ko bị mấy đứa xã hội đen bàn dưới "tha hóa " :) , ngồi đây cũng thoáng ko như cái ổ chỗ con Nga voi Cowboy , kêu trời kêu đất vì nóng với bí !

Bây giờ dậy ngồi học Toefl cái đã rồi Địa sau :)) Học được là 1 chuyện, có vào đầu được hay không là chuyện khác

Tiết 1 hôm nay thi Địa :)) chả hiểu sao thi cử mà mặt mày cứ câng câng :)) ko cảm xúc :)) lạ ... :))

Song nóng hổi này, vừa thổi vừa xoa :))
TYCGfans.com đã viết:
Mặc dù bị bảo vệ kĩ nhưng SpyA đã ghi lén được 1 bài mới của TYCG và có khả năng sẽ trở thành 1 hit.
Sau đây là lyric của bài này. Chưa có title đâu, mọi người tự đặt nhé.
TYCG đã viết:
(Intro)
Sự việc ntn?
(Đoạn này cung ko có gì hay ho lắm, chủ yếu hỏi Nga và Nam về việc hôm nay)

Verse 1:
Em (hay Nga gì đó, ko nhớ rõ) có biết quay là sai không. Có biết bị hạ mấy bậc hạn kiểm ko?
Rồi năm lớp 12 khi đi thi tốt nghiệp, thi đại học mà quay thì có biết bị sao ko? Có biết khi bị bắt thì bị cấm thi trong mấy năm ko? Có biết truyện "Con bò và quả trứng ko?" (Mọi người có biêt ko? Suýt nữa định hỏi đấy là truyện gì?)
Có biết là khi bị bắt thì ảnh hưởng đến trường ntn ko?
Chorus:
Em hãy về nghĩ lại những lỗi lầm của em

Verse 2:
Cô sếp Nga ngồi cạnh cán bộ lớp là có lý do của nó.
Tưởng ngồi cạnh lớp trưởng thì sẽ biết học tập. (học được cái gì chứ :))) Vậy mà...
Thứ nhất, Nga quya bài ảnh hưởng đến bạn. Nga ko tôn trọng bạn :)) (Chẳng nhẽ tớ cao thượng đến mức vậy). Từ năm lớp 10 đến giờ ko thay đổi, bản chất ko thay đổi... Cô xếp ngồi cạnh cán bộ lớp thì nghĩ Nga sẽ phải biết tôn trọng bạn mà ko quay. Vậy mà .....
Thứ hai, Bố mẹ ở dưới quê làm ăn vất vả...Em của Nga thì blah...blah...blah (đoạn này ko nhớ rõ) ... bệnh tật... Cả nhà trông mong, hy vọng vào Nga. Vậy mà...

Chorus:
Em hãy về nghĩ lại hành động của mình.

(Outro)
Thứ 5 nộp bản kiểm điểm cho cô. Mẹ có lên ko? Không thì bảo bác viết nhận xét. Em hãy về nghĩ lại hành động của mình

:))đoạn đầu đọc buồn cười vãi :)) còn đoạn sau từ chỗ "thứ hai, bố mẹ....... "
thì nên bỏ
thằng Long đọc rap chuyên nghiệp lắm ráp nhạc rồi thâu lại tung ra thị trường với title Đàn bà hà nội hoặc Nữ giáo viên ams :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe,cho dù cả lớp có đổi dãy thì em đây vẫn phải chấp nhận trụ lại với bản đen :)) ==>chỉ cầu mong bên cạnh và xung quanh ko thay đổi :D
Mà dạo này thi cử may mà có Như Trang với Hiền ko thì đời đứt bóng :D ==>iu mấy bạn thía ko bít :x

new song của TGCY lúc Yến nghe thì thấy ko rõ,bi h thì chỉnh lại rồi à :D Nghe ngon lắm ko :D Có gì up cho bọn em cái link nhé ;)) ;;)

Hay nhỉ :))
Còn bò và quả trứng :)) Chờ mai có thời gian ngồi tưởng tượng sẽ ngồi nghĩ ra một cái cốt truyện thật hay :))
Còn Nga ko tôn trọng Nam à :)) Chắc chờ cô Văn nói lại chuyện một đứa hi sinh cho 3 đứa còn lại là ... :)) Thats funny =))

Thứ 2 thi Văn rồi :D các đ/c định thế nào ;;) chắc là phải học thuộc thơ và xem qua tiểu dẫn :-/ truyện ngắn thì biết tóm tắt và lướt qua 1 vài ý chính là ổn nhỉ :-/

Mỗi bài đọc 1 lượt phân tích thôi..học thuộc thì chết
Thơ thì nhớ đc vài bài..chỗ nào khó học thì cứ viết ra nháp í " thuộc" đc tấtB-) :))
Tiểu dẫn thì chắc chắn là phải "thế kia";;) :))
Môn văn thật đáng sợ 8-}

Mệt thế nhở. Sao mình lại dốt văn thế này. :(( Thật là khổ sở. Hi vọng hợp tác tốt như HK I

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên